ห้องนี้ได้ปิดตัวลงแล้ว

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย MBNY, 14 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เทวทูต

เทวทูต เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยย้ายกระทู้ พระนักธรรม http://palungjit.org/showthread.php?t=155798
    ไปไว้ที่หมวด ประสบการณ์ เรื่องเล่าหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

เกือบเข้ามาย้ายไม่ทัน

2. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10

ตอนแรกคาดว่า อีก 3 ชั่วโมง อำลาอาลัยห้องนี้แล้วค่ะ

ทางเว็บพลังจิตขอบพระคุณสมาชิกทุกๆท่าน ทั้งสมาชิกตั้งแต่อดีตและขาประจำทั่วไป

และที่ไม่ได้สมัครสมาชิกก็เยอะ ที่ชอบเข้ามาอ่านในกระทู้ที่ห้องพระเครื่อง

ทางเว็บพลังจิตขอบพระคุณที่ทุกท่านมีส่วนร่วม ในห้องพระเครื่องให้ดูอบอุ่นเสมอมา

ทางเว็บมาสเตอร์คิดว่า อยากจะเลื่อนให้เปิดต่อไปจนถึงวันหยุด เสาร์ - อาทิตย์ ส่งท้ายจริงๆค่ะ

คุณจะได้ทำอะไรให้สมบูรณ์ในกระทู้เก่าของคุณยิ่งขึ้น นะคะ เพราะเป็นช่วงวันหยุด

พอหลังเที่ยงคืนของวันที่ 22 ก.พ. 52 จะเข้าวันจันทร์แล้วค่อยปิดจริง ๆนะคะ ให้ต่อเวลาอีก 2 วันนะคะ

Admin

3. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    กระทู้เรื่องเด่น:
    10
    วันนี้เว็บมาสเตอร์ได้ทำการปิดห้องนี้แล้วนะคะ แต่เข้ามาอ่านเล่นได้ค่ะ

WebSnow says :

<DIR>
    แก้ย้ายไม่ได
    read only ทำอะไรไม่ได้
    </DIR>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้