ฝันแปลกมาก รบกวนทำนายให้ด้วยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Wirawat1988, 8 กรกฎาคม 2017.

1. Wirawat1988

Wirawat1988 สมาชิกใหม่

รบกวนทำนายความฝันให้ด้วยครับ เมื่อคืนก่อนนอนนั่งสมาธิ สวดยอดพระกัณฑ์ไตรปิฎก แล้วก็แผ่เมตตา อุทิศบุญกุศล พิเศษหน่อยก็อุทิศให้ปู่และตาที่พึ่งจะเสียชีวิตไป ผมฝันว่ากำลังจะไปทำบุญกับญาติที่วัดๆหนึ่งครับ เดินๆไปผมก็ร้องเพลงเจ้าขุนทองไปด้วย เดินไปสักพักไปเจอเต่าเผือก2ตัวครับตัวไม่เล็กเท่าไหร่สวยเชียว ก็เลยหยิบมือถือขึ้นมาจะถ่ายรูป พอเปิดกล้องมือถือขึ้นมาเนี่ยเห็นเป็นภาพงูก่อนครับตัวเล็กๆนอนขดอยู่ ทีนี้ก็เลยมาถ่ายรูปเต่า2ตัวนั้นถ่ายรูปเสร็จกำลังจะเดินไปข้างหน้า งูครับ งู งูขยายตัวใหญ่ขึ้น ตัวสูงใหญ่เท่าผมเลย อ้าปากง้างขากรรไกรออก ทั้งเขี้ยว ปากนี่แดงชมพูเชียว เขมือบหัวผมได้เลยน่ะนั่น ผมก็ตกใจร้องครับ (ร้องกรี๊ดๆๆๆนะครับก็แปลกใจอยู่ทำไมผมร้องกรี้ดดด) พอร้องครั้งที่สองเท่านั้นแหล่ะ งั๊บ เลยครับ ไม่แน่ใจว่างั๊บหัวหรือไหล่แต่น่าจะเป็นไหล่มากกว่า งั๊บตัวผมปุ๊ป ตกใจแล้วก็สะดุ้งตื่นเลย ประมาณนี้ครับ