รักษาโรคด้วยพลังจิต

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย rabbit45, 7 พฤษภาคม 2016.

1. rabbit45

rabbit45 สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2008
    Psychic Power Therapy

หากคุณหรือญาติพี่น้องมีความเจ็บป่วย รักษาด้วยแพทย์แผนปัจจุบันแล้วไม่หายลองมารักษาด้วยพลังจิตเป็นทางเลือกได้ครับ

การรักษาจะเป็นการใช้พลังจิตเพื่อปรับสมดุลย์การทำงานของต่อมต่างๆ ในร่างกายซึ่งเป็นสาเหตุของความเจ็บป่วยของเรา

ส่วนผลการรักษาจะดีขึ้นได้เพียงใดนั้นขึ้นอยู่กับหลายเหตุปัจจัย เช่น พฤติกรรมการทานอาหาร การนอน การทำงาน หรือเป็นโรคกรรม

ผู้สนใจสามารถติดต่อได้ที่เบอร์ 089 204 3135
    ค่ารักษาแล้วแต่จะให้ ผู้ป่วยที่ไปสามารถเดินทางได้ลองสอบถามดูว่าจะนัดแนะอาจารย์ให้เดินทางไปรักษาได้หรือไม่

2. วรณ์นิ

วรณ์นิ เป็นที่รู้จักกันดี

มีอยู่วัดหนึ่งในตัวจังหวัดหนองคายครับ
    เขาก็เปิดรักษาโรคให้กับ คน ฟรีๆโดยพระผู้ชำนาญพลังจิต ร่วมกับหมอเทพ.จากเบื้องบน(ต่าวดาง)...หมอทิพย์ รักษาด้วยพลังจิต....แรง..ฟรี หายมาเยอะแล้ว..

ลองไปหาดูครับ...ชื่อสำนักสงฆ์ป่าสักครับ..จากหนองคาย ทางไปบึงกาฬครับ...ของเขาแรงและฟรีด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2016
  3. บุคคลทั่วฺไป

บุคคลทั่วฺไป เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2015
    รักษาเขาหายมันก็ดี แต่ถ้ารักษาเขาตายมันก็ลำบาก

4. patus

patus สมาชิก

10 กรกฎาคม 2010
    ใช้เวลาในการรักษานานไหมครับ เมื่อรักษาแล้วผู้ป่วยจะมีอาการยังไงบ้างครับ