เขา บอกว่า ตะกรุด หลวงพ่อปาน บางนมโค

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย ae noi, 5 กันยายน 2015.

1. ae noi

ae noi เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2010
    พี่ๆครับตะกรุดดอกนี้ใช่อย่างที่เขาบอกใหม่ขอรับภาพถ่าจากมือถือไม่ค่อยชัดแต่ของจิงผมดูว่าสวยดีท่ามีโอกาดจะขอถ่ายมาใหม่อีกทีชัดๆท่าผ่านก็จะจีบ555 แล้วท่าสภาพนี้ท่าใช่ราคาแรงไหมขอรับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2015
  2. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดหลวงพ่อปานหายากสุด ๆ ไม่แนะนำให้จีบครับ

3. ae noi

ขอบคุณสำหรับข้อมูล ขอรับครู จิงแบบครูว่าหายากจิงๆขอรับตะกรุดหลวงพ่อปานแต่เขาคนนี้ของมีหลากหลายพอสมควร ที่ผมอยากได้เพาะดอกจิงดูสวยดี แล้วที่มาก็ดูเข้าทีเห็นของบางอย่างของเขามีถึงของที่เป็นอาจารย์ของหลวงพ่อปานอีกด้วย แต่ผมมิขอเอ่ยนามเขานะ ขอรับแต่ท่าครูเบรคผมก็จะกลับไปตรองดูอีกที ขอรับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2015
  4. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

พระเนื้อผงน้ำมันของหลวงพ่อปั้น วัดพิกุล ออกที่วัดสี่ร้อย
    หรือพระเนื้อดินของหลวงพ่อสุ่น วัดบางปลาหมอหรือครับ
    ผมว่ายังพอหาเจอได้ง่ายกว่าหาตะกรุดของหลวงพ่อปานซะอีก

5. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    หลวงพ่อสุ่นก็อย่าไปหาเลย หามาตั้งนาน พอชัวร์ๆ จับไม่ลง....ให้เซียนเขาเล่น

6. ae noi

ขอบคุรสำหรับข้อมูล ครับ ครู ไว้ผมมีโอกาดอีกที จะเอากล้องไปถ่ายชัดๆอีกที
    ภาพที่ถ่ายมาใช้มือถือ แต่ก็ไม่รู้เมื่อไหร่เพราะของเข้ากรุไปซะแล้ว แต่ท่ามีโอกาดอีกทีผมจะถ่ายมาแน่นอนขอรับ