อยากรู้ เครื่องรางอะไร ทำให้คนกลับมาคืนดี

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย mon_na, 18 มิถุนายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mon_na

mon_na Active Member

มีของขลังอะไรทำให้คนเลิกกัน กลับมา คืนดีไหม

2. mon_na

หรือวัตถุมงคลอะไรส่งเสริม ชีวิตคู่ดวงความรักบ้างคะ

3. SaMu

SaMu เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2006
    *** ต้องเขียนยันต์ใส้เทียนแบบล้านนานะครับ แล้วฝั้นเป็นเทียนขี้ผึ้งแท้หนัก
    1บาท เสกคาถา แล้วจุดวันพระ หน้าพระครับ ส่วนเรื่องยันต์อะไรนั้นลองไป
    ถามพระท่านดู ทางเหนือนะ

*** เรื่องวัตถุมงคลผมก็ไม่รู้นะครับ ส่วนากคนนิยมสีผึ่งกันครับ

4. SaMu

SaMu เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2006
    [FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed]ทำให้คนรัก
    นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู ขอให้.........(ชื่อเขา)........รักกูด้วยนะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ สุนะโมโล.........(ชื่อเขา)......สุนะโมโลฯ
    ใช้ภาวนาก่อนนอน หรือว่าเสกอาหารให้เขาได้กิน
    [/FONT]

[FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed]คาถาผูกจิตคู่ครอง
    สวด ๓ จบ ก่อนนอนทุกคืน เขาจะไม่นอกใจเรา รักเราไปตลอดชีวิต
    นะผูกจิต โมผูกใจ พุทรักใคร่ ธาหลงใหล ยะเอ็นดู พุทธังชิวิตัง เอหิ พะตา พิสา เจวะ ยักขะ มานิ.............(ชื่อเขา).............รักกูจนสิ้นชีวัง สะระณังคัจฉามิ เอหิ จิตติ จิตตัง ปิยังมะมะฯ
    [/FONT]

**************************************************************************************************
    [FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed]คาถานั่งเทียนทำให้คนรักมาหา
    นะมะพะทะ ภิกขุสังคัจสะ ราชาปุริโส อิถีโย นาเม นามชื่อ.........(ชื่อเขา).............อะหังปะสังสังติ อะภิวันทันติ ปิยังมะมะ จิตติมิตติ อาคัจฉัยยะ อาคัจฉาหิ ติวัตตับโพ .....................(ชื่อเขา).......อาคัจฉาหิฯ
    [/FONT]
    [FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed] เขียนชื่อเขาใส่เทียน ๑ เล่ม เขียนไปบริกรรมไป ให้รอบเทียนตั้งแต่โคนถึงปลาย จุดวันละ ๑ เล่ม ถ้าเขียนเสร็จให้จุด แล้วบริกรรมด้วยคาถาต่อไปนี้

[/FONT][FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed]กรณีหญิงเรียกชาย
    เอหิตาตะ ปิยะปุตเต ปุเรเอถะ หัตถะยัง เมพิสินจิถะ กะโรถะ วะจะนัง มะมะยา นะนาวา วะเมโหถะ อัจฉะรา พะวะสา ตะราชา ติปะรัง ตะริสามิ อุทังริสัง สะ เท วะกังฯ

ชายเรียกหญิง
    เอหิ อัมมะ ทิตา ปิยา เมทานะ ปาระมี หัตถะยัง เมพิสิน จิถะ กะโรถะ วะจะนัง มะมะยา นะนาวา วะเมโหถะ อัจฉะรา พะวะสา ตะราชา ตีปะรัง ตะริสามิ อุทังริสัง สะเทวะกังฯ
    [/FONT]

[FONT=ms Sans Serif, Thonburi, DB ThaiTextFixed] การเรียกจิตคนนั้น มิใช่ของเล่นๆ ดังนั้น คนทำต้องมีสมาธิที่ดีเยี่ยม มิฉะนั้นแล้ว อาจเป็นบ้าได้ แต่ถ้าคนที่เราเรียกไม่มาหาเรา ก็เป็นบ้าจิตวิปลาศได้ แต่ถ้าเขามาหาเราแล้ว เขาก็จะรักเราจนตาย ก่อนนั่งเทียน ควรสวดบทชุมนุมเทวดาเสียก่อน ไหว้พระให้เรียบร้อยเสียก่อน บทนี้เป็นของหลวงพ่อเส็ง พุทธปาลิโต[/FONT]
    ***************************************************************************************************

5. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    thaiput

โทรมาปรึกษาได้ครับ 04-6245007

6. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

ลองหาอื้นคู่

7. mon_na

ขอบคุณค่ะ

8. mon_na

ขอบคุณค่ะ

9. วิทย์

วิทย์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    นำเส้นผมของคนรักหรือของแฟนส่วนหนึ่งมาเลี่ยมหรือใส่ตลับแล้วพกติดตัวไว้ครับ เวลาจะโกรธหรือไม่พอใจหรืออยู่ไกลๆคิดถึงเขาก็ให้นำเอาตลับนี้มากำไว้ที่มือแล้วนึกถึงความดีของเขาครับ (ไม่รับประกันว่าจะได้คืนดีหรือไม่ แต่อย่างน้อยจิตใจคุณจะสบายและมีความสุขก่อนครับ)

10. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

ไปง้อเขาหรือยังครับ ไปง้อถึง 3 ครั้งหรือยัง หากยังให้รีบไป ถ้าเราผิดต้องขอโทษครับ หากเขาผิดเราต้องให้อภัยครับ ไปต้องคำนึงถึงศักดิ์ศรีมากมายนักนะครับ คนจะอยู่กันนาน หากเขาไม่เชื่อเราพาคนที่เขาเชื่อถือไปรับรองคำพูดของเราด้วย คนที่รักเราจริงย่อมให้อภัยและขอโทษเราได้เช่นกัน......หากทำทั้งหมดแล้วยังไม่อาจคืนดี ลองไตร่ตรองให้รอบคอบนะครับว่าจะให้วัตถุมงคลอะไร วิธีไหน และหลายๆคนก็แทบเอาตัวไม่รอดด้วยวิธีและพิธีมามากต่อมาก ปราถนาดี และปราถนาให้คนรักได้อยู่ร่วมกันตราบนานเท่านาน

11. ทิดวี

ทิดวี เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2006
    สำหรับเครื่องรางที่สามารถทำให้ คนรักกลับมาคืนดีได้นั้น อันนี้ผมยังไม่เคยลองครับ แต่เคยลองใช้น้ำมันเสน่ห์ (ไม่ใช่น้ำมันพรายนะครับ) ของสายพ่อพราหมณ์ สุทโธ ยืนยันว่าได้ผลนะครับ วิธีใช้ ก์เอาไว้แตะแต้มร่างกายคนรัก
    หรือผสมของกิน ทำบ่อย ๆ ครับ ผลที่เกิดขึ้นกับผมยืนยันว่า 100 % ครับ
    สำหรับคาถานั้น ที่ผมใช้ก็คือ" พุธธัง จิตติ จิตตัง สารานัง มาเลโสมาสิ
    อี.........ไม่เห็นหน้ากู ให้มันร้อนเหมือนอย่างแสงพระอาทิตย์
    จิตติ จิตตัง สารานังจิตติ " เคยใช้ได้ผลสมัยตอนบวชพระครับ (ไม่ได้เรียก
    หาแฟนนะครับ แต่ทดลองเรียกหาแฟนเก่า ซึ่งไม่เคยติดต่อกันมาเกือบสองปี)
    ปรากฎว่าไม่เกิน 10 นาทีครับ เธอโทรมาหาผมเลย แต่ก็พูดคุยกันธรรมดา
    นะครับ ไม่ได้ออกแนวชู้สาว ทีผมเห็นผลเร็วเพราะว่าช่วงที่บวชคงจะมีสมาธิ
    จิตดี มั๊งครับ คาถือถึงได้แรง ถือว่าเล่าสู่กันฟังนะครับ

12. ทิดวี

ทิดวี เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2006
    ลืมบอกไปครับ มีอีกทางหนึ่งครับนั้นคือการใช้ใบรักซ้อนครับตามนี้นะครับ
    ******ถ้าหากเรารักผู้หญิงคนใด ให้หาใบรักซ้อน เขียนชื่อนามสกุลใส่ในใบรักนั้น แล้วเสกเป่าด้วยคาถาบทนี้ 3 ครั้ง แล้วซุกไว้ใต้หมอนที่เรานอน ในไม่ช้าก็จะทำให้หญิงนั้นมีจิตใจ หลงใหลเมตตาสงสารเรา และก็จะกลายเป็นความรักต่อไป
    o โอม อิทถี อี ............................
    ม-งจะต้องรักกู ม-งจะร้อนใจ ทนอยู่มิได้
    นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะพะกะสะ
    นะมะอะอุ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา
    เอหิพะหูชะนา เอหิจงมา นะโมธัมมายะ
    นะโมสังฆายะ เอหิจิตตัง ปิยัง มะมะ
    ข้อห้ามสำหรับคาถาบทนี้ หากว่าเราไม่ต้องการจริงจัง เพียงแต่จะทำหลอกเขาล่ะก็ อย่าได้ทำอย่างเด็ดขาด หากเขาตามมาแล้ว จะต้องเลี้ยงดู อยู่กันกันตามประสาสามี ภรรยาตลอดไป ห้ามมิให้ทอดทิ้งเขา และถ้าหากเป็นภรรยาของคนอื่น ที่เขามีเจ้าของอยู่แล้ว ห้ามใช้คาถานี้อย่างเด็ดขาด อาจจะเกิดพิบัติขึ้นกับตัวเองได้
    ถ้าหญิงจะเอาไปใช้ก็ได้นะแต่เปลี่ยนตรงอี เป็น ไอ้ คำว่าเมียหมายถึงแต่งงานแล้ว ถ้าเป็นแฟนกันอยู่ยังไม่แต่งเขียนได้สำหรับวัยรุ่น นะ แต่ดูข้อห้ามให้ดีนะคับ ถ้าใครไม่ทำตามข้อห้ามผมจะสาปแช่งให้ ร่ม จม ตลอดไปหมายเหตุ อันนี้นะ - อ่านเป็น มอึง ตัด อ ออก******

แต่ผมยังไม่ได้ทดลองนะครับ เพราะใบรักซ้อนหายากเหลือเกิน
    ผมเองไม่เคยเห็น ถามใครก็ไม่รู้จักครับ ใครรู้จักก์ช่วยแนะนำกันบ้าง
    นะครับ

13. rainnyku

rainnyku สมาชิกใหม่

สนใจน้ำมันเสน่ห์

ถึง คุณทิดวี ค่ะ

ดิฉันสนใจน้ำมันเสน่ห์ค่ะ

หาได้จากที่ไหน ช่วยหน่อยนะคะ กำลังทุกข์ใจมากเรื่องรัก:'(

14. pu002

pu002 เป็นที่รู้จักกันดี

เหมือนกันเลยค่ะ..

15. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแนะนำจากประสบการณ์ตรงนะคะ เพราะเป็นเจ้าแม่แห่งการโดนเมิน เลยรู้ว่าถ้าอยากได้เขากลับคืนมาทำอย่างไร แต่ตอนนี้ไม่ว่างตอบ

ขอแนะนำคร่าวๆ ดังนี้ค่ะ

ถ้ารู้ชื่อ ที่อยู่ของเขา ให้ไปหาซื้อนิตยสารพลังจิต.คอม ตั้งแต่ฉบับแรกถึงฉบับล่าสุด (หาไม่ได้ ไปสมัครที่ บก. ตั้มศักดิ์นะคะ)

ในข้อเขียน เนื้อหาที่ผ่านมาในนิตยสารพลังจิต.คอม มันจะทำให้คนที่เขาห่างไป รีบโทมาหาคุณค่ะ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

ในซองเขียนไปด้วยว่า

รักและห่วงใยเสมอ ขอโทษที่ทำให้มันเป็นไป อยากแก้ตัว แต่สายไปแล้ว ทำได้เพียง คิดถึงและหวังดี จึงมอบสิ่ดีๆ มาให้ คือนิตยสารพลังจิต.คอม แทนรักและห่วงใย ความสุขใดที่คุณได้พบในเวลาต่อไปนี้ ขอยินดีด้วย

โชคดีน๊าตัวเอ๊ง

ส่วนวัตถุมงคลแบบล่ามใจนั้น จะลงให้เพิ่มเติม ในนิตยสารพลังจิต ฉบับที่ ๗

(อ้าวไหนบอกว่าเป็นเจ้าแม่แห่งการโดนเมิน มีของดีทำไมไม่ช่วยให้เขากลับมาล่ะ ยายผีป่าจ๋า)

ขอตอบว่า เนื่องด้วยยายผีป่าเป็นคนเรื่องมาก เลือกมาก ต้องการมีชีวิตที่เป็นตัวของตัวเอง จึงไม่ต้องการใครที่เมินกลับคืนมา แต่ไม่รู้นะคะ สงสัยชาติก่อนทำบาปมามาก หนุ่มที่เราเหวี่ยงไป ยิ่งไกลยิ่งกลับมาเร็ว อย่างมูมเบอแรงเนาะตอนนี้เลยไม่รู้ว่าจะเอาอย่างไร

ไปตามอ่านในนิตยสารพลังจิต.คอม จะได้คำตอบ และเข้าใจโลกมากขึ้นจ๊ะ เล่มละ ๘๐ บาท เองค่ะ ซื้อดอกไม้งอนง้อยังแพงกว่า ไม่ได้ความรู้ด้วย อย่าตืดเลยนะคนดี

16. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องวางกำลังใจเป็นนะคะ หากจิตไม่ละเอียดพอ บริกรรมไปเถอะค่ะ มันมีแต่ฟุ้งซ่าน ทางที่ดี ทำใจค่ะ โทหายายผีป่าบอกเล่าเรื่องราวได้ค่ะ แต่วันนี้อย่าเพิ่งโท เพราะว่าเจ็บคอ ไม่มีเสียงจริงๆ ค่ะ เอ็ดผัวมากไปหน่อย ไม่ได้ดั่งใจเลยค่ะ เมื่อวานบอกให้ปลูกต้นไม้กระถางเดียว ผัวดันได้ยินเพี้ยนว่า ให้ตัดหญ้า กวาดเศษขยะ เผาขยะ ล้างอึ อาบน้ำให้ลูก ล้างจาน ตากเสื้อผ้าสามตะกร้า ตัดหญ้าทั่วบ้าน ทำกับข้าว และไปรับลูกที่โรงเรียน เบื่อมากๆ พวกทำนอกเหนือคำสั่ง พวกอยากเอาหน้าให้เมียหงุดหงิด นี่ยายผีป่ายุให้ไปหาเมียใหม่นะคะ หาเมียที่แบบว่าใช้งานผัวเยอะๆ เกินกำลังและปากจัดกว่ายายผีป่า เขายังไม่ไป จัดกระเปาให้ยังไม่ไป ขอบอกว่า ผัวยายผีป่อายุน้อยกว่ายายหนึ่งรอบ ลูกสี่คน หน้าตาดีกว่าเบรด พริท นิดหน่อย เราอยากเปลี่ยนผัวให้หล่อเหมือน ไมค์ ภิรมณ์พรด้วยการปรนเปรอให้เขาเซ็ง จะได้ไปเสียที เขาก็ไม่ไป ขนาดซื้อรถให้ขับไปจีบสาวก็แล้ว ซื้อเสื้อผ้าดีๆ ให้ใส่ไปอ่อยเหยื่อก็แล้ว

เขาตายรัง ซบแทบหน้าตัก อยากรู้เคร็ดไม่ลับ โทมาเลยค่ะ ค่าโทไม่คิดแพงค่ะ นาทีละ ๖๐ วินาทีเองค่ะ

17. tepamorn

tepamorn เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2008
    ขนาดนั้นเลยเหรอครับยาย...หุๆๆๆ
    ไม่ธรรมดา

18. rainnyku

แหม... คนกำลังเดือดร้อน ทุกข์ใจ

ไม่มีสมาธิจะทำงานแล้ว

ช่วยหน่อยนะคะ ได้โปรด

(ว่าแต่ตอนนี้หนังสือออกถึงเล่มไหนแล้วคะ)

19. rainnyku

ได้โปรดนะคะ

ให้ความอนุเคราะห์ดิฉันด้วย

20. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ไม่ทราบช้าไปหรือไม่ครับ ผมเข้าใจความรู้สึก และเห็นใจ และนับถือคนใจเดียวครับ ว่าถ้าปักใจชอบใครคือชอบครับ

ถ้าเอาที่ได้ผลด้านเสน่ห์ ชายหญิง เจ๋งๆ เลย ราคาไม่แพง ยังหาได้ง่าย หลวงพ่อยังอยู่ แนะนำตามลำดับที่ผมคิดและเจอมาน่ะครับ

๑) แม่นางพิมพา หลวงปู่อั้บ วัดท้องไทร ถ้าจิตมั่น ได้ผล ๑๐๐ % ครับ ไปที่วัด หรือ คุยกับลูกศิษย์ท่าน ในเว็บนี้ก็มีครับ ของนี้ในแนวชายหญิงแล้ว ดีจริงๆ แต่ไม่อยากพูดมากในนี้ครับ ผมได้ยินจากปากหลวงพ่อเองครับ

นอกนั้น อาจจะหายากหน่อยแต่อาจจะได้มา ฟลุกๆ จากใครคือ

๒) ตะกรุด เทพรัญจวน หลวงพ่อทรง วัดศาลาดิน ( มอญ ) ครับ อันนี้ในแนวเสน่ห์ เมตตา รับประกันคุณภาพครับ ผมเจอและฟังมา มีประสบการ์ณมาก แต่ต้องเจาะจงเป็นคนๆไปน่ะครับ มั่วๆไม่ได้ ท่านเจ้าของวิชา และ หลวงพ่อท่านไม่ชอบครับ

๓) อันนี้ก็เป็นหลวงพ่อทรง เหมือนกัน คือ ตะโพน เล็กครับ อันนี้สุดยอดด้านเสน่ห์ครับ เกี่ยวกับการพูด การพบปะ การแสดงออก รับประกัน ถ้าจิตมั่น เชื่อขนมกินได้ แต่ห้ามมั่ว ห้ามผิดศีลน่ะครับ ถ้าหาได้เก็บไว้เป็นสมบัติวงศ์ตระกูลน่ะครับ อย่าให้หลุดมือเด็ดขาด

ป.ล. ของหลวงพ่อทรง ผมไม่มีจำหน่ายน่ะครับ มีแต่ของส่วนตัว คุณต้องไปหาเอาเอง และหลวงพ่อท่านล่ะสังขารไปแล้วครับ มีของเสริมมาก อันนี้จนใจ ต้องหาเองครับ ของหลวงพ่อทรงนี้ ถ้าเคยมีไว้ติดตัวจะทราบซึ้งเอง เพราะจะอุ่นใจมาก หลวงพ่อท่านเมตตาสูงมาก ช่วยทุกอย่าง ถึงช่วยไม่ได้ ท่านก็จะช่วยครับ ขอให้บอกท่านเถอะ

๔) อีกอันที่อยากแนะนำ ได้แบบครบเครื่องด้วย คือพระหางหมาก หลวงพ่อ ฤาษีครับ เพราะหลวงพ่อท่านบอกเอง ว่าในแนวพูดจากให้คน นิยม ต้องบูชาพระหางหมากครับ อันนี้ยืนยัน เพราะผมได้ยินเองกับหู ไม่ได้อ่านจากใครมา ไม่มีลืม ส่วนสรรพคุณด้านอื่นน่ะ มีอยู่แล้ว ล้ำเลิศครับ อันนี้หาในเว็บนี่ก็ได้ครับ มีลูกศิษย์ท่านเยอะ ใจบุญด้วย มีโอกาสได้ของแท้มาก ลูกศิษย์หลวงพ่อฤาษีสังเกตุ จะเป็นคนใจบุญส่วนใหญ่ครับ คุยกับเขาดี อาจจะฟลุคได้ครับ....แหะๆ

๕) ส่วนของอันสุดท้าย ที่จริงเป็นของอาจารย์ผม หลวงปู่ พระครูบุญศรี วัดใหม่ศรีสุทธาวาส อ. พยุหะคีรีครับ เป็นสีผึ้งครับ อันนี้ท่านล่ะสังขารไปหลายปีแล้ว ของที่วัดน่ะหมดไปนานแล้ว แต่แนะว่า อาจจะมีหลงอยู่ที่ สำนักแม่ชีปทุม โชติอนันต์ ต้องถามที่คุณป้าอิ้ดครับ สีผึ้งของท่านผมจะไม่พูดมาก แต่แก้ปัญหาคุณได้แน่นอน ๑๐๐ % อันนี้ถ้าไม่ฝืนกฎแห่งกรรมน่ะครับ สำนักคุณยายปทุม หาได้ในเว็บนี่แหละครับ ต้องไปว่าเอาเองน่ะครับ

ถ้าหาไม่ได้จริงๆ แนะนำว่าหาของขลังในแนวสีผึ้งนี่แหละครับ ต้องหาหลวงพ่อที่ท่านเก่งแนวนี้ เพราะสีผึ้งนี้ มาแนวที่คุณต้องการ เชื่อถือกันมาแต่โบราณครับ

โชคดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้