รบกวนครับถ้ามีคนเอาดวงเราไปเสริมดวงเค้าจะทำให้ชีวิตเราตกหรือไม่ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย bigkuma, 10 เมษายน 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

ผมรบกวนอาจารย์ทุกท่านหรือผู้รู้หน่อยครับ คือถ้ามีคนนำดวงเราไปใช้ไปเสริมดวงเค้าจะทำให้ชีวิตหรือดวงเราตกไหมครับ (คือมีคนเอาดวงไปเสริมดวงเค้าโดยการมอบเหรียญดวงให้) ขอบคุณอาจารย์และผู้รู้ทุกท่านครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้