ฝัน ร้าย กะ ตัวเอง และ คน รอบ ข้าง ทั้ง จังหวัด , เตือนแล้วว่ามนุษย์ทั่วโลกจะตายหมด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Phuket, 9 พฤศจิกายน 2005.

แท็ก: แก้ไข
  1. Phuket

Phuket เป็นที่รู้จักกันดี

โปรดวิจารณญาณ ในการอ่าน

ผมฝัน ฝันเรื่องร้าย ๆ น่ากลัว ๆ มาแล้ว เยอะมาก แต่ครั้งนี้แรงมากจนผมสะดุ้ง ตื่น ขึ้น

มา ตอนแรก ผมฝันว่า ผมจะเอาไวตามิลล์มากิน แต่ผมเปิดฝาแล้ว แต่ทำไม ผม เดิน

ออกมาจากที่นั้น จะมาดูด แต่มันไม่เปิดฝา และ ลืมเอาหลอดดูดมาด้วย พอย้อนกลับ

ไป ล้ม และ มึอาจารย์ โรงเรียนเก่า ผม เขามองผมด้วยความน่ากลัวมาก ๆ ก็เดินไป

เรื่อย จนผมรู้สึกว่า ตัวเอง หน้ามืด เวียนหัว หมือนกำลังจะตาย แต่มีคนมาช่วย ไม่รู้

ใคร พอ หันไปไม่มีแล้ว ช่วยผมไว้ แต่พอผมพูดไม่ใครได้ยินผมพูดเลย พอ ผ่านมา

เรื่อย ๆ ก็ไปฝันถึงในบ้าน ใครไม่ทราบ มีเพื่อนผม และ มีรุ่นน้อง และใครไม่รู้ แล้วผม

ก็คุยกะเพื่อนผม ว่า ................

เพิ่อนผม คุยก่อน ว่า เนศ เธอไม่ถูกกะผ้าขาวละม้าง อย่าใส่เลย ผมว่า เออ มันก็ใช่

นะ และ ผม ก็บอกว่าสีส้ม ถูกชโลก สีหลัก พอเอาผ้าสีส้มมาสักพัก ไฟก็ดับ ไปทีวีนะ

ทีวีดับ แต่ไฟไม่ดับ ทุกคน ๆ ก็หันมามองสาตากัน ไม่ได้พูดอะไร สักพัก มันก็มาเลย

โล่ง

เรื่อง ต่อ มา

ผมฝันที่บายพาส ที่ตอนนี้กำลังสร้าง ถนนสูงกว่าถนนสายเก่า ที่ภูเก็ต จังหวัดผม

ผมกำลังรอ .......... แต่ผมไม่ทราบว่ารออะไร มีผม และ เพื่อน ผม รวม 2 คน ชุด

เดิมที่อยู่ในเรื่องฝัน เรื่องที่ 2 แหละ ก็ได้ยินเสียงติ๊ดติ๊ด มันมีเสียงดังแบบนี้ ผมก็วิ่ง

ขึ้นมา กะ เพื่อนผม 3 คน ส่วนคน อื่น ที่อยู่ข้างล่างเขาไม่วิ่งขึ้นมา ประมาณ ที่อยู่ใกล้

ระเบิด 5 คน มีชาวต่างชาติ ฝรั่ง ชาย 1 คน หญิงไทย สวยมาก ๆ 1 คน และ ชาว

บ้านอีก 3 คน หญิง 1 ชาย 2 ส่วนคนข้างบน เขาไม่หนี เขายืนดู ผม กะ เพื่อน ผม

วิ่งขึ้นมา แล้วยืนดู ได้ สัก 1 - 2 นาที เสียงมันก็เร็วขึ้นมาก ๆ จนมีเสียงเงียบไป

และ ระเบิดสะเทือนในเวลาต่อมา และ ก็มีเศษ ชิ้นส่วนคนกระเด้งกระจัด การะจายไป

ทั่ว และ มีกระดาษหนังสือ ลอยมา ผมจึงเอามาปิดไว้ และมีอะไรไม่รู้ลอยมา มาติด

ผม เหมือนกับว่าเป็นเศษชิ้นส่วนมนุษย์ มาจับไว้หลังผมเลย <นึกภาพออกเปล่า>

เป็น มือคนนี้แระ เป็นส่วนตัว ไม่มีหัว เกาะไว้แน่นด้วย ปัดแล้วไม่ออก ติดไว้แน่น

เหมือนกับว่า เขาไม่อยากไปก่อน อย่างนั้น หัวก็ไม่มี และ ผมก็สะดุ้ง ตื่นขึ้นมา

อีก 4 - 5 ปี ข้างหน้า จังหวัด .........จะมี ระเบิด ทั่ว ....... และ มีคนตายหมด

ทั่ว ..... และ ทั่วโลก

นี้เป็นสัญญาณ เตือนอีกอย่างหนึ่ง

แล้วแต่บุคคล จะเชื่อหรือเปล่า แต่มีใครไม่ทราบมา เข้าฝันผม และ ผม จะจำไป

ตลอด ไมได้ดูทีวี ไม่ได้ฟังข่าว อะไรเลย มัน ฝันเอง

หรือ เป็นลางสังหรณ์ สัมผัส วิเศษ เพราะ 2 อย่างนี้ผมมีบ่อยมาก โดยเฉพาะลาง

สังหรณ์ แถบสัปดาห์ เลย

----------------------------------
    หรือ ผม ต้อไปทำบุญ ซะแล้ว <!--IBF.ATTACHMENT_158675-->
    <!-- THE POST -->