ปิดการแจก ย้ายกระทู้ ไปห้องแจกฟรีค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย Mathura, 23 มีนาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิก

วันนี้เจ้าของกระทู้กลับมาอีกแล้วเนื่องจากมีแสตมป์ห้าแผ่น ชุดพระกริ่ง หลวงปู่ทิม แจกให้กับผู้โชคดีท่านละ 1 แผ่นมาทายชื่อสมาชิกกันค่ะ การจัดส่งฟรีเหมือนเคยค่ะ
    สำหรับรางวัลใหญ่ มีอยู่แล้วค่ะเหมือนเดิม ถุงฟลุกต๋อยจากวัดหวังต้าเซียนค่ะ

กติกา
    จะเลือกทายชื่อสมาชิกท่านใดก็ได้ จะตอบถูกตอบผิดแต่บังคับว่าต้องตอบทุกข้อ มั่วได้เลยค่ะ เรามาเอาฮากันดีกว่า เจ้าของกระทู้ก็ยังให้สิทธ์จับฉลากสนุกๆ เพียงพิมพ์คำตอบมาทั้งสี่ชื่อ คุณคิดว่า บุคคลเหล่านี้เป็นใครกันเอ่ย คำใบ้ ทุกชื่อคือคนที่อยู่ในห้องกระทู้แจกฟรีค่ะ หมดเขต 31 มีนาคม จัดส่งฟรีเหมือนเดิม

1. บุคคลท่านนี้ชอบมาปิดท้ายกระทู้ของมธุราค่ะ ที่แน่ๆ ชอมกินไก่ลวกกับน้ำจิ้ม
    _ _ _ _ _ ม

2. บุคคลท่านนี้จะสิงสถิตย์อยู่ห้องทำนายฝันและดูดวง ก่อนวันที่สลากกินแบ่งออก ความสามารถคือการหาเลขจากความฝันได้ แต่ก็ให้เกียรติมาร่วมเล่นสนุกกับกระทู้ของมธุราบ่อย หากมีของแจกถูกใจ เป็นสุภาพสตรี อายุน่าจะเยอะมั้งคะ
    _ _ _ _ _ _ ด

3. ท่านนี้เป็นบุคคลที่ตั้งกระทู้ในห้องแจกฟรีบ่อยมาก รู้แค่ว่าน่าจะเป็นชายชาวพุทธ
    _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ st

4. บุคคลท่านนี้เป็นหญิง พูดจาไพเราะ พึ่งมาเล่นกระทู้ของมธุราได้สองครั้ง ชื่อเหมือนคนจีนค่ะ เป็นผู้ร่วมตอบคำถามในกระทู้ก่อน

_ _ _ ง

5. ไม่รู้สิ บุคคลท่านนี้ดังจากกระทู้เรื่องผีมีผู้อ่านเยอะมาก ชื่อก็ยาวมาก ถึงมากที่สุด คือรู้ว่าเป็นคนเฮฮาจากชื่อก็ยังลาล้าเลย ทำหน้าที่เป็นฝ่ายเรียกแขกมั้ง ทุกวันนี้มุสงสัยมากว่าเวลา log in คนนี้ทำยังไง
    _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ า

ป.ล. อันนี้มุขอเอาชื่อมาเล่นเกมส์สนุกๆ นะคะ ไม่ได้มีเจตนามาป่วนหรือเจตนาไม่ดีต่อเจ้าของชื่อ user ท่านใดๆ ที่มุเอามาตั้งเล่นเกมส์นะคะ หากท่านใดไม่ชอบหรือมองว่าไม่เหมาะสมก็ส่งข้อความมาแจ้งมธุราได้ทันทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      134.9 KB
      เปิดดู:
      74
      ขนาดไฟล์:
      135.7 KB
      เปิดดู:
      51
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มีนาคม 2017
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้