สีผมเจ็บๆ เทรนด์สีผมไปเที่ยวสงกรานต์

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย forbetterlife, 20 มีนาคม 2014.

1. forbetterlife

forbetterlife เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2010
    สีผมเจ็บๆ เทรนด์สีผมไปเที่ยวสงกรานต์

เทศกาลสงกรานต์กำลังจะมาถึง พวกเราเตรียมตัวไปเที่ยวสงกรานต์กันหรือยัง วันนี้ แอดมินมีสีผมเจ็บๆ เป็นเทรนด์สีผมไปเที่ยวสงกรานต์ รับรองว่า ปีนี้ พระอาทิตย์ที่ว่าร้อนแรง ยังแรงสู่สีผมของเราไม่ได้แน่นอน

สงกรานต์ปีนี้ไม่ต้องห่วงสวย เปลี่ยนเทรนด์สีผม ไปเที่ยวสงกรานต์กันดีกว่า เกิดมาทั้งที ไม่ลองทำสีผมเจ็บๆ ให้มันสะใจกันดูบ้าง แล้วจะรอไปทำตอนอายุแปดสิบ มันจะทันได้สะใจมั๊ย สีผมเจ็บๆ มีให้เลือกกว่ายี่สิบสี ลองมาดูกัน ครั้งหนึ่งในชีวิตอ่ะ กล้ามั๊ยล่ะ

อยากดูสีผม ต้องคลิกนะจ๊ะ >>>>สีผมเจ็บๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ddman

ddman เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2008
    ไม่กล้าเปลี่ยนฮะ กลัวเป็นเป้าเด่นถูกปาด้วยน้ำแข็งอะดี้ เจ็บจริงเลย!:cool:

3. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

มาบ้านพี่ติงนะคะ จะใช้น้ำอ่อนๆแทนน้ำแข็ง รับรองไม่เจ็บค่ะ :cool:

4. ddman

สุดยอดเมตตาไม่มีใครเกินท่านพี่ติงจริงๆ....:cool::cool:

อยากไปกราบพระธาตุพนมฮะพี่ติง บ้านพี่ติงอยู่ใกล้ใหมครับ?..(แต่รอเก็บตังค์ทำสีผมเจ็บ เอ๊ย ค่าบินก่อน)..

5. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

พระธาตุพนมอยู่ห่างบ้านพี่ประมาณ ๑๐๕ กิโลเมตรค่ะ
    น้องมาเลิงนกทา พี่จะพาไปค่ะ
    ขับรถประมาณ ๑ ชั่วโมง ๓๐ นาที

6. ddman

โฮ นึกว่าพี่ติงอยู่ใกล้ๆ แหะ อย่างนั้นไม่กล้ารบกวนแล้วฮะพี่ติง กราบขอบพระคุณมากครับ และยังไม่มีแพลนกลับบ้านเลย รวบรวมทรัพย์ก่อนครับพี่ติง..:cool::cool: