สมุนไพรแก้ปวด ND 9

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย suriyap, 28 เมษายน 2016.

1. suriyap

suriyap เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2012
    ช่วงสงกรานต์ผมขับรถไปอุดร เนื่องจากรถติดจึงใช้เวลาขับรถนานมาก รู้สึกปวดหลังปวดไหล่ เพื่อนที่อุดรจึงให้ยา เอ็นดี เก้า มาทานเขาบอกว่าเป็นยาที่มีชื่อเสียงในอุดร คนทานกันมาก พอทาน ND 9 วันรุ่งขึ้นก็รู้สึกว่าอาการปวดดีขึ้นมาก จึงทานต่อเนื่องไปสักพักก็รู้สึกดีมากครับ รู้สึกประทับใจกับยาสมุนไพร เอ็นดี เก้า นี้ครับ กล่องสีแดงสะดุดตา มีตราค้างคาวดำ เป็นจุดสังเกต ต้องระวังจะสับสนกับยาอื่นๆ ที่มี ND เหมือนกันนะครับ