มีดสายฟ้าพิฆาตไพรี มีดหมอมนต์พระกาฬ รุ่นสุดท้าย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย บุญญบารมี, 19 มกราคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. บุญญบารมี

บุญญบารมี สมาชิก

10 สิงหาคม 2016
    แบ่งบูชาครับ มีไม่มาก

มีดสายฟ้าพิฆาตไพรี มีดหมอมนต์พระกาฬ รุ่นสุดท้าย หลวงพ่อเอก อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี ที่พักสงฆ์เขาธัมมสรณ์

ชนวนมวลสารแผ่นจารครูบาอาจารย์มากกว่า ๑,๒๕๐ รูป
    ที่รัดปลอกมีดหมอพระคุณหลวงพ่อกวย เล่มที่อยู่หัวนอน ตอนหลวงพ่อกวย ท่านละขันธ์ มีดหมอเล่มนี้ตอนนี้อยู่กับพระคุณหลวงพ่อเอก
    แผ่นจาร ของพระคุณหลวงพ่อเอก
    วัตถุมงคลมนต์พระกาฬ มหากาฬ มหาระงับฯ เป็นต้น
    ฯลฯ มากมายนับไม่ถ้วน

ขนาดยาวประมาณ ๓.๓ ซม.

อีกด้านเป็นยันต์สายฟ้าฟาด
    อีกด้านเป็นสายฟ้าฟาด
    เข้าพิธีพุทธาภิเษกเพชรฆาตฤกษ์
    วันที่ ๓ มกราคม ๒๕๖๐
    เข้าพิธีเสกมนต์พระกาฬ อีกหลายวาระ

แบ่งบูชา 999 บาท ems ฟรี เงินส่วนหนึ่งจะนำไปทำบุญต่อครับ อนุโมทนาบุญล่วงหน้าด้วยครับ
    * สามารถแจ้งหลักฐานการโอนเงิน และที่อยู่ทางหน้ากระทู้หรือ pm ได้ตามสะดวกนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2017
  2. บุญญบารมี

อัพเดท
    ------------------------------------------------------------------
    ติดจองเพิ่มอีก 3 เล่ม สนใจสอบถามได้นะครับ
    อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

3. บุญญบารมี

มีคนจองเข้ามาอีก 1 เล่ม
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้