อภินิหารย์ เหรียญอาจารย์นก วัดเขาบังเหย

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย mark, 18 พฤศจิกายน 2004.

1. ต้อมบ้านสวน

ต้อมบ้านสวน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    ศิษย์หลวงพ่อนกท่านใดมีวัตถุมงคลท่านมากพอจะทำทานให้ผมสักองค์ได้ไหมครับจะขอบพระคุรอย่างสูงเลยครับ ชาตรี ขาวสอาด 12/212.6 หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า ตบ้านสวน อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000( ป.ล เคยมีคนบอกว่าจะให้ผมบูชาแต่ก็เงียบไปครับผมจำไม่ได้นะครับว่าใคร ผมดูในกระทู้นีแหล่ะครับ)อนุโมทนาบุญด้วยครับ

2. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ผมได้ผ้ายันต์พระอาจารย์นก มาบูชาจากญาติผู้น้อง ส่วนวัตถุมงคลอื่น ๆ ยังม่มี ภาวนาว่า หากบารมีมีพอขอให้ได้วัตถุมงคลท่านไปไว้บูชา และกราบสักการะท่านสักครั้ง สาธุ สาธุ สาธุ ทราบว่าท่านเป็นศิษย์เอกหลวงปู่แหวน นะครับ

3. zekan

zekan Active Member

สวัสดีครับพี่ ต้อมบ้านสวน ไม่ทราบว่าพี่ได้วัตถุมงคลครูบาอาจารย์ วัดเขาบังเหย ไว้บูชารึยังครับ ถ้ายังไม่ได้ไว้บูชาก็ติดต่อมานะครับ ผมให้ฟรีและจัดส่งฟรี

E-mail :: tanasad_kla@hotmail.com

4. ต้อมบ้านสวน

ต้อมบ้านสวน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    ขอขอบคุณมากๆเลยครับที่จะให้ผมไว้บูชา ขอบใจจากใจจริงเลยครับ

5. ขอขวด

ขอขวด เป็นที่รู้จักกันดี

นมัสการพระอาจารย์นก

ห้ายอดของท่านสุดยอดจริงๆครับ
    และที่สำคัญเป็นพระเนื้อดินด้วย

6. jaruwat007

jaruwat007 เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤษภาคม 2009
    ถ้าผมจะขอวัตถุมงคลอาจารย์นกมาบูชาซัก1ชิ้นจะได้หรือไม่ครับ ไม่เอาไปขาย ขอแค่1ชิ้นไว้บูชาครับ ขอบคุณครับ