มาแนะนำ ประสบการณ์จริง จากการดูดวงกับ อาจารย์ทันจิต ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Earth675, 16 พฤศจิกายน 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Earth675

Earth675 สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2016
    ผมเป็นคนนึงที่มีความเชื่อในเรื่องของการทำนาย แต่ นานๆครั้งจะดูก็ต่อเมื่อถึงคราวที่ชีวิตเริ่มหาทางออกไม่เจอ. ครั้งนี้ก็เช่นกันครับ ผมประสบปัญหาหลายอย่างที่เข้ามาในชีวิต ทั้งเรื่องการงาน ความรัก และเรื่องครอบครัว เหมือนทุกอย่างจะไปไม่รอดแล้ว จนผมมาพบกับ อาจารย์ ทันจิต. อาจารย์ท่านให้คำแนะนำผมดีมากครับ. อาจารย์ท่านดูให้ผมโดยไม่ใช้วันเดือนปีเกิด แต่สามารถ ทำทายเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นได้อย่างแม่นยำ. และทางออกที่ท่านแนะนำให้นั้นสามารถทำได้โดนอาศัยหลักการความเป็นจริงในการใช้ชีวิต ถ้าเทียบกับสิ่งที่ท่านแนะนำทางออกให้แล้ว. ค่าครูนั้น. น้อยนิดมากครับ หากท่านใดกำลังทุกข์ใจ หรือประสบปัญหาในชีวิตจนรู้สึกว่าหาทางออกไม่เจอแล้วหละก็ ลองปรึกษากับอาจารย์ทันจิตท่านดูครับ. ผมเชื่อเหลือเกินว่าหากคุณได้คุยกับอาจารย์ท่านแล้ว. คุณจะรู้ว่าอาจารย์ทันจิตท่าน. มีใจเมตตาที่จะช่วยคุณจริงๆ เหมือนกับผมที่ประสบมาด้วยตนเอง ทุกปัญหามีทางออกครับ ผมเชื่อว่าหากตั้งมั่นในความดีเมื่อคุณประสบปัญหาหาทางออกไม่เจอ. ความดีของคุณจะช่วยให้คุณได้พบกับคนดีๆ อย่างที่ผมได้เจอครับ. สุดท้ายนี้ขอบคุณ อาจารย์ทันจิต ที่ช่วยเหลือทุกอย่างครับ. นี่เบอโทรอาจารย์ ครับ 0815583966.

2. Pehda

Pehda เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2010
    ประสบการณ์จริง

-__-'

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้