พอใจรูม

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย ppojai, 3 ตุลาคม 2010.

1. supatorn

supatorn ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

14 กรกฎาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    136

2. pporjai

pporjai ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

3. supatorn

supatorn ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

14 กรกฎาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    136
    สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ช่างหามาจัง

4. pporjai

pporjai ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

:) เอามาจากไลน์นะคะ..เยอะแยะ ละลานตาไปหมด พี่ต้อยเล่นไหมคะ..เมืองไทยเล่นกันถ้วนทั่วทุกตัวตน..สังคมก้มหน้า..เล่นทั้งเฟส ไลน์ อินสตาแกรม วีแชท สไก๊ท์ msn จนคอเคล็ดระบมไปหลายคนแล้วค่ะ..สำหรับเพื่อน ๆ รุ่น ๆ เดียวกัน แต่ไม่ท้อถอยกันหรอกนะคะ ...ก้มจิ้ม...กันต่อไป..:D:p

:oops: ส่วนพอใจก็เล่น ๆ หยุด ๆ คึก ๆ คัก ๆ คลิก ๆ แคล๊ก ๆ เป็นพัก ๆ แต่ส่วนใหญ่นอนเล่น บ้านหมุนไปพักหนึ่ง จนต้องเลิกไปพักนึงเหมือนกันค่ะ...555555 คุณภาพ สว...เฮ้อ ๆ ..:rolleyes::oops: