รบกวนสื่อถึงเทพที่อยู่กับตัวค่ะ สื่อเองไม่ชัดเจนเท่าไหร่คะ ตอนนี้ปฎิบัติไม่ถูก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Gorgena, 8 สิงหาคม 2017.

1. Gorgena

Gorgena สมาชิกใหม่

ตามหัวข้อเลยคะ มาเเบบฝันตลอด ตื่นมาก็ลืมเลย เลยไม่รู้อะไรเลย

2. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

...โปรดใช้วิจารญาณ...
    ๑. เทพประจำตัว มี ๓ ท่าน และเทพที่ร่วมสร้างบารมีอีก ๑ ท่าน เป็นทางจีน คือ ท่านกวนอู
    ๒. ท่านต้องการให้ปฏิบัติแบบว่า มีทาน ศีล ภาวนา และทานแบบเว้นเนื้อสัตว์ทุกชนิด
    ๓. ควรให้มีการบรวงสรวงด้วย สำหรับงานใหญ่ ๆ เพื่อเป็นสิริมงคลกับตัวเอง
    ๔. เรื่องลูกแก้วนั้น ให้ใช้ภาวนาประจำจิต ประจำใจตลอดไป (ถ้ามี)
    ๕. ควรช่วยเหลือคนในยามจำเป็น โดยใช้ญาณที่มี

...อนุโมทนาบุญ...

3. รักหนุมานะ

รักหนุมานะ สมาชิก

ดูให้ผมหน่อยได้ไหมคับ

4. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

...ตั้งกระทู้เลยครับ...