หวย...ลุ่มน้ำท่าจีน และลุ่มน้ำแม่กลอง..นี่สิ ของจริง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย vitcho, 29 กุมภาพันธ์ 2012.

แท็ก: แก้ไข
  1. vitcho

vitcho เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    วงการหวย..ตัวจริง หากใครไม่รู้จัก หลวงพ่อ เนื่อง วัดจุฬามณี หรือ หลวงพ่อ ยะ วัด ท่าข้าม...อย่ามาคุยให้เหม็นขี้ฟันเลย... หวย แนวไหนๆ ก็ ไม่ได้เรื่องทั้งนั้น...หาก มาเจอ หวย หลวงพ่อ เนื่อง..วัด จุฬามณี แห่ง แม่กลอง จังหวัด สมุทรสงคราม:cool:

2. vitcho

หลวงพ้อเนื่อง เป็น หนึ่ง ไม่มี สอง..สมัยท่านยังไม่จากไป สมเด็จ พระเทพ เคย ไปกราบนมัสการท่าน..และ ถามหลวงพ่อว่า ได้ยินว่า หลวงพ่อให้ หวยหรอคะ..หลวงพ่อ เนื่อง ตอบว่า โยมจะเอา กี่งวดล่ะ ฉันจะจดให้...หุหุ ปรากฏ ว่า พระเทพ ท่านย บอกว่า ขอ ชมบารมี หลวงพ่อ แค่ งวด ที่กำลังจะออก พอค่ะ...หลวงพ่อ ท่าน ก็ จดไปให้..พอ หวยออก ปรากฏ ว่า ไม่้กระดิกเลย...ภายหลัง พอ หลวงพ่อ เนื่อง ท่านป่วยหนัก ได้ไป รักษา ตัว ที่ โรงพยาบาล สมิติเวช...พระเทพ ท่านรับ เป็น อุปัฎฐาก ใข้ หลวงพ่อ เนื่อง ตลอด รายการ แต่สุดท้าย หลวงพ่อ ก้ สิ้้นไป ที่ โรงบาล สมิติเวชนั่นเอง...แต่ ทว่า ที่โรงบาล สมิติเวชนี้เอง...พวก หมอ และ พยาบาล กลับเจอเรื่อง ประหลาดใจไปตามๆกัน...เพราะว่า มีการนำ หลวงพ่อ เนื่องไป ฉาย เอ็กซเรย์ ช่องอก..หมอ ตะลึงเป้น แถว..ภาพเอ็กซเรย์ หลวงพ้อ เนื่อง นั้น ไม่มี ปอด และตับไตไส้พุงแล้ว เหลือ เพียงโครงกระดูก เท่านั้น..พวกหมอ พอ รู้ว่า หลวงพ่อ เนื่องท่านหมดลมหายใจแล้ว รีบพากัน ตัด จีวร หลวงพ่อ เก็บไว้ กัน ใหญ่ เพราะ อัศจรรย์ ใจ ที่หลวงพ่อ ไม่มี เครื่องในแล้ว แต่ ทำไม เพิ่งตาย...สุดท้าย มา ตาย ที่โรงบาล สมิติเวช

3. vitcho

หลวงพ่อ เนื่อง มีลูก ศิษย์ หลาย องค์ ที่เป็นพระ และ หลายคนที่เป้น ฆราวาส..ทุกวันนี้ บุคคลเหล่านี้ ยังมีชีวิตอยู่ หลายๆ องค์ และ หลายๆคน..ทุึกองค์ และทุกคน สามารถ ให้หวยได้ทั้งนั้น...หาก จะกล่าว เรื่อง ตำนานหลวงพ่อนื่องแล้ว มันมากมายนัก...หวย...ที่ผม นำมา โพส มีบางส่วนมากจาก ลูกศิษย์ ท่าน บางทีก็ เข้าตรงๆ บางที ก็ ไม่เข้าเลย บางที ก้ ข้ามงวด...ผม ไม่ได้ท้าทายใคร แต่ผม เข้ามา เล่น เวบพลังจิต แค่อยาก สนุกไปวันๆ เท่านั้น ...แต่ บางคนเหมือน เข้ามา ทำมาหากิน ในเวบ..เอา การ โพสหวย แบบเผื่อถูก แล้ว ขอ ติ๊บ 555+++

4. vitcho

หวยที่ผม โพสไว้ ผม บอกก่อนนะ ผมไม่รับรองว่าจะออก..ผม ได้มาแบบไหน ผมก็ โพสอย่างนั้น ไม่มีเจตนา แข่งกะใคร แค่ โพสเอามันไปงั้น หาก ไม่ถูก เด๋วก็ไม่มีใครคุยกะผม..ก็ แค่นั้น...5555887

5. vitcho

งวดนี้ จัดเต็มๆ ไปเลย...บน ๖๘๘... ๕๘๘..... ๗๘๘..
    สองตัวบน ๘๘

ส่วน สองตัวล่าง ๑๗ หรือ ๗๑....

อย่าซื้อ นะครับ เพราะ หาก ไม่ออก ตามที่ผม โพส คุณ จะ ด่า ผม...ผมรู้ นะ...ฮ่าๆๆ

6. vitcho

หลวงพ่อ ยะ ทุกวันนี้ ท่าน ยังมีชีวิตอยู่ แต่นอนป่วยตลอด ท่านเป็นหลายโรค แต่ยัง อยู่ครับเดี๋ยวนีร้ ท่านเลิกให้หวยแล้ว..แต่ ที่วัดท่าข้าม มี พระอาจารย์ องค์หนึ่ง ชื่อ พระ สมศักดิ์ ท่านให้หวย ที่วัดท่าข้าม สามพราน อยู่ตลอดองค์ นี้ ก็ไม่ธรรมดา หาก เน้นเมื่อไร เจ้ามือ ตาย...ฮ่าๆๆๆๆๆ

7. vitcho

ผม เคยเห็น เจ้ามือ บอลคนนึง อยู่นครปฐม เคยถูก หวย ที นึง หกสิบสองล้าน..ตอนนั้น เขาไป ได้หวย จาก หลวงพ่อ จรูญ วัดเฉลิมอาสน์ ที่ราชบุรี..คนๆ นี้ไปหา หลวงพ่อ จรูญ และไปบอกท่านว่า มีหนี้เยอะมาก.งหลายสิบล้าน หมุนไม่ออก..กลุ้มใจ..เลยมากราบท่าน ขอ ทางออก....หลวงพ่อ จรูญ เลยถามเขาว่า อายุเท่าไร..เขาบอกหลวงพ่อ ว่า อายุ ๕๘...หลวงพ่อ เลยบอกว่า แก อ่อนกว่าฉัน ๔ ปี...เจ้าคนนั้น กลับทันที.. และงวดนั้น เขาไปซื้อ เลข ๖๒ กับ เจ้ามือ ทั่วประเทศ ที่เขารู้จัก ทั้งหมด ๑๗ เจ้ามือเจ้าละ ห้าหมื่นบาท แต่ กทม หนึ่งแสน...บนล้วนๆ ไม่กลับด้วย...ปรากฏ ว่า หวย ออก ๔๖๒ เขาถูก หวย เป้นยอด ทั้งสิ้น ๖๓ ล้านบาท...เรื่องนี้ เรื่องจริง หากใครจำได้ เมื่อ สี่ห้าปีก่อน มีพระที่ชื่อ หลวงพ่อ จรูญ เสีย และมีการค้น กุฎิท่าน พบเงิน มาก จำนวน สามสิบล้าน อยู่ในกุฎิท่าน..เกิด จาก ลูกศิษย์ นำมาถวาย ท่านนั่นเอง.... .

8. vitcho

พระเก่งๆ มีเยอะ...เรื่องหวยเนี่ย..หากจะให้ รับรอง ไม่กระดิก..เจ้ามือ ตาย ห่ามาเยอะแล้ว....และที่ กำลัง ฮอตๆ ก้อมี หลายๆองค์..ทางเหนือ นี่ ต้อง ครูบาบุญชุ่ม และ อีกองค์ กำลังหนุ่มเลย.อายุยังไม่ สามสิบเลย แค่ ยี่สิบกว่าๆ ชื่อ หลวงพี่ ครูบาอริยชาติ อยู่เชียงราย..กำลัง แรงๆ ทั้งนั้น..หวย ให้ ที เจ้ามีแต่ เจ๊ง ทางเมือง กาญจน์ ก้อ มี ชื่อ ครูบาบุญคุ้ม..วัดอะไรผม จำไม่ได้ แต่ เสริชหาใน ยูทูป เจอ แน่ พิม ชื่อ ครูบาบุญคุ้ม เจอแน่...ทางราชบุรี ก็มีหลายๆองค์ วัด มฤคทายวัน อยู่ ใกล้ กับ วัดหนองหอย ที่มี เจ้าแม่กวนอิม ชื่อ พระสุมิตร นี่ก้อ เจ๋ง ทางแม่กลอง ก้อ มี หลวงพ่อ อิทธิืฺ วัดจุฬามณี ใช้ได้..วัดท่าข้าม สามพราน นี่ก้อ หลวงพี่ สมศักดิ์..พระเหล่านี้ ล้วนได้ อภิญญา ทางจิต ทั้งนั้น ไม่งั้นให้ไม่ได้ แน่...ผม มาเล่าให้ฟังเฉยๆครับ อ่าน กัน พอเพลินๆไป...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 กุมภาพันธ์ 2012
  9. นักขัต

นักขัต เป็นที่รู้จักกันดี

โดนใจจัง
    มะคืนฝันว่างูยักษ์ 2 ตัวไล่อ้ะ
    งู = 8
    มี2ตัว ---> 28 88
    แล้วพอไปเปิดเวบทำนายฝันเค้าให้เลข 17 71 มาอ้ะ

^^''

10. vitcho

""""""""""อย่า จิงจังนะครับ..อาจจะไม่ออกก็ได้....

ผม เจอ พระอาจารญ์ องค์นึง ที่นับถือ กัน..ท่านบอกผมว่า..หวยบน มี 5 ครับ..และอาจจะ เป็น 55 หรืออออ..อิอิดูเองครับ

11. vitcho

หวย ก่อนออก..ล่าสุด ...บน52-----25--- ทีเด็ด ครับ...โชคดีทุกคนครับ....:cool:

12. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    โมทนสาธุครับ 5555555555555555555555555555555555555555555588888888888888887
    17777777777777777777777777777777777777777777777777777771

13. noawarat pakdee

noawarat pakdee เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2012
    เดี๋ยวก็รู้ว่า ใครเด็ด แต่ที่แน่ๆ ไม่ได้ซื้อเลยซักตัว เสียดาย เพิ่งเปิดมาเจอวันหวยออก เซ็งเลย

14. namitta

namitta เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2010
    หลวงพ่อเขียน หลวงพ่อจง นี่เรื่องหวยเด็ดนัก

สมัยนี้ ไปเจอ หลวงพ่อองค์นึง แถวอุตรดิตถ์-พิชัย ชอบสวดอิติปิโส ท่านเล่าให้ฟังว่า สวดจนหลวงพ่อลง คือมีรัศมีสีเขียวลงมาวิหาร ที่หลวงพ่อสวด ให้หวยแม่นนัก เคยขอทีนึง ท่านให้ แต่ไม่บอกงวด ซื้อไม่ถูกงวดนั้น แต่งวดต่อมาไม่ถูก ทั้งที่ เลขให้มาตรงๆ จะกลับไปเอาอีก จำวัดไม่ได้ เพราะไม่มีชื่อวัด เป็นสำนักสงฆ์กลางป่า รอบๆมีแต่นา ไปเที่ยวกับเพื่อนแล้วไปเจอ คุยกัน กลับไปเสือกจำทางไปไม่ได้ ยังงงอยู่เลยว่า ไปได้ไงวะ

15. vitcho

ล่าสุด...หวยดันมา ไม่เหมือนกัน....ผมสรุป แบบนาทีท้่ายเลย..หวย บน มี 2 แนวครับ ..88....28....82...อีกสาย 55...25....52...มาช้า อาจจะไม่ออก เลยก็ได้ ไม่ชัวร์ครับ

16. สมิตา

สมิตา เป็นที่รู้จักกันดี

แว้วมาเลขจะเรียงๆพี่น้อง

17. moopanda_kae

moopanda_kae เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุกับความใจดีด้วยนะคะ แต่เลขล่าสุดไม่มีที่เราซื้อสักเลขเลยอ่ะ T^T

18. phasusorn

phasusorn เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2011
    555 ดีนะที่เราไม่เปิดหน้านี้ดูก่อนหวยออก ไม่งั้นกระเป๋าแห้งแน่ 555 ถ้าคนรู้จริงต้องโพสต์เลขเดียวตัวเดียว ตรงๆๆ อันนี้ของจริง จะนับถือเลย แต่ก็หาได้ยาก ถ้าโพสต์หลายๆเลขอันนี้ไม่แม่น เพราะเลขยังไม่แน่นอนมันมีเยอะ แบบนี้อย่าโพสต์เพราะจะทำให้คนนำไปเล่นหวยแล้วจะเสียเงินมากขึ้น
    พระสงฆ์ที่บอกเลขหวยได้นั้น ไม่ผิดวินัยหรอครับ เพราะพระสงฆ์มีหน้าที่ปฎิบัติตนเื่ื่พื่อหลุดพ้น เพื่อสำเร็จอรหันต์ เข้าสู่พระนิพพานเมื่อสำเร็จก็มีหน้าที่เผยแผ่คำสอนขององค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า มิใช่หรอครับ (อันนี้เปฃ้นเพียงแค่สงสัยเท่านั้น ไม่ได้จะดูหมิ่นประการใด)

19. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ตายหมู่:cool:

20. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    เป็นกำลังใจให้ บุญเก่ายังไม่ส่งผล มั่นเจริญในธรรม เสริมพลังบุญเก่า นะครับ
    โมทนาสาธุ ขอให้เจริญในธรรมและมีเมตตา
    ข้าพเจ้าเกิดมาต้องตาย ชึวิตไม่เที่ยง ความตายเป็นของเที่ยง นิพพานเป็นสุขอย่างยิ่ง