ร่วมทำบุญถวายห้องสุข(า)ถวายหลวงปู่ทองดี อนีโฆ วัดใหม่ปลายห้วย พร้อมรับพระและวัตถุมงคล

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย guawn, 19 สิงหาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. guawn

guawn เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    คุณwichitt ครับพอดีมีคุณโตโต้ โอนเข้ามาก่อนคุณwichitt ผมจึงรบกวนขออนุญาตขอนำเงินส่วนที่เกิน 200 ไปไว้ในกระทู้ขอเชิญร่วมสร้างทานบารมีกับหลวงพ่อสิริ สิริวัฒโนและหลวงปู่ทองดี อนีโฆ นะครับ ส่วนพระและวัตถุมงคลรบกวนแจ้งด้วยครับจะได้จัดส่งไปให้

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โตโต้ [​IMG]
    เมื่อวันที่ 11/10/2007 เวลา 17.39 ได้โอนเงินร่วมทำบุญไป 200 บาทคับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ตุลาคม 2007
  2. wichitt

wichitt เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
    ยินดีครับคุณกวง สำหรับพระและวัตถุมงคลไม่ต้องส่งมาครับ ไว้ให้ผู้ร่วมบุญท่านอื่นร่วมบุญกันครับ

อนุโมทนาบุญท่าน อ.จเร คุณกวง และคุณโตโต้ด้วยครับ

3. guawn

guawn เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005

อนุโมทนาบุญกับคุณ wichitt และครอบครัวด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้