รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    สำหรับทุกท่านที่มีความสนใจที่จะตรวจดวงชะตาอย่างละเอียด ทุกคำถามของท่านมีคำตอบที่นี่ สนใจโพสต์
    1. ชื่อ
    2. เพศ
    3. อายุ
    4. วันเดือนปีเกิด
    5. เรื่องที่ต้องการถามอย่างชัดเจน 1 คำถาม

โพสต์ได้เลยหน้ากระทู้นี้นะครับ
    ทุกคำถามได้รับการตอบทุกวันแน่นอนครับ และหากสนใจติดต่อที่จะต้องการดูดวงแบบละเอียดเจาะลึกส่วนตัว ติดต่อได้ทางหน้าเพจ
    ชุมนุมโหราศาสตร์ Darksamurai | Facebook 24 ชั่วโมง UPDATE ใหม่ล่าสุด สด ๆ วันนี้ครับ
    ราคา 200 บาทต่อดวงชะตาครับ (ค่าพยากรณ์ดวงชะตาอย่างละเอียด)
    แต่ถ้าในกรณีต้องการให้สื่อสารพิเศษกับเทพ วิญญาณ หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่าง ๆ ราคาจะอยู่ที่ 499 บาท
    สนใจติดต่อได้ทางหน้าเพจทุกวันครับ

แต่ในบอร์ดนี้ อนุญาตให้โพสต์ถามฟรี ท่านละ 1 คำถามครับ ฟรีแน่นอน และตอบท่าน 1 คำถามนั้นอย่างคุ้มฟรีครับ

ประกาศเพิ่มเติมนะครับ รับปรึกษาเรื่องฮวงจุ้ย การตั้งศาล การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์ การตั้งชื่อมงคล ตรวจวิเคราะห์ชื่อ - สกุลเพื่อส่งเสริมดวงชะตา การหาฤกษ์ออกรถ แต่งงาน สนใจสอบถามได้นะครับ ราคามิตรภาพ คุยรายละเอียดได้นะครับ รับงานนอกสถานที่ บริการดูดวงสดทางโทรศัพท์ รับดูนอกสถานที่ขอเป็น 5 คนขึ้นไปนะครับ กรุณานัดล่วงหน้า รับปรึกษาการทำกิจการทั้งในไทยและต่างประเทศ ปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับการเล่นหุ้น การคาดคะเนความเป็นไปได้ของสถานการณ์ต่าง ๆ รับวิเคราะห์ความฝันอย่างละเอียด

รับสอนการพยากรณ์ในศาสตร์รูปแบบต่าง ๆ ตามความสามารถของผู้ศึกษานะครับ ผมจะจัดการสอนให้ตามที่ผมเห็นว่าสมควรและคุณจะแตกฉานได้ถูกทาง หากคุณไม่มีคุณสมบัติที่จะเรียนได้ผมจะแจ้งให้ทราบตามความเป็นจริง สำหรับสนใจเรียนการพยากรณ์เป็นการส่วนตัวติดต่อได้โดยตรงเช่นกันครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

มีหลายท่านที่โทรทางไกลมาดูดวงกับผมจากประเทศสหรัฐอเมริกา หรือจากที่อื่นๆ ก็ดี ซึ่งในความเข้าใจของผมทุกท่านคงจะโทรมาผ่านโปรแกรมที่ชื่อว่า Skype ซึ่งมันจะโชว์เป็นเบอร์เหมือนเบอร์เมืองไทย และพอมันมี Miss Call ผมก็จะไม่ทราบว่าใคร และเมื่อผมโทรกลับไปมันก็จะบอกว่า หมายเลขนี้ยังไม่เปิดใช้บริการ! ผมก็งงว่าจะไม่เปิดใช้บริการได้ไงก็เพิ่งโทรเข้ามา แล้วก็มีประเภทเบอร์สวยโทรมา 02-123-4567 นี่ก็เหมือนกัน ไม่รู้ว่าประมูลมากี่บาทเบอร์นี้ โทรกลับไปก็ไม่ถูกต้อง อีกเช่นกัน!!! ผมจึงแนะนำว่า ถ้าท่านนัดดูดวงกับผมแล้วเกิดการผิดพลาดที่ทำให้ผมออกมารับสายไม่ทัน อย่างเช่นผมติดสายซ้อนอยู่กับท่านอื่น หรือทำกิจธุระส่วนตัว บลา บลา บลา ผมแนะนำว่า กรุณาแจ้งเบอร์โทรศัพท์จริง ๆ ของท่านไว้กับผมด้วยครับ ไม่ว่าจะเป็นประเทศไหนก็ตาม ผมจะโทรย้อนกลับไปแจ้งว่าผมสะดวกแล้ว หรือว่ามาโพสต์หาผมทาง FACEBOOK นี้ก็ได้ หรือในบอร์ดพลังจิตก็ได้ครับ จะได้ไม่คลาดกันบ่อย ๆ นะครับ เพราะผมไม่รู้จริง ๆ ว่าจะติดต่อท่านได้อย่างไร

สำหรับบางคนที่เข้ามากดไม่เห็นด้วย!!! กับข้อความที่ผมโพสต์ตอบไป ผมไม่ได้ซีเรียสตรงที่คุณไม่เห็นด้วยนะครับ แต่บางทีกดแล้วช่วยแชร์ความคิดเห็นนิดนึงนะครับว่าทำไมไม่เห็นด้วย ซึ่งผมจะได้อธิบายต่อผู้อื่นได้ถูก เพราะว่าเท่าที่ผมอ่านในสิ่งที่คุณกดไม่เห็นด้วยผมดูแล้วว่าผมไม่ได้เขียนอะไรที่ผิดทำนองคลองธรรม อีกอย่างเลยคือในประเด็นของความรัก ที่ผมจะอธิบายให้ฟังเลยคือ

1. เวลาใครเขาถามว่าเป็นคู่กันไหม ตามหลักศีลธรรม ไม่ควรกล่าวว่าใช่หรือไม่แต่ให้ดูว่าเขาจะไปกันได้ดีหรือไม่ จะมีปัญหาอย่างไรไหม แนะนำให้เขารู้ว่าคบหากันอย่างไรที่จะรอดพ้นปัญหาหรือไปด้วยกันให้ยาวที่สุด เพราะว่าผมเป็นหมอดูที่มีชีวิตคู่ และไม่ต้องการให้กรรมมาตกกับผมและว่าที่ภรรยา เพราะการไปบอกเขาใช่หรือไม่ มันมีอิทธิพลในการตัดสินใจของเขาเอง ตรงนี้ต้องไปตามวิบากกกรรมขวางไม่ได้ ทำได้แค่ให้คำแนะนำ
    2. ถ้าคุณเป็นบุคคลที่ 3 ของครอบครัวอื่น จะตั้งใจหรือไม่ ก็ดี ผมไม่สามารถตอบว่า คนที่คุณแอบคบอยู่นั้นจะเลิกกับคนของเขามาคบกับคุณ บอกได้แค่ว่าเขาจะไปกันได้หรือไม่ เพราะมันขัดแย้งต่อหลักศีลธรรม ถึงเขาจะเป็นเนื้อคู่กับคุณผมก็ตอบให้ไม่ได้ มันไม่ถูก ซึ่งก็ต้องเข้าใจในจุดนี้นะครับ เพียงแต่แนะนำได้ว่า คุณจะจัดการปัญหาของคุณอย่างไรในสถานการณ์นั้น ๆ
    3. ไม่มีแนะนำว่าแฟนที่เลิกไป ถ้าไม่ใช่คู่ ผมบอกไปแล้วว่าเขาไม่กลับมา ไม่ต้องมาถามผมว่าทำอย่างไรให้เขากลับมา ผมไม่ใช่หมอเสน่ห์นะครับ จะได้ไปดึงจิตใครกลับมาได้ ผมก็พูดไปตามเนื้อผ้า บางทีเขาอาจกลับมาจริง แต่มาแล้วก็ต้องไปอีก ผมก็บอกไปอย่างนี้ แล้วผมพูดผิดตรงไหนครับ

4. ผมจะไม่พูดให้ใครเลิกกันเด็ดขาด!!!! ต่อให้อีกฝ่ายจะไม่ดี ผมก็จะแนะนำแนวทางให้คุณประคองกันไป แต่ถ้าถามผมว่าคบแล้วเป็นอย่างไรต่อไป ผมจะบอกไปตามที่ผมเห็น คุณก็ใช้ดุลยพินิจเอาว่าจะคบต่อหรือไม่!!! ไม่ใช่มาถามผมว่าไม่ควรคบใช่ไหม ผมตอบให้ไม่ได้นะครับ
    5. ถ้าคุณมีกรณีมองคนไว้มากกว่า 1 คน A B C D .... แล้วให้ผมช่วยเลือก ผมก็เลือกให้ไม่ได้ครับ ผมทำได้แค่แนะนำว่า ถ้าเลือกคนนี้ จะเป็นแบบนี้ เลือกคนนั้นจะเป็นแบบนี้ คุณต้องใช้ดุลยพินิจของคุณเองในการคิดว่าคุณจะเลือกชีวิตแบบไหน โอเคไหมครับ?
    ข้อสุดท้าย ถ้าคุณมาถามเรื่อง สามี - ภรรยา หรือแฟนคุณ แอบมีกิ๊กไหม ถ้าผมตอบไป ไม่ได้ให้คุณไปทะเลาะกัน คุณฟังไปแล้วใช้วิจารณยาณในการแก้ปัญหาเอา ตามนี้นะครับ
    คือไม่ใช่อะไรหรอก บางทีผมว่าผมก็พูดถูกแล้วแต่บางคนไม่เข้าใจ ผมจะฟันธงแบบหมออื่น ๆ ก็ได้ เลิกชัวร์ครับ!!! เนื้อคู่แน่นอน!!! คบแล้วซวย!! มีเมียน้อยครับ!!! ผมทำได้นะ แต่ผมไม่ต้องการทำ ไปสังเกตแล้วกันหมอดูที่พูดโช๊ะ ๆ แบบนั้น ส่วนใหญ่ชีวิตครอบครัวมีไหม? หรือมีแล้วเป็นอย่างไร??? คือผมยังไม่ได้จะตัดเรื่องคู่ ผมมีคนรักที่จะใช้ชีวิตร่วมกัน ฉะนั้นผมจึงไม่ต้องการสร้างกรรมในจุดนี้ และขอให้ทุกท่านเข้าใจครับ ถ้าผมตอบไปแล้วผมจะบวกแนวทางแก้ไขปัญหาไว้ให้ก็กรุณาแก้ไขด้วยสติปัญญาครับผม ขอบคุณครับ

อัพเดทล่าสุด คือผมไม่ขอเอ่ยชื่อว่าเป็นใครนะครับ แต่ผมขอประกาศไว้ให้เข้าใจตรงกัน ในกรณีที่จะเรียกผมออกไปดูดวงนอกสถานที่ผมก็ไม่ว่านะครับถ้าคุณคิดจะยกเลิก อาจจะว่าผมแพงไป หรือว่าผมดูไม่เข้าท่า หรือไม่ชอบสไตล์การดูของผม ตรงนั้นผมไม่ซีเรียส แต่ว่าถ้าคุณจะยกเลิกผมกรุณาโทรมาบอก ไม่ใช่ให้ผมต้องไปรอแล้วหายเข้ากลีบเมฆ ซึ่งบอกตรง ๆ ครับผมจะไม่โทรตามใครเพื่อง้อให้มาดูดวงกับผม ผมทำธุรกิจไม่ได้มีอาชีพเป็นหมอดูอาชีพอย่างเดียว แต่กรุณาเห็นใจผมเพราะว่าการที่มานัดผมทำให้ผมต้องไปเปลี่ยนตารางงานของผมเพื่อมารอคุณผมเสียหายกับธุรกิจของผมไปมาก สรุปวันนี้งานหลักผมก็ยกเลิก งานถ่ายภาพผมก็เลื่อนไป มานัดดูดวงก็ไม่มา ฉะนั้นครั้งหน้าอย่าหาว่าผมงก ถ้าจะมานัดผมล่วงหน้าและนอกสถานที่ จะต้องมีการจ่ายเงินค่าครูจองเข้ามาเหมือนคนอื่น ๆ ที่ดูทาง โทรศัทพ์ ทาง E-mail หรือ ทาง LINE ไม่รับเก็บเงินปลายทาง เพราะมันทำให้ผมเดือดร้อน ถ้าจะยกเลิกกรุณาบอกก่อนล่วงหน้าอย่างน้อย 24 ชม. และผมจะรีบดำเนินการคืนเงินให้ด่วนที่สุดโดยไม่มีเงื่อนไข ถ้ายกเลิกกระชั้นชิดตรงนั้นผมมีโอกาสหักเงินบางส่วนเพราะทำให้ผมเสียหายเรื่องเวลา ผมไม่เคยงกนะผมว่าราคาที่ผมดูก็เป็นราคายุติธรรม คนทุกชนชั้นดูได้ และผมต้องแบ่งเงินบางส่วนออกไปทำบุญ และเป็นค่าใช้จ่ายส่วนอื่น ๆ ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องดูครับ ส่วนคนที่ผมอนุญาตให้ดูแค่ 1 คำถาม ก็คือ 1 คำถาม ไม่ใช่ปลอมชื่อนั้นชื่อนี้มาหลอกดูกับผม 1 ข้อ ๆ ผมไม่โง่นะครับ กรุณาอย่าทำเลย ไปดูกับคนอื่นก็แล้วกันเพราะมันทำให้ผมป่วย แค่ผมดูหนึ่งขอทุกวันพระผมก็อาการไม่ดีแล้ว ฉะนั้นเห็นใจกันหน่อยนะครับ ขอร้อง ขอบคุณครับ

ประกาศ!! ขายลูกสุนัขพันธุ์อลาสกันมาลามูทสีคอร์ปแท้ ๆ เพิ่งคลอดวันที่ 13/06/56 น่ารักมาก รับเปิดจองแล้วนะครับตอนนี้ ด่วนจำนวนจำกัดครับ

ประกาศครับสรุปยอดปัจจัยไถ่ชีวิตโคกระบือ 48,140 บาทนะครับ และได้ทำการไถ่ชีวิตที่วัดบางบัวทองไปเมื่อวันที่ 1 กรกฎาคมที่ผ่านมา ซึ่งเข้าไปดูคลิปได้ที่ FACEBOOK ครับ นอกจากนี้ยังจะมีการนำลง YOUTUBE และมาแปะลิงค์ที่หน้าบอร์ดเร็วๆ นี้ครับ

เข้าไปดูคลิปที่ http://youtu.be/RVF7wbUlVKs

จะมีการไถ่ชีวิตโคกระบืออีกหนึ่งกลุ่มใหญ่ตอนนี้ไถ่มาแล้วที่ปัจจัย 100,000 บาทครับ และจะทำพิธีไถ่ภายในวันที่ 7 สิงหาคม 2556 ใครสนใจร่วมสมทบทุน ติดต่อคุยรายละเอียดได้นะครับ

เข้าไปดูกลุ่มวัวที่เราจะไถ่กลุ่มต่อไปที่หน้าลิงค์นี้ครับ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=J7Ni-mh6pjM"]???????????????? Darksamurai ???????? 2 - YouTube[/ame]

หากใครสนใจจองตั๋วเครื่องบินทั่วโลกราคาประหยัด จองโรงแรม ทำประกันภัยการท่องเที่ยว รับแปลภาษาเอกสารเพื่อประกอบวีซ่า รับจัดทริปทัวร์ สามารถติดต่อได้นะครับ
    รวมไปถึงใครที่มีปัญหาหน้าหมอง มีสิว ริ้วรอยมาก อยากหน้าเนียนใสเป็นธรรมชาติและสุขภาพผิวดี ก็เข้ามาคุยกันได้ครับผมมีผลิตภัณฑ์เกรดเยี่ยมจากญี่ปุ่น ราคามิตรภาพมาแนะนำครับ

สนใจติดต่อคุยหลังไมค์ PM เข้ามาขอเบอร์โทร หรือ ID LINE ได้ตลอดครับ หรือเข้าไป CHAT กันได้ที่ Facebook fanpage https://www.facebook.com/pages/ชุมนุมโหราศาสตร์-Darksamurai/130735630455401

ขอบคุณที่ติดตามครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กรกฎาคม 2013
  2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

รับวางฮวงจุ้ยตามความต้องการของสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำตัวของท่าน หรือประจำสถานที่นั้น ๆ รวมถึงรับปรับเปลี่ยนสถานที่เพื่อความเป็นมงคลกับชีวิตหรือทำให้กิจการงานดีขึ้น รวมถึงการจัดสถานที่ให้เป็นที่พึงพอใจกับเจ้าที่หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่าง ๆ
    ให้คำปรึกษาฟรีเกี่ยวกับวิเคราะห์ชื่อ - สกุล
    วิเคราะห์ฟรีเกี่ยวกับเลขศาสตร์ประจำตัวของคุณครับ
    มีบริการฟรี เสี่ยงไพ่เทพรายวัน เข้ามาขอรับไพ่เทพรายวันได้ทุกวันที่นี่นะครับ

**ในกรณีขอรับไพ่เทพรายวัน เข้ามาโพสต์หน้าบอร์ดว่า ขอรับไพ่เทพรายวัน ประจำวันที่ .......... **
    ผมจะโพสต์ตอบให้ทันทีนะครับ ให้โพสต์ภายในเวลา 02.00 น. ของแต่ละวันนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2012
  3. darksamurai

รับปรึกษาปัญหาสุขภาพที่ไม่ว่าจะรักษาที่ไหนไม่หาย หรือเป็นโรคที่เกิดจากกรรมหรือเปล่า หรือเป็นโรคร้ายแรงที่ทางการแพทย์ว่ารักษาไม่หายแน่ ๆ มาคุยกับเราซิครับ ยินดีให้คำปรึกษาฟรี และถ้าในกรณีของคุณเราสามารถช่วยรักษาได้ก็ยินดีรักษาให้ฟรี หรือแนะนำวิธีการรักษาฟรี ไม่มีคิดเงินแม้แต่บาทเดียวสำหรับในกรณีการรักษาโรคครับ

4. poiily

poiily เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีค่ะ

ดิฉันชื่อสุพัตรา จันตาแสง เกิดวันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2535 เวลาเกิด 18.15น. มีเรื่องรบกวนขอความช่วยเหลือค่ะ คือสิ่งที่ดิฉันหวังไว้เป็นเงินจำนวนไม่เกิน 100,000฿ ดิฉันจะสมความปรารถนามั้ยคะครั้งนี้ ดิฉันผิดหวังมาหลายครั้งแล้วค่ะ พอกำลังจะได้ๆ ก็จะต้องมีเหตุอะไรสักอย่างมาสะดุดขาตลอด ซึ่งครั้งนี้ดิฉันก็กำลังรอคำตอบจากคนๆหนึ่งอยู่ว่าเค้าจะตอบตกลงกับเงินจำนวนนี้มั้ย ดิฉันเครียดและกังวลมากเลยค่ะ รบกวนช่วยดิฉันทีนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองท่านนะคะ ^^

5. darksamurai

คราวนี้จะได้ครับ สมหวังแน่นอน วันที่เหมาะสมที่สุดที่คุณจะเจรจาเรื่องการเงิน หรือ ทวงถามในเรื่องการเงิน คือวันอังคารนะครับ
    วิธีเสริมดวงให้ได้รับเงินก้อนนี้มาภายในเร็ววันคือ ให้ทำบุญกับเด็กนะครับ เด็กจะนำโชคให้ หรือบางกรณีหากคุณมีกุมารก็ขอกับกุมารได้นะครับ หรือขอพรจากพระพิฆเณศวร์พร้อมถวายนมสดนะครับ จะสมหวังภายใน 2 สัปดาห์นับจากนี้ครับ แต่ถ้าไม่สะดวกทำตามที่ผมแนะนำก็ยังมีโอกาสได้เงินก้อนนี้อยู่ครับ อาจจะได้ไม่ถึงกับที่ตั้งเป้า แต่ก็ลดน้อยลงไปไม่มากเท่าไหร่นะครับ ตามเกณฑ์อย่างช้าที่สุดก็ไม่เกินเดือนธันาวาคมปีนี้ครับ
    ขอให้โชคดีครับผม

6. poiily

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ ดิฉันจะลองนำไปไปปฏิบัติดูค่ะ

7. darksamurai

ขอให้โชคดีครับ และจะรอฟังข่าวดีจากคุณในเร็ววันนะครับ
    หากมีข้อปัญหาในการแก้ไขปัญหาเรื่องนี้ มีข้อข้องใจประการใดเข้ามาพูดคุยกันได้ที่ "I can C" | Facebook โพสต์ได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

(deejai)

8. poiily

ค่าาา...ขอบคุณอีกครั้งนะคะ งั้นรบกวนถามอีกนี๊ดดดดนึงนะคะ ที่ว่าให้ทำบุญกับเด็กนี่ หมายถึงว่าทำได้ทุกรูปแบบเลยใช่มั้ยคะ แต่ขอให้ทำกับเด็ก

ขอบคุณค่ะ

9. wikonr

wikonr เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ

ชื่อ วิกร วรรณบุญญากร เกิดวัน พฤหัส ที่ 25 พ.ย. 2525 เพศ ชาย

คำถาม เรื่อง คู่ครอง นะครับ

10. TanaDream

TanaDream Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2012
    ชื่อ ธนดล นามสีฐาน เกิด อังคาร ที่ 16 มกราคม 2533 เพศชาย

อยากถามว่าผมจะได้เป็นสจ้วตไหมครับ ถ้าไม่ได้แล้วจะได้งานแบบไหน

อนุโมทนาครับ

11. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    ชื่อฐิติชญาณ์ ลีลาวานิชกิจ เกิดวันศุกร์ที่18กันยายน2530เพศหญิงคะ
    ขอถามเรื่องงานคะ กำลังจะไปทำงานที่ใหม่จะดีกว่าที่เดิมแล้วมีโอกาสได้บรรจุไหมคะ ขอบคุณคะ

12. Tanalop

Tanalop เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2010
    ชื่อธนลภย์ คงถาวร เกิดวันจันทร์ ที่ 7 ก.ค. 2518 ชาย
    ถามว่าปีใหม่นี้จะเปลี่ยนงาน งานใหม่ดีกว่าเก่าหรือไม่ครับ

13. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

ครามจันทร์ ธีรวัฒน์ ค่ะ เกิด10ต.ค.2507 เสาร์ 20.30น. ต้องการทราบเกี่ยวกับโชคลาภ จะมีไหมคะ ขอบคุณค่ะ

14. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    ชื่อ ปัณณทัต แก้วคง
    เกิด พุธที่ 13 /01/2531 17.20น. อายุ 24 เพศ ชาย

อยากทราบว่า ผมจะมีโอกาสได้ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเลได้สำเร็จ ภายใน ปี2556 นี้ไหม ครับ

รบกวนด้วย ครับ

15. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    สวัสดีครับ ชื่อ ภัทรพงศ์ นิยมชาติ
    เกิด 16 มีนาคม 2530 เวลา 9.46 อายุ 25 ปี เพศชาย อยากทราบว่า สถานะการเงินจะดีขึ้นไหม๊ครับ โอกาสได้งานมีไหม๊ครับ อยากปลดหนี้ให้บิดามารดาครับ ตอนนี้กำลังศึกษาปริญญาโทอยู่ครับ ขอขอบพระคุณครับ

16. ผะระณา

ผะระณา เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน ด้วยนะคะ
    ปิยวรรณ เกตุุสุขำ เกิด 9 กันยายน 2522 อายุ 33 ปี เพศหญิง
    สอบถามเรื่องหนี้สิน-การเงิน มีวิธีแก้ไขอย่างไร
    ขอบคุณค่ะ

17. สุโรจน์

สุโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ สุโรจน์ เพชรพัฒนวัฒน์ เกิด วันอาทิตย์ 31 สิงหาคม 2518 เวลา 19.38 น.
    ขอคำแนะนำเรื่องโชคลาภครับเพราะ 3-4 งวดที่ผ่านมาเกือบได้รางวัลใหญ่ๆๆ แบบตัวเลขถูกหมดแต่ผิดหลักหรือแบบถูกหลักแต่ตัวเลขผิดตัวเดียว ผมรู้สึกว่ามีอะไรติดขัดรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูงครับ

18. hearhui

hearhui สมาชิกใหม่

1.ชื่อ (ชาตรี ถิรวรกุล)
    2. เพศ (ชาย)
    3. อายุ (32)
    4. วันเดือนปีเกิด (29 มีนาคม 2523)
    5. เรื่องที่ต้องการถามอย่างชัดเจน 1 คำถาม (ทำธุรกิจหรือทำอะไรถึงจะรวย)
    รบกวนด้วยนะครับ

19. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

1.ชื่อ ธนทร บัณฑิตานุกูล
    2.เพศชาย
    3.อายุ 38
    4.เกิด 23/เมษายน/2517
    5.การเงินติดขัดเหลือเกิน ทำอย่างไรดีครับ จะทำให้การเงินดีขึ้น
    ขอบคุณมากครับ

20. sang24778

sang24778 สมาชิก

ชื่อ น.ส.สุดใจ แซ่หว่อง
    เพศ หญิง
    อายุ 42 ย่าง 43ปี
    เกิด วันศุกร์ ที่5 มิถุนายน 2513
    ท้องอืดมา เกือบ2ปีแล้วค่ะ ไปหาหมอได้ยาขับลมมาไม่หาย ไปหาใหม่หมอให้ยาบำรุงมากิน ขอให้อาจารย์ช่วย ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้