พระพิมพ์เหมือนพระรอด ใครพอจะทราบที่บ้างครับ ช่วยทีครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย unjimaru, 5 กุมภาพันธ์ 2017.

1. unjimaru

unjimaru สมาชิก

พระที่ไหน แท้ไม่แท้ช่วยบอกทีครับ หาที่จนมึนแล้ววว

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ต้องตรา

ต้องตรา เก๊ แท้ คือ ความว่างเปล่า

23 กันยายน 2016
    ความเห็นส่วนตัว ฝีมือเชิงช่าง(ช่างหลวง) หยาบเกินไปหน่อยสำหรับพระสกุลลำพูน คราบกรุไม่ปรากฏ น่าจะเป็นของใหม่ ไม่รู้เกจิไหนทำ เป็นกำลังใจให้นะคับ ขอให้หาเจอ

3. unjimaru

unjimaru สมาชิก

ขอบพระคุณท่าน นักชก มากเลยนะครับ พยายามหาวัดลงให้ได้อยู่ครับ อิอิ อย่างน้อยจะได้ไม่ไปหากรุ ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน