รบกวนขอความรู้ สมเด็จหลวงปู่ทิม หลังยันต์3และยันต์5 หน่อยครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย Csx, 10 ตุลาคม 2013.

1. Csx

Csx เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนช่วยพิจารณาทีครับ
    ว่าสมเด็จเนื้อดำ หลังยันต์ 3 และ 5 ทั้ง 2 องค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ
    พระนอกสายดูไม่เป็นเลยครับ ยังไงขอรบกวนด้วยนะครับผม

2. SURHASIT

SURHASIT เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2012
    เนื้อหาและคราบทั้งสององค์มาในทางเดียวกันเลย ผมขอดูเฉพาะยันต์สามนะครับโดยรวมยังไม่ค่อยชอบครับผม ลองดูพี่ๆท่านอื่นนะครับ ลองเทียบกับของผมดูนะครับ ยันต์สามบล็อคและเนื้อน่าจะต้องเหมือนกัน

ไฟล์ที่แนบมา:

3. Csx

Csx เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    สงสัยดูจะไม่รอดทั้ง 2 องค์แล้วแหละครับของผม ถ้าเทียบกับของท่าน SURHASIT ดูยันต์ด้านหลังของผมหนาผิดกับพระแท้ของท่านมากเลย
    น่าจะเป็นลักษณะของพระที่ถอดพิมพ์มา ยังไงขอบคุณนะครับ