เสียงธรรม ฟังเพลงนี้แล้ว คิดถึงแม่กับพ่อมาก น้ำตาไหลเลยย

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย Lyxiaoyao, 18 พฤศจิกายน 2014.

1. Lyxiaoyao

Lyxiaoyao เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2013
    เพลงประกอบละภาพยนต์ " ผ้าพันคอแดง "

เพื่อนๆ ลองฟังดูนะครับ ผมพยายามไปหาดูดมาจากเวป แล้วมาแปลงเป็น MP3 ให้ ผมเคยขอ จากผู้เขียนบทเรื่องนี้ พี่แกบอกว่าไม่มีในเนต ผมเลยไปหาดูดมาจากหนังแล้วตัดบางช่วงมาให้ฟัง ........ลองฟังดูครับ ......ลืมอะไรก็ลืมได้ แต่อย่าลืมบุญคุณพ่อกับแม่..

ไฟล์ที่แนบมา: