อยากฟังประสบการณ์สภาวะขณะที่ฟังเสียงพระธรรมเทศนาจากครูบาอาจารย์ มีสภาวะเป็นอย่างไรกันบ้าง???

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย พามมะวดี, 1 มิถุนายน 2016.

1. พามมะวดี

พามมะวดี เป็นที่รู้จักกันดี

อยากฟังประสบการณ์
    สภาวะขณะที่ฟังเสียงพระธรรมเทศนาจากครูบาอาจารย์
    ทั้งฟังสดๆ หรือฟังจากซีดี

ว่าแต่ละท่านมีสภาวะเป็นอย่างไรกันบ้าง ?

เล่าสู่กันฟังบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ : )

2. พามมะวดี

พามมะวดี เป็นที่รู้จักกันดี

เช่น สภาวะ ขณะจิตบันทึกธรรม งดงาม อัศจรรย์ อย่างไรกันบ้าง ?
    เล่า-สู่-กัน-ฟังบ้างค่ะ : ) อยากฟังท่านอื่นๆ ที่ประสบสภาวะค่ะ

Loading...