รวมรายชื่อหมอดูแม่นๆ ทีนี่ !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 30 เมษายน 2009.

1. นั่งคุยกัน

นั่งคุยกัน สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2010
    ดูดวงฟรี..ทุกวันศุกร์

ยินดีให้คำแนะนำ และคำปรึกษา ในทุก ๆ ปัญหาของดวงชะตา
    ฟรี !! ทุกวันศุกร์ (งดเว้น กรณีถ้าวันศุกร์ไหนตรงกับวันพระ)
    วันละ 3 ท่าน

ดูด้วย วิถีดวงดาว

เงื่อนไข :

1. ต้องเป็นผู้ที่ชอบทำบุญ สร้างกุศล
    2. เชื่อในเรื่องบาป บุญ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์
    3. ไม่ใช่นักเดินสายดูดวง ที่ชอบ และนิยมดูดวงมาก

ติดต่อ อ.กุลชญา 086-410 9784

2. ภัท

ภัท สมาชิก

16 สิงหาคม 2010
    ก็คิดเหมือนกัน

เห็นด้วยค่ะ แต่บางทีก็อยากรู้อยากเห็น แต่ความจริงคำตอบก็รู้อยู่กับตัวแล้ว

3. mordoo_ok

mordoo_ok Active Member

16 ธันวาคม 2010
    .. รับดูดวงชะตาชีวิต ตามหลักโหราศาสตร์ (ดูดวงพื้นฐาน..ให้ฟรี..!) ..

.. ถ้าสน PM มาได้เลยครับ .. :cool:

4. pdkanpitcha

pdkanpitcha สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอแนะนำ "โหราวิชญ์พยากรณ์" อ.สิทธิพันธ์ (โหรเล็ก) 088-2098159
    อ.รับปรึกษาดวงชะตา และรับสอนโหราศาสตร์ไทย ค่าพยากรณ์เพียง 200 ค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง แน่ค่ะ

5. naem

naem สมาชิกใหม่

10 กุมภาพันธ์ 2011
    หมอดู

หมอดู บรรจบ เทพจันทร์ ที่ท่าพระจันทร์ แม่นจริง มีประสบการณ์ มากกว่า 30ปี
    แกดูแม่นมาก ทั้งลายมือ โหวงเฮ้ง ไฝ ไพ่ทาโร่
    ไม่ว่าจะเป็นการเรียน ความรัก ครอบครัว สะเดาะเคราะห์ ขึ้นบ้านใหม่ เปลี่ยนชื่อ
    แกพูดได้ สองภาษา มีบางส่วนที่อยู่เมืองนอกก็ปรึกษาแกนะ
    แกพูดจาดี มีหลักการ สามารถทำให้เราหายเครียดได้
    ใครสนใจจะไปหาที่ท่าพระจันทร์ก็ได้ ใครก็รู้ว่าหมดท่ารพะจันทร์แม่นจริง
    หรือจะโทไปเบอร์ 086-898-9852 ก็ได้ คิดค่าครูไม่แพง คุ้มจิงๆอะ
    นักศึกษาธรรมศาสตร์ นักวิชาการ ทหาร หมอ แม่บ้าน มาหาแกทุกระดับ
    แกเคยพูดถึงเรื่องราวในอดีตที่เคยผ่านมาได้ด้วย แต่ไม่ใช่ภพที่แล้วนะแต่เป็นภพนี้เมื่อตอนเด็กๆ แม่นจิงๆ
    อย่า ลืม ให้ค่าครูกะหมอดูทุกๆคนนะ เพราะเคยรู้มาว่า ถ้าไม่ให้ค่าครู จะถือเป็นการทุจริตต่อหมอดูซึ่งเป็นสิ่งที่ไม่ดี

6. naem

naem สมาชิกใหม่

10 กุมภาพันธ์ 2011
    หมอดู บรรจบ เทพจันทร์ ที่ท่าพระจันทร์ แม่นจริง มีประสบการณ์ มากกว่า 30ปี
    แกดูแม่นมาก ทั้งลายมือ โหวงเฮ้ง ไฝ ไพ่ทาโร่
    ไม่ว่าจะเป็นการเรียน ความรัก ครอบครัว สะเดาะเคราะห์ ขึ้นบ้านใหม่ เปลี่ยนชื่อ
    แกพูดได้ สองภาษา มีบางส่วนที่อยู่เมืองนอกก็ปรึกษาแกนะ
    แกพูดจาดี มีหลักการ สามารถทำให้เราหายเครียดได้
    ใครสนใจจะไปหาที่ท่าพระจันทร์ก็ได้ ใครก็รู้ว่าหมดท่ารพะจันทร์แม่นจริง
    หรือจะโทไปเบอร์ 086-898-9852 ก็ได้ คิดค่าครูไม่แพง คุ้มจิงๆอะ
    นักศึกษาธรรมศาสตร์ นักวิชาการ ทหาร หมอ แม่บ้าน มาหาแกทุกระดับ
    แกเคยพูดถึงเรื่องราวในอดีตที่เคยผ่านมาได้ด้วย แต่ไม่ใช่ภพที่แล้วนะแต่เป็นภพนี้เมื่อตอนเด็กๆ แม่นจิงๆ
    อย่า ลืม ให้ค่าครูกะหมอดูทุกๆคนนะ เพราะเคยรู้มาว่า ถ้าไม่ให้ค่าครู จะถือเป็นการทุจริตต่อหมอดูซึ่งเป็นสิ่งที่ไม่ดี

7. Vroj

Vroj สมาชิก

หมอดูแม่นๆ ต้องโหรรวีโรจ

หมอดูแม่นๆ ต้องโหรรวีโรจ สิครับ

ดูดวงแม่นยำที่สุด ด้วยญาณจากบรมครูโหราศาสตร์

ปู่ฤาษี กับวิชาเลข๗ตัว๙ฐาน

แม่นที่สุด ต้องพิสูจน์ครับ

ท่านดูดวง 500 บาทต่อครั้ง

หมอลักษณ์ หมอกฤษฎ์ เก่งพอๆกัน

เป็นหมอดูเว็บมีหมอดู

อ่านประวัติเพิ่มเติมคลิกสิครับ

www.meemodo.com :cool:

8. Vroj

Vroj สมาชิก

หมอดูแม่นๆ ต้องโหรรวีโรจ สิครับ

ดูดวงแม่นยำที่สุด ด้วยญาณจากบรมครูโหราศาสตร์

ปู่ฤาษี กับวิชาเลข๗ตัว๙ฐาน

แม่นที่สุด ต้องพิสูจน์ครับ

ท่านดูดวง 500 บาทต่อครั้ง

หมอลักษณ์ หมอกฤษฎ์ เก่งพอๆกัน

เป็นหมอดูเว็บมีหมอดู

อ่านประวัติเพิ่มเติมคลิกสิครับ

www.meemodo.com :cool::'(

9. วิหคอิสระ

วิหคอิสระ เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2009
    นี้เลยครับ ผมขอเสนออาจารย์ท่านนี้แตกฉานอภิธรรม รู้ตอบได้แทบทุกคำถามไม่ว่าจะเป็นดินฟ้าภัยพิบัติหรือดวงพยากรไม่ว่าจะวิทยาศาสน์หรือหลักธรรม ตอบได้แทบทั้งสิ้นรับรองไม่ผิดหวัง ท่านชื่อ อาจารย์กูเกิลผู้หยั่งรู้ฟ้าดิน ครับผมนับถือเค้ามาก

10. arm1900

arm1900 สมาชิก

1 กุมภาพันธ์ 2009

พูดถูกครับ แม่นจริง ตรวจสอบได้ อยากรู้เมื่อไหร่ก็ได้รู้ทุกเรื่อง
    ที่สำคัญ ไม่มีค่าครู ครับ

11. ปานิศรา

ปานิศรา Active Member

27 ธันวาคม 2009
    อ.เขม หมอดูไพ่ป๊อก - ยิปซี - 7 ตัวก็ดูได้ โดยเฉพาะไพ่ป๊อก อ.เขมดูได้แม่นมาก หากสนใจโทร.ไปประมาณ 1 ทุ่ม - เที่ยงคืน โทร. 082-7948099

12. พิมพัฌ

พิมพัฌ สมาชิกใหม่

หมอดูแม่น ๆ

ไพ่ป๊อกและเลข 7 ตัวโบราณ อ. เขม แม่นมาก ๆ ค่าดู 300 บาท ดูได้ถึงแฟนและบุคคลที่ 3 ดูทางโทรศัพท์นะค่ะไม่จำกัดเวลาดูด้วย โทร 082-7948099

13. peaminfin

peaminfin สมาชิกใหม่

หมอดู แม่นๆครับ..ผมดูมาแล้ว แม่นจริงๆครับ..

ดูดวง ด้วยโหราศาสตร์ไทย และ ทำนายดวงชะตาด้วยศาสตร์พรหมญาณ+พลังจิต
    โดย อ.นาคแก้ว
    ติดต่อได้ที่ 0851175443

14. Nukate Nora

Nukate Nora Active Member

คุณรักค่ะ เกดแนะนำ "อ.เด่นเทพ" นั่งอยู่ตรงหน้าศูนย์พระเครื่องค่ะ บางครั้งจะไปปฏิบัติที่ถ่ำ ที่ห้างดิโอสยามค่ะ อ.เป็นผู้ชาย ใส่แว่น

เกดโดนอ.แกจัดเต็มมาหลายครั้ง รอดทุกครั้งค่ะคุณรัก

ไปลองดูนะค่ะ

15. Nukate Nora

คุณรัก ขออธิบายเพิ่มเติมค่ะ

อ.เด่นเทพแกใช้ศาสตร์ไหนไม่รู้ รู้แต่ว่าแกจะให้เกดอาศัยอำนาจบารมีพระรัตนตรัยทุกครั้งเพื่อเปิดทางให้แกดู

ทุกครั้งที่แกจะบอกอะไรเกด เหมือนแกจะเหม่อมองทอดสายตาไปไกลมากกกกกกกกก
    แล้วก็พูดออกมา ประมาณนี้ค่ะ

16. Nukate Nora

ค่าครู 99 บาทนะค่ะคุณรัก อ.แกจะให้ทำบุญจุดเทียนในถ่ำบ้าง ให้ทำบุญนู้นนี่บ้าง โดยฝากเงินไปกับแก แกจะไปทำที่ถ่ำให้ ตอนแรกเกดยอมรับว่าไม่เชื่อ

แต่เดชะบุญช่วงกำลังย่ำแย่ ทั้งอ.ต้น อ.เจน ดูไว้ว่าต้องรออีกหลายเดือนมากกว่าจะเข้าที่
    ก็เลยหลวมตัวฝากตังค์ไปกับแก 1 ครั้ง ไม่ถึงสองอาทิตย์ค่ะคุณรัก มัน "พลิก"

ไปลองให้ได้นะค่ะ เผื่อจะโดน

17. ณัชนันทน์

ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2009
    อยากช่วยแก้ไขปัญหาชีวิตค่ะ

ขอเป็นอีกคนหนึ่งละกันที่อยากช่วยเหลือ
    ถ้าถามว่าตัวเองดูดวงแม่นไม๊
    ดิฉันคงจะตอบไม่ได้
    เพียงแต่ที่ต้องการโพสต์ข้อความลงนั้น
    เพื่ออยากช่วยเหลือคนที่ไม่มีทางออกจริง ๆ
    เพราะตัวดิฉันเองก็ปฏิบัติธรรมและถือศีลมาพอสมควรแล้ว
    โดยดิฉันไม่ขอคิดเงินในการช่วยเหลือนะคะ
    แต่ถ้าใครอยากช่วยสนับสนุนก็ไม่ว่ากันค่ะ
    มีปัญหาเรื่องอะไร กรุณาโพสต์ข้อความไว้ที่นี่นะ
    http://silverclound.blogspot.com/
    อย่าลืมวัน/ เดือน/ ปีเกิดด้วยนะคะ
    เพื่อความแม่นยำจริง ๆ
    เฉพาะผู้ที่เดือดร้อนนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มีนาคม 2011
  18. ฑ

เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์พลอย ยิปซีค่ะ0824597067 โทรสอบถามหรือจองคิวได้ตั้งแต่บ่ายโมงถึง4ทุ่มค่ะ:cool:

19. นักขัต

นักขัต เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแชร์นะครับ
    มีช่วง 3 ปีก่อนดูหมอเยอะมากๆๆช่วงนั้นอกหัก ตกงานด้วย

1. หมอลักษณ์ ไม่แม่น
    2. หมอกฤษ ไม่แม่น
    ปล. 1-2 ไม่เคยดูกะตัวนะ อ่านตามบทความที่เค้าโพสต์กันมาตลอด 3 ปี ไม่เคยจะแม่นเลย
    3. อ.แก้วอุมา ตรงเมืองทอง ไม่แม่น - ไม่แน่ใจว่าโดนหลอกรึเปล่า บอกเป็นร่างแม่อุมาเทวีพอไปดูที่ลงเป็นฤาษีตาไฟ แต่ว่ากิริยาท่าทางเปลี่ยนไปเป็นคนแก่ๆจริงๆนะ แต่ที่ดูดวงเค้าค่อนข้างจะไม่เรียบร้อย แต่กรุลำบากลำบนหาใบรักแทบตายไม่เห็นได้ผล เพชรพยานาคาไรนั้นกรูก็ว่าเศษแก้วดีๆนี่เอง ไปครั้งแรกบอกหมดแล้วอันสุดท้ายยยยย ไปอีกรอบห่างกันไม่นานมีมาโชว์หราเชียว เรื่องเพชรนาคานี่รู้สึกว่าโดนหลอก
    4. อ.ลักษณ์ผู้หญิงแก่ๆห้วยขวางที่คนต่อแถวเยอะๆ ไม่แม่น พูดถึงอนาคตอันแสนไกลลลลลลเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน คิดว่าบทความยกยอแม่นๆๆๆในเน็ตคือการตลาดนะ แต่เค้าน่าสงสารนะเค้าป่วยอ่ะ
    5. ซัน ร่างพระศิวะ ไม่รู้อ่ะ ไม่เห็นบอกไร คงเพราะไปฟรีมั้ง ตอนนั้นจะจ่าย 1000 นึงก็ไม่มีตัง ถามฟรี 1 ข้อแต่มีลูกศิษย์นั่งรายล้อมหรา ถามไม่ออก
    6. หมอดูผู้หญิงดำๆผมหยิกๆที่อ่อนนุช ซ.วัดมหาบุษย์ จำชื่อไม่ได้ พวกหลอกลวงอย่าเชื่อ โดนไปแล้ว 3000+ หลอกกรูหอบผลไม้ล้านแปดหนักก้อหนักเอาไปทำพิธีเหี้ยไรจริงรึเปล่าไม่รู้ ชื่อฟ้ารึเปล่านะจำได้ละ ชื่อฝน เป็นคนใต้ แต่คิดว่ามันคงเปลี่ยนชื่อไปเรื่อยๆ อิดอก
    7. โหรจุก พระโขนง แม่นนะแต่ไม่รู้สิ...สิ่งที่เค้าบอกให้ทำมันไม่สำเร็จ
    8. ร่างเทพฮินดูต่างๆ ก็พูดตรงนะ ณ ตอนนั้นๆ แนะนำให้ไปทำนู่นนั่นนี่แต่ไม่เห้นจะได้ผลไรตามที่บอกเลย พิธีกรรมนู่นนั่นนี่กรูก้อไปร่วมมาหมดวัดแขก วัดไรที่เสาชิงช้า ไปรดน้ำ รดนม หารูปหาเทวรูป จุดกำยาน ถวายนมสด ถวายดอกไม้ วันพิเศษต่างๆนาๆๆๆ กรูทำมาหมดละ ไม่เห้นจะได้ -- เดี๋ยวคงมีตอบว่าเพราะเราอยากได้ไม่ศรัทธาด้วยใจจริง จ่ะก็คงงั้น มาบอกว่าชั้นมีร่างแม่อุมา แม่ลักษณมี นู้นนั่นนี่ แม่อุมาเปลี่ยนร่างได้วันนี้เธอเป็นทุรคานะ อ้าววันนี้เป้นกาลี เป็น.....อะไรชื่อล้ำมาก แล้วช่วงนั้นจะเป็นแปลกฝันไรนิดหน่อยก้จะโทรหาก็จะบอกว่าเป้นนู่นเป็นนี่ คนนั้นนี้มาบอก ต้องทำนู้นนั้นนี้ จุดจุดจุด ปล.พวกร่างเทพไรงี้(เท่าที่เจอนะ ไม่รวมซัน ริชชี่) ชอบหลงตัวเองอ่ะ ชอบดูถูกคนอื่น ชอบพูดว่าตัวเองเจ๋งกว่าไรงี้ -- คนนึงเคยพูดว่าเราเปงพวกแม่อุมา พระพุทธเจ้าก็เเค่พระนารายณ์ เราใหญ่กว่า โอ้วววว..
    9. ริชชี่ ไม่ได้ดูดวงอ่ะ แต่เค้าให้ทำสมาธิต่อรองเจ้ากรรมเอาเอง ทำระยะนึง ไม่เห้นผลอะไรเลย ไม่รู้สิถ้าทำเรื่อยๆๆๆอาจจะได้มั้ง แต่มันรู้สึกหมดหวังไงไม่รู้ ขอดทาทีนะคับคุณริชชี่ที่กำลังใจที่เคยตอบเมลลมาเราทำไม่สำเร้จแหละ ช่างมันเถอะ
    10. หมอดูแยกห้วยขวาง ผู้ชายหัวโตๆหน่อย คลุมผ้าลายเสือมั้งแนวพระศิวะ แม่น 10% นอกนั้นเราว่าเค้าเดา ดีๆไม่ดี 10% นั้นเดาถูก
    11. อ.เอ๋ สแกนกรรม ยังไม่ได้ไปดูนะแต่ถามราคาแล้วแพงเกิ๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ไกลด้วย แต่ก็อยากจะลองดูนะ มีปัญหาแนวๆๆๆเดียวกะอ.เอ๋ อ่านเล่มแรกนั่งร้องไห้เป็นวรรคเป้นเวร
    12. อ.ไรสักอย่างในเวบนี้แหละ ผู้ชายแก่ๆ ที่ให้ถามฟรีได้ 1 ข้อแต่ตอบแบบหยาบๆๆๆๆ แต่ให้ละเอียด 199 เราก็จ่ายไป อ. ปิดกระทู้ตัวเอง เราก็โวย พอเราโวยก็มาทำนาย ข้อมูลไรที่เคยให้ไปก่อนหน้านั้นก็ลบไปหมดกะกระทู้เก่าแล้ว -- แล้วคุณอาจารยืทำนายได้ยังไงคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ และก็ไม่แม่นเล้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ทำนายเรื่องสาวแก่แม่ม้ายมารุมล้อมมมมมมมมม ผมเป็นเกย์คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ แล้วก็ทายไม่แม่นเล้ยยยยย ระวังบาปกรรมจะตามทันสักวัน อ่านประวัติแล้วแหม เชียวชาญเรื่องเทพๆๆๆๆจริง คร่ะ แต่จำชื่อไม่ได้ ความเห็นส่วนตัว ไม่ใช่หมอดูหรอก หมอเดา เดาแบบหว่านเมล็ด
    13. อาจารย์ทิพาภัทร ทำนายผ่านเอม คนนี้ไม่รู้สิ อาจารย์ออกแนวพูดให้สบายใจมากกว่ามั้ง ก็ทำนายเราว่าเกี่ยวกะพวกทำแท้งอ้ะเป่า ชีวิตนี้ไม่เคยข้องแวะ 100% พอมาดูอีกทีหลายวันต่อมาบอกเป้นกรรมปัจจุบัน ให้ทำใจก้มหน้ารับกรรม --- กำสิกรู
    14. นึกไม่ออกละ ดูมาเยอะมาก
    15. แต่เพื่อนบอกอ.เป็ดที่แยกห้วยขวางแม่นนะ แต่ยังไม่เคยดู ปล. มันไปดูกะใครก็ว่าแม่นไปหมดอ่ะ เรายังไม่เคยดูนะ

ปล. เป้นความเห็นส่วนบุคคล ไม่ได้พูดให้เสียชื่อ คนในข้อ 1-14 อาจจะดูคนอื่นแม่นก็ได้นะ
    ปล2. ถ้ามีหมอดูที่ดูแล้วแก้ไขให้ดีได้ด้วยบอกด้วยนะครับ จะรีบไปทำ
    ปล3. จากประสบการณ์ที่ผ่านมา สรุปได้ว่าหมอดูไม่ใช่คนที่จะทำให้เราสมหวังได้ ทายได้แต่แม่นรึเปล่าไม่รู้ แล้วสิ่งที่ไม่ดีๆๆๆๆๆๆๆ แก้ได้มั้ย ก็ไม่ แล้วที่แนะนำให้ไปขอกะเทพต่างๆๆๆๆๆๆๆ เราเป็นคนนึงที่ทำเต็มเหนี่ยวกะพิธีกรรมต่างๆลมหายใจเข้าออกเอามาเกี่ยวโยงกะพระแม่พระพ่อหมด มองหาสัญญาณ สัญลักษณืต่างๆที่เกิดอยู่ทุกลมหายใจ เฝ้ารอแล้วรอเล่า ... ขอบอกว่าพรอันประเสิรฐ ไม่เคยมีจริงให้แก่คนที่ต้องใช้กรรมหรอก ชีวิตนี้ไม่มีปาติหาริย์ อย่าพึ่งหมอดูรึของบนบานกะเทพเจ้าเลย กรรมทำมาหนักเท่าภูเขาจะเอาดอกไม้ธูปเทียนนมสดไปชดใช้ ใครเค้าจะให้

จริงป้ะคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2011
  20. Wizard Lee

Wizard Lee สมาชิกใหม่

แนะนำ พระอาจารย์ เทียนเต็ก ซินแส

พระอาจารย์เทียนเต็ก ศิษย์ สำนักแชลั่ง ชำนาญด้านดวงจีน โป๊ยยี่สี่เถียวและวิชาฮวงจุ้ย เป็นศิษย์อาจารย์ สินศักดิ์ วิศิษฐ์กุล
    จากเว็บนี้ครับ <CITE>www.tiantek.com</CITE>