"พระศรีอริยเมตไตรย์"

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Lord Of The ThreeWorlds R Ari, 26 พฤษภาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ประกายพลอย

ประกายพลอย เป็นที่รู้จักกันดี

Grand=ปู่ ย่า ตา ยาย

god Father= เจ้าพ่อ

Grand God Father ข้าว่าข้าใหญ่สุดแล้วนะ

ยังไม่ไช่อีกหรือ ไม่นะ!! ไม่นะ!! ข้าๆไม่ยอม ไม่ยอมจริงๆด้วย ;9k

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2010
  2. ประกายพลอย

ประกายพลอย เป็นที่รู้จักกันดี

อีกไม่นาน ข้าผู้เป็นใหญ่ จะร่ายประฐมบทไห้พวกเจ้า

ได้รับรู้ black_pigอีกไม่นาน นับจาก To day

You have to wait not for long.

Frist of all. You and You must to beleive me.

Beleive in Grand of God father.

rabbit_eating1เจ้าจงรอฟัง รอดู รอชม ปฐมบทของข้า

แต่เจ้าจงเชื่อข้า ในกระทู้นี้ ข้าใหญ่ที่สุด........................;37
    นับตั้งแต่ จขกท มาเลย ข้าใหญ่สุดดดดดดดดดในนี้...........ขอไห้เจ้าจงเชื่อข้า

ข้าขอแค่นี้แหละ จากเรา Grand God Father.

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2010
  3. พรานยึ้ม

พรานยึ้ม เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกท่านในทีนี่ แต่ละคน เข้าใจอะไรผิดเสียแล้วกระมัง!!!คิดว่าตัวเองหยิ่งใหญ่สุด

ท่านผิดแล้ว!!You wrong.

เรานี้แหละ ตัวจริง เสียงจริง

ไม่ไช่ของปลอม ของแท้แน่นอน

ดูกันซะไห้เต็มตา ว่าเรามี อ.ย กำกับด้วย ชัดเจนกันนะครับ

คราวนี้ เชื่อกันได้หรือยัง 5+5+5 หัวเราะที่หลังดังกว่านะ จะบอกไห้!!

ไฟล์ที่แนบมา:

• images (1).jpg
      images (1).jpg
      ขนาดไฟล์:
      7.7 KB
      เปิดดู:
      42
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มิถุนายน 2010
  4. bankbb1

bankbb1 เป็นที่รู้จักกันดี

31 พฤษภาคม 2009
    เอาพระพุทธเจ้ามาล้อเล่นระวังไว้เหอะ...

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้