อะไรกันนักหนา

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย ไจ่ไจ๋ ณ สาทร, 20 ตุลาคม 2004.

1. ไจ่ไจ๋ ณ สาทร

ไจ่ไจ๋ ณ สาทร Active Member

อย่าอะไรกันนักหนาเลยครับ ว่ากันไปว่ากันมาแบบนี้ ไม่จบเรื่องกันสักที คุณเวปสโนว์เองเดี๋ยวก็คงจะจัดการตามที่เห็นควรเองแหละครับ อย่าทำใจให้หมองเศร้าด้วยเรื่องแค่นี้นะครับ ใครจะดีจะเลว สวรรค์แลนรกจะจดบันทึกไว้เองครับ

2. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    เรื่องอะไรเหรอ ?

3. Star Platinum

Star Platinum เป็นที่รู้จักกันดี

คาดว่าเป็นเรื่องของบรรดายอดมนุษย์รบกับเทวดาน่ะครับคุณ WebSnow

4. telwada

telwada เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    นี่คุณเจ้าของกระทู้ เขาเสวนากันคลายเครียดคลายเหงา ได้ความรู้ประสบการณ์ไปด้วย หนักนิดเบาหน่อยก็เรื่องธรรมดา ไม่ใช่เรื่องที่จะต้องมาทำตัวเป็นหน่อไม้โผล่ออกมาไม่รู้ที่เลยนะคุณ

5. ไจ่ไจ๋ ณ สาทร

ไจ่ไจ๋ ณ สาทร Active Member

อามิตตพุทธ

ขออภัยเป็นอย่างแรง คือจริงๆกะว่าจะตอบกระทู้ ดันไปกดเปิดกระทู้เสียนี่

คุณเทวดาก็ใช้คำพูดได้ดุเดือด สะใจเช่นเดิมนะครับ ดุจเกลือรักษาความเค็ม

ส่วนคุณขงเบ้งผู้ลือชื่อ ก็คาดเดาได้ค่อนข้างถูกต้องครับ เพียงแต่ประโยคเหล่านั้นมีคำบางคำที่ไปสะกิดหัวใจบางท่านในนี้เข้า ก็เลยต้องลุกออกมาพูดจาอย่างที่เห็น

ขออภัยๆ

6. ปีศาจร้าย

ปีศาจร้าย เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้ปั__าจงสถิตอยู่กับตัวเจ้า