รบกวนแนะนำหมอดูผู้มีจิตสัมผัสตาทิพย์ ตาเห็น แม่นๆ เดือนร้อนมากเลยคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย แพททท2415, 8 สิงหาคม 2015.

1. แพททท2415

แพททท2415 Active Member

17 มิถุนายน 2015
    รบกวนแนะนำหมอดูผู้มีจิตสัมผัสตาทิพย์ ตาเห็น ญาณทิพย์ ที่สัมผัสจริงๆรู้จริงๆว่า ที่เราเจอคืออะไร ให้หน่อยได้ไหมคะ

เดือดร้อนมากๆ เลยคะ ขอบพระคุณนะคะ

หากกระทู้ผิดพลาดอะไรขอโทษนะคะ

2. แพททท2415

ช่วยด้วยนะคะ รบกวนด้วยจริๆ ขอให้ความดีที่คุณช่วยฉันส่งผลให้คุณประสบแต่โชคดี สำเร็จนะคะ ขอความกรุณาด้วยนะคะ ไม่รู้ว่าที่เจอคืออะไรจะแก้ยังไงได้บ้าง และใช่อย่างที่คิดมั้ยขอบคุณมากคะ

หรือแนะนำพระอาจารย์ที่ไหนให้ได้ไหมคะ ขอบพระคุณจริงๆคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2015
  3. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ ลองอธิบายปัญหามาในนี้ดูไหมคะ เผื่อมีอาจารย์บางท่านผ่านมาอ่านเจอ
    ท่านอาจจะช่วยได้

หรือไม่ลองหากระทู้ ที่รับดูดวง ลองโพสถามดูก็ได้ค่ะ

4. Snow

Snow เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    ลองโพสในinbox ของรายการlucky number ในเฟสบุ๊คด้วยก็ค่ะ หลายๆทาง เผื่อจะได้รับความช่วยเหลือ
    https://m.facebook.com/luckynumbertv?refsrc=https://www.facebook.com/luckynumbertv

ขอให้คุณได้รับความช่วยเหลือโดยเร็วนะคะโชคดีค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2015
  5. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
  6. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    โทรหาน้อง ปูจ๋า รอโชควาสนา เลยครับ ราคาก็ทำบุญตามกำหนดครับ

7. Snow_Princess

Snow_Princess เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2011
    ลองไปถามในบริการรับดูดวงของเวบ

8. นักขัต

นักขัต เป็นที่รู้จักกันดี

ทำไมถึงคิดว่าหมอดูจะช่วยได้ล่ะครับ

ผมเคยเจอปัญหาถาโถมมาก่อน แต่หวังให้มีคนชี้แนะหรือแก้ไขปัญหาให้ ซึ่งหนึ่งในนั้นก็คือไปหาหมอดูต่างๆ เยอะมากครับ แต่ไม่มีใครช่วยผมได้สักคน
    ถ้าเดือดร้อนเรื่องเงิน หมอดูเอาเงินให้คุณยืมรึก็ไม่
    ถ้าเดือดร้อนเรื่องงาน หมอดูก็คงไม่จ้างคุณทำงาน
    ถ้าเดือดร้อนเรื่องความรัก หมอดูคงไม่เจรจาคนรักของคุณให้กลับมาหรอก

ทุกวันนี้ผมยังจำได้เลยว่าหมอดูคนนี้เคยไปหา แต่มองย้อนกลับไปก็ไม่เห็นว่ามันจะแม่นตรงไหนเลย สงสัยผมคงไม่มีบุญจะเจอหมูดูที่แม่นๆด้วยมั้งครับ พูดอะไรเห็นทันตา มีปัญหาอะไรก็เป่าเพี้ยงๆแล้วเราสมใจน่ะครับ

ที่บอกนี้คือ คุณอย่าไปหวังกับหมอดูให้มากเลยครับว่าเขาจะช่วยแก้ไขปัญหาให้ได้ แต่ยอมรับว่าความสบายใจนั้นได้จริง(ถ้าเขาทำนายในทางที่เราหวังไว้) คือดูได้นะ แต่ควรหวังแค่สบายใจหรือได้พูดคุยก็พอ

สุดท้ายเวลาเท่าจะพาปัญหาเหล่านั้นให้ผ่านไปเอง เพราะเราคุ้นชินหรือยอมรับมันได้นั่นเองครับ สวดมนต์ ทำสมาธิ ยอมรับ ปล่อยวาง เหล่านี้ช่วยได้เยอะครับ สู้ๆนะครับ ^_^

9. แพททท2415

ขอบคุณคะ

10. ตรงแหน่ว

ตรงแหน่ว เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2008
    ตกลง จขกท. ยังคงเป็นปัญหา หรือมีใครช่วยไปแล้วมั่งครัชช

11. แพททท2415

12. วรรณนรี05

วรรณนรี05 เป็นที่รู้จักกันดี

มีปัญหาไรก็น่าจะคุยมาเดี๋ยวก็มีหลายท่านใจดีช่วยชี้แนะค่ะ

13. covermark

covermark เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2014
    แนะนำ อ ธนภัทรชื่อว่า กระเบื้องอยู่ในเว็บดูดวงทำนายฝันดูดวงด้วยพลังจิตดูด้วยลายมือและพลังจิต ค่าครู 100 บาท ต่อ 1 ท่าน ดูลายมือตัวต่อตัว 200 บาท โทร 0824883975 และ 022869863 เปิดบริการ 9.00 น สนใจติดต่อมานะครับ อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสตร์นานาชาติ

14. ชดาษา

ชดาษา สมาชิก

28 กันยายน 2015
    อ.ทองคูณ เจริญชีพ หมอดูดังจากเว็บญาณทิพย์ ลองไปหาดูนะคะ

15. BARiYA

BARiYA สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2014
    ครูมณฑ์ หางดงค่ะ ดูอยู่ทุกปี นอกจากตรวจดวงชะตาแล้วยังช่วยให้คำแนะนำด้วย สำหรับคนที่เดือดร้อนครูมณฑ์มีวิธีแก้กรรมต่างๆตามความเชื่อของศาสนาพุทธด้วย ไม่งมงายค่ะ หารีวิวดูก่อนได้ค่ะ

16. Vijjy

Vijjy สมาชิกใหม่

คนนี้แม่นมากค่ะ ดูหมอมาเยอะ แต่คนนี้ที่พิศดาลและเปนหมอหายากเพราะไม่ดูจาก ไพ่ ไม่ดูจาก เครื่องคอมที่โปรมแกรมรัยต่อรัยมา ไม่ดูจาก ลายมือ ไม่ดูจากดวงดาว วดป เกิดรัยทั้งนั้น ใช้จิตสัมพัส พวกนี้คือแม่นคือแม่น ไม่แม่นดูแปปเดวก็รุ้เลยว่ามั่ว แต่ดูมาหลายครั้งแล้ว แม่น9จาก10 เรื่อง ค่ะ โดยเฉพาะเรื่องงาน ส่วนใหญ่จะทายอนาคต อดีตไม่ค่อยทายเพราะไม่มีประโยชน์ คนพึ่งดูเสร็จก็จะบอกว่า ไม่รู้ว่าแม่นมั้ยเพราะต้องรอดู แต่มันก็แม่นตามเดือนๆที่หมอบอกเลย เจอมาแล้ว หลายเรื่อง เคยพาเพื่อนฝรั่งไปดู เพื่อนหันมามองหน้าแล้วถามว่า นี่เอาเรื่องเขาไปบอกหมอหรือเปล่า เราก็บอกว่าเปล่านะ จะทำงั้นทำมัย
    ขอบอกไว้ก่อนว่าเขาจะเลี่ยงดูเรื่องที่ผิดศีลธรรมนะคะ แต่ถ้ากลุ้มใจจริงๆ ถามเขาได้ เขาจะมีทางธรรมะคำสอนแนะนำไปในทางที่ดีค่ะ เพราะเขาปฏิบัติ พันนึง ถามได้ทุกเรื่อง แต่จะบอกว่า ตอนแรกไม่ต้องถามไม่ต้องบอกรัยเขาทั้งนั้น ให้เขาพูดเองเลย จะได้มั่นใจว่าหมอแม่นไม่แม่น แล้วก็ค่อยถามตอนหลังๆถ้าเปนเรื่องที่เขาไม่ได้ทักนะคะ
    เบอร์ 0625515444 , 0818132750 โทรเบอแรกก่อนนะคะ ไม่ติดค่อยเบอหลัง ไม่ใช่หน้าม้านะคะ เปนคนที่เคยดูจริงมาแชร์กันค่ะ

17. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    เด็กกำลังตกใจค่ะ
    แล้วคนอื่นหาว่าบ้าบอ
    เดี๋ยวนี้เขาเช็คบิลกันห้วนๆ
    ใครรับไม่ได้ก็เข้ารพ.บ้า
    ซรวยทั้งงานทั้งเงินและคู่ครอง
    เอาเงินไปไถ่โคกระบือสักตัว
    ไหวมั้ย

อีเป๋อ อีกแล้วเหรอ
    ทำไมในนี้มีแต่เด็กสาวโดนอีเป๋อ
    งง

18. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

บางทีหมอดูก็ช่วยได้เหลือเชื่อนะ
    ข้าพเจ้าเองเคยป่วยหนักแทบไม่อยากมีชีวิตอยู่ต่อไป
    ตระเวนรักษาตัวตามโรงพยาบาลต่างๆ ที่มีคนแนะนำว่ามีหมอเก่ง ก็ไม่หาย ไม่รู้ว่าป่วยเป็นอะไร หมอก็วินิจฉัยหลากหลาย
    มาได้รู้ว่าแท้จริงป่วยเพราะอะไรก็เพราะหมอดู
    จึงรักษาภูกโรคถูกทาง โชคดีได้เจอหมอดี เก่งในศาสตร์ด้วย ตามที่หมอดูบอกเป๊ะ
    สุขภาพดี ก็มีกำลัง ศักยภาพสร้างคุณภาพชีวิตดีๆ ให้ตัวเอง
    ชีวิตเปลี่ยนเพราะดูหมอ
    แต่ทั้งนี้ ทั้งหมดทั้งเพ ขึ้นอยู่กับบุญกรรมที่ทำ เลยชักนำให้มาเจอหมอดู อาจเพราะใกล้หมดวาระกรรมแล้วมั๊ง

19. ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่ สมาชิกใหม่

20. ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่ สมาชิกใหม่