((พระเครื่องพระบูชาพระเกจิ...จังหวัดบุรีรัมย์))

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 4 มกราคม 2017.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

เงื่อนไข
    1.พิมพ์"จอง-ปิด"รายการต่างๆได้เลยครับ
    2.โอนเงินภายใน 7 วันหลังจากวันที่โพสต์จอง-ปิด
    3.แจ้งรายละเอียดการโอนทางกล่องข้อความ(ด้านบนขวามือ)พร้อมที่อยู่จัดส่ง
    4.จัดส่ง EMS ในวันถัดไปและจะแจ้งเลขส่งทางข้อความให้ทราบ
    5.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากลทุกประการ

รายการที่ 1 เหรียญจักรนารายณ์"เจริญสุข"ลป.ผาด วัดบ้านกรวด เนื้อทองแดงรมน้ำตาล ตอกโค๊ต"เฮง"ยิงเลเซ่อร์"นะ"รันเลข No.1970 มาพร้อมกล่องเดิม หายากครับ หลังหนุมาน 8 กร ฤทธิ์มากจริงๆ แบ่งปันครับ ขอที่ 250.- ฟรีส่ง EMS
    [​IMG][​IMG]
    กล่องเดิม ไม่ผ่านใช้ ไม่มีแม้แต่รอยนิ้วมือจ้า
    พระเกจิผู้มากด้วยธรรมปฏิบัติและเวทย์วิทยาคม ระดับแนวหน้า แดนอีสานใต้...ไม่ผิดหวังครับ...มากประสบการณ์ไม่เป็นรองทุกรุ่นครับ...โดยเฉพาะรุ่นนี้โดดเด่นทาง"โภคทรัพย์สุดๆ"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มกราคม 2017
  2. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 2 เหรียญนั่งเต็มองค์"รุ่นทรัพย์ล้นเหลือ"หลวงพ่อเมียน กัลยาโณ วัดจะเนียงวนาราม จ.บุรีรัมย์ เนื้อทองผสม สภาพสวยแชมป์งามปานเนื้อทองคำเลยครับ(ถ่ายสีเพี้ยนไปนิดๆครับ) รันหมายเลข 267 กล่องเดิมๆไม่ผ่านใช้ 1 ใน 500 เหรียญ แบ่งเบาๆครับ ขอที่ 350.-ฟรีส่ง EMS
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    แรงทุกรุ่นจริงๆ มาก่อนได้ก่อนครับ