อ่านสักนิดก่อนปิดกิจการร้านอาหาร

ในห้อง 'เมนูอาหารและวิธีการทำอาหาร' ตั้งกระทู้โดย พญายา, 14 สิงหาคม 2013.

1. makigochan

makigochan ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

รายละเอียดครบถ้วนเลยค่ะ คุณพยาญา ถูกต้องทุกประการค่ะ

เคยเจอมาเหมือนกันค่ะ แบบเมนูพิสดาร

แต่พอสั่งมานะ ของธรรมดามาก ตั้งชื่ออย่างหรูเลย

เคยไปกินอาหารตามสั่งร้านนึง ก็ไปนั่งโต๊ะในสุด มองไปเห็นห้องครัว

เห็นหนูไต่จานด้วย ก็เลยกินไม่ลง อิ่ม ณ บัดนาวค่ะ