รับดูดวงทางโทรศัพท์ด้วยไพ่ยิปซี ทุกคำถามเราตอบได้

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย jonaratip, 17 มกราคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jonaratip

jonaratip Active Member

10 สิงหาคม 2010
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ ค่าดู80บาทตอบทุกคำถามคับ ดูก่อนโอนทีหลัง ไม่แม่นไม่เอาตังคับ โทรจองคิว0620418346 จะดูได้ช่วงค่ำนะคับ

2. jonaratip

jonaratip Active Member

10 สิงหาคม 2010
    วันนี้ใครอยากดูฟรี ก็ลงคำถามไว้นะครับ ผมจะดูวันเดือนปีเกิดให้ แต่ถ้าสนใจจะดูแบบละเอียดก็โทรมาได้เลยนะครับ ได้คิวดูก็ช่วงค่ำ

3. Koontida

Koontida สมาชิก

17 กุมภาพันธ์ 2012
    ถามเรื่องความรัก กับคนที่คบอยู่ปัจจุบันค่ะ จะจากกันไปคนละประเทศจะได้กลับมาอยู่ด้วยกันอีกไหมคะ เกิดวันที่ 15 กันยายน 2536 เวลา 10.32 น. วันพุธค่ะ ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้