พระสายวัดป่ากรรมฐานแบ่งให้บูชา(พระเพชรนํ้าหนึ้ง)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อุดมกัน, 31 สิงหาคม 2016.

1. อุดมกัน

อุดมกัน เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2016
    หลวงปู่หนูเพชรเป็นอีกองค์หนึ่งที่เวลาผมไปกราบก็จะนำวัตถุมงคลไปให้หลวงปู่อฐิษฐานจิตให้ครับ องค์ท่านเรียบง่ายสมถะมาก พอผมบอกว่าขอหลวงปู่เมตตาอฐิษฐานจิตวัตถุมงคลให้(ผมบอกหลวงปู่ว่าขอสุดยอดเลยนะครับ หลวงปู่บอกว่าได้เลย) หลวงปู่นั่งขัดสมาธิหลับตาให้เกือบครึ่งชั่วโมงครับ สุดยอดมาก ที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดูเพราะคนมากันเยอะครับ เรียนให้ทราบครับผม

2. muangake

muangake สมาชิก

ผมได้โอนเงินจำนวน 760.- บาท เข้าบัญชีธนาคารกสิกรไทย ฯ สำหรับรายการที่ 154 พระกริ่งรูปเหมือนหลวงพ่อเจ็ดกษัตริย์ รายละเอียดตาม PM ครับ

3. shaj

shaj เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2012
    แวะมาสวัสดีทักทายคุณสมชายครับ

4. Joe Django

Joe Django สมาชิก

26 กุมภาพันธ์ 2018
    ยังอยู่ไหม