อยากได้สมเด็จองค์ปฐมรุ่น1 ขนาดวางหน้ารถ วัดถ้ำเขาวงครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย papex, 21 กุมภาพันธ์ 2018.

1. papex

papex เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่า ตั้งกระทู้ ห้องนี้ได้รึเปล่านะครับ
    ถ้าตั้งผิดห้อง ขออภัย หรือลบได้ครับ

คืออยากได้ สมเด็จองค์ปฐม รุ่น 1 ขนาดวางหน้ารถ
    ของวัดถ้ำเขาวง ที่ออกประมาณ ปี 56 นะครับ
    พี่ท่านใด มีและพอแบ่งเช่าบูชาได้
    รบกวนแจ้งได้นะครับ ทางIB
    ขอบคุณมากๆครับ
    (ภาพประกอบจากเน็ตในเวปพลจ. ครับ) images (11).jpeg