เสียงธรรม รวมธรรมบรรยาย 24 ไฟล์ หลายหัวข้อธรรม

ในห้อง 'แบ่งเป็น CD' ตั้งกระทู้โดย โจโฉ คร้าบบบ, 20 สิงหาคม 2006.

1. โจโฉ คร้าบบบ

โจโฉ คร้าบบบ เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    <TABLE cellSpacing=1 width=585 border=1><TBODY><TR><TD vAlign=center colSpan=3>
    พระธรรมเทศนา หลวงปู่สิม พุทธาจาโร

วัดถ้ำผาปล่อง อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่
    </TD></TR><TR><TD vAlign=center colSpan=3>

</TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE cellSpacing=1 width=585 border=1><TBODY><TR><TD vAlign=center colSpan=3>
    สามารถขอรับซีดีต้นฉบับเสียงคุณภาพ ได้ที่ ​

02-2797838 ห้องสมุดธรรม และศูนย์ซีดีธรรม ​
    </TD></TR><TR><TD vAlign=center colSpan=3>

หน้ารวมเสียงธรรม ​

หรือหน้านี้ (ซ้ำกัน)​

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ต้องการเก็บไว้ฟัง เลือกที่ Download Link คลิ๊กขวาเลือก save target as
    ถ้าลง dap แล้ว เลือก download with dap ได้เลยครับ​
    ถ้าต้องการไฟล์คุณภาพหรือ mp 3
    กรุณา ...โพสบอกไว้ จะอัพไฟล์มาโพสให้โหลด​
    หรือ ขอได้ที่ ศูนย์ซีดีครับ ไม่ต้องเกรงใจนะครับ​

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 สิงหาคม 2006
  2. misty

misty Active Member

(verygood) ขอบคุณมากค่ะที่เอื้อเฟื้อ...ขอคุณพระรักษานะคะ

3. 파사라

파사라 Active Member

ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากค่ะ สำหรับธรรมะทานของหลวงปู่ ขออนุโมทนา สาธุค่ะ

4. สุโขสุขี

สุโขสุขี เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2007
    อนุโมทนา สาธุๆ ครับ