เจ้าแม่ใบตองแทคทีมท่านปู่นาคราชและกุมารใบ้หวย ให้ท่านรวยๆเน้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 30 กันยายน 2009.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

คนบ้าหวยหวังรวยลาภลอยมาทางนี้...มีเฮ!

เขาว่ากันว่า ...หวยจะแม่นไม่แม่น จะต้องได้หวยตอนหลังเที่ยงคืน หรือจะให้แม่นสุดๆ ต้องตอนใกล้ ๔ โมงเช้าวันหวยออก

...............................

เอางี้เนาะ อยากโปรโมทตัวเองให้เป็นอาจารย์ดังกะเขาบ้าง

.................................

ยายผีป่ายินดีชี้เลขเด็ดให้ท่าน ด้วยการดูจากวันเกิดของท่าน ชื่อจริงของท่าน ที่พ่อแม่เรียกและตั้งให้ตอนแรกๆ เลยนะคะ

.........................................

เร่เข้ามาๆๆๆๆๆ ให้เวลางวดนี้ไม่เกินสิบนาที สามท่านแรกเข้ามาจะตอบนะคะ

มาทีหลัง ไม่ตอบ เพระง่วงนอน นั่งหน้าโน้ตบุ้คจนก้นชาแล้ว

...................................

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2009
  2. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจครับเผื่อจะฟลุ๊ค

3. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ขอด้วย รวยๆๆๆๆ

4. DevilBitch

pannaon, คุณต้องไหว้พระแม่ธรณีและแก้บนกับศาลหลักเมืองหรือศาลพระภูมิเจ้าที่ก่อนนะคะ จึงจะมีโชค ตอนนี้ไม่แนะนำให้เล่นหวยจนกกว่าจะพ้นเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้าไปนะคะ เพราะคุณต้องได้โชคทางอื่นก่อน

แต่ถ้าอยากเล่นหวยนะคะ ขอให้ผ่านงวดนี้ไปก่อน ทำตามที่บอกข้างต้น แล้วจะบอกให้หากเชื่อว่ายายผีป่าทำให้คุณได้เลขเด็ดจริงๆ นะคะ

แต่อีกนั่นแหละ ในเมื่ออยากลองเสี่ยงดู ถ้าได้โชคจะได้เอาไปทำบุญ แก้บน เอาไปเลย ไปหาคนายล็อตเตอรี่ที่ท้องอ่อนๆ (ผู้หญิงแน่นอนจึงมีท้องได้) บอกให้เขาหยิบเลขที่วางในแผงตรงกลางแถบขวาสุด เอา ๕ คู่ อย่าลังเล

เมื่อซื้อแล้วไม่ถูก งวดต่อไป เอาทั้ง ๕ คู่นี้ไปฝากกับพระภูมิหรือต้นไม้ แล้วจุดธูปขอท่าน แล้วเอาเลขท้ายทั้ง ๕ ใบที่คนท้องจับให้มาเล่นหวยใต้ดิน โดยไปซื้อกับคนขายผู้ชายตาเหล่นิดๆ หรือตาไม่สมประกอบก็ได้ค่ะ เช่นหนังตาปิดข้าง

audi1416

ไม่มีโชคค่ะ ต้องให้คนใกล้ตัวซื้อ เลข ๖๔๑ กับ ๓๓ หรือ ๘๘ ขยันตามไปนะคะ (ล็อตเตอรี่)

5. DevilBitch

เลขประจำตัวนะคะ

๓ - ๑- ๕๔๖ และหากจะเล่นงวดนี้ ไปหาล็อตเตอรี่กับคนขายอายุไม่เกิน ๔๐ ผู้ชาย ขายหน้าตลาดสด หน้ามีรอยแผลเป็นหรือมีสะเก็ดไม่น่ามอง

ห้ามต่อรอง ให้เขาหยิบกลุ่มเลขที่มี ๑ นำหน้าหลักแรก หรือ ๐๘๕ กับ ๗๕
    ๐ หรือ 8 คือเลขวิ่งที่คุณพอจะตามเล่นล่างได้ในงวดหน้านะคะ

6. stathong

stathong เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจครับ.... อนุโมทนา เผื่อจะได้เพิ่มตังทำบุญ สร้างพระอุโบสถ วัดบุใหญ่ อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา

7. DevilBitch

เลขคู่ชะตาคือ ๗ และดวงจะมีโชคถ้าหมั่นตามเลขเบิ้ลนะคะ ปีหนึ่งถูกสามหนก็พอนะคะ ได้นิดๆ พอชื่นใจ ๘- ๓- ๖๗๗ ๙๓๑ ๙๒๕ คือเลขที่หมุนมาเล่นได้ ตามไปเรื่อยๆ นะคะ ถ้ายายผีป่าเป็นคุณ งวดนี้จะหาเงินมาแทงเลขวิ่ง หรือเล่นเลขถ่างสองตัว (หมายถึงเล่นสามตัวบนแต่ถ้าเข้าสองตัวก็โอเคได้บาทละยี่สิบไงคะ)

ระวังปวดช่องท้องและมีอาการชาบางช่วงนะคะ อย่านั่งขบกรามหรือนอนกัดฟันบ่อยนะคะ สุขภาพจะแย่เนาะ

8. DevilBitch

ยังไม่มีโชคทางเล่นหวยนะคะ เพราะว่าผู้ดูแลคุณในทางเป็นทิพย์ ไม่อนุญาตให้คุณเล่นหวยค่ะ ถ้าเล่นก็จะเฉียดๆ ต้องให้คนในบ้านเล่นแทนโดยเราบอกไบ้ก็ได้ค่ะ

ไปเอาอายุของการสร้างวัดนั้น วัน เดือน ปี ที่ตั้งวัด หรือที่จะทำพิธีวางศิลาฤกษ์โบสถ์สิคะ แต่ให้คนอื่นไปเล่น โดยให้ไปซื้อกับแม่ค้าอ้วนๆ ใส่เสื้อสีแดง กางเกงขาสี่ส่วนสีเทาหรือลายดำ คอแม่ค้าเหมือนเป็นคอพอกแต่ไม่มากนะคะ ลองดูนะคะ ส่วนการบอกบุญสรา้งโบสถ์ คุณต้องบำเพ็ญสัจะบารมีอีกนิดค่ะ แล้วผ่านเมษายนปีหน้า จะมีคนส่งเสริมให้งานคืบหน้าไปได้มากขึ้นค่ะ อนุโมทนาค่ะ

9. DevilBitch

ไปนอนก่อนนะคะ

อย่าซีเรียส ชีวิตคือเกมส์

วันนี้แพ้ พรุ่งนี้เล่นใหม่ ถ้ายังไม่ตาย ต้องมีสักวันที่จะถูกหวยนะคะ แต่ระวังหมดเนื้อหมดตัวก่อนเพราะหวยกินรวบจ้า

.............................................

ก่อนนอนคืนนี้นะคะ ให้ไหว้พระทำจิตให้เป็นกุศลแล้วพูดด้วยใจจริงว่า

"หากกุศลใดที่ลูกทำมา ควรแก่เวลาที่ลูกจักได้โชคจากการเล่นหวยใต้ดิน และล็อตเตอรี่รัฐบาลที่จะออกงวด....(บอกไปว่างวดไหน) ขอให้ท่านผู้ทรงความเป็นทิพย์ที่สามารถส่งเสริมลูกได้ จงเร่งลาภให้ลูกได้รับโดยทันใจเถิด

แล้วเวลานอนให้ภาวนา พุทธนิมิตตัง บันดาลลาภ ธัมมังสมหวังทุกประการ สังฆัง จกเบิกบานได้ลาภลอย อิติ อิติ สัมปจิตฉามิ...แล้วภาวนาสัมปจิตฉามิไปจนหลับ

แล้วพอฝันหรือสัมผัสไม่ว่าจะเป็นภาพฝัน หรือจิตสัมผัสว่า เลขจะออกตัวนี้ ให้จำไว้ แล้วตื่นนอนมาให้ภาวนาอีก รีบออกไปหาซื้อหวยก่อน สี่โมงเช้านะคะ

โชคดีมีสุขนะคะ

10. Kwarinthorn

Kwarinthorn เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2009
    พึ่งเปิดคอมขอถามด้วยคนได้ไหมค่ะว่ามีลาภไหม อยากได้ค่าเทอมลูก
    ชื่อ วิมลรัตน์ นีซัง เกิด พุธกลางวัน 5 มีนาคม 2512

11. Kwarinthorn

Kwarinthorn เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2009
    พึ่งเปิดคอมขอถามด้วยคนได้ไหมค่ะว่ามีลาภไหม อยากได้ค่าเทอมลูก
    ชื่อ วิมลรัตน์ นีซัง เกิด พุธกลางวัน 5 มีนาคม 2512

12. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ
    จะได้มีแนวทางครับ
    จะได้มีเงินทำบุญกับท่านๆในเว๊ปครับ

13. ฌอน

ฌอน สมาชิก

ไปทำบุญมา 41.ใครจะทำบุญต่อก็ติดไวสักนิดนะ(sing)

14. tangmae1

tangmae1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเลขด้วยคนค่ะเอาไว้จ่ายค่าเทอมลูก
    วันอังคารที่ 25มิ.ย 2506 สิริเพ็ญ

15. Shinray01

Shinray01 เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วผมล่ะครับ

16. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

42 ครับ
    อิอิ

17. teelak

teelak เป็นที่รู้จักกันดี

ดูให้คุณแม่ผมหน่อยนะครับคุณยาย

ซื้อหวยประจำครับ

สาธุๆครับ

18. วิบแวม

วิบแวม Active Member

16 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาด้วยครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและคาถาก่อนนอนนะครับ
    จะลองทำตามดู
    ส่วนตัวนี่ซื้อหวยไม่เคยถูกเล้ยย..เฮ้ออ เซงเจงๆ

19. DevilBitch

โหย...ตอนเช้าเข้าไม่ได้ กะว่าจะมาบอกหวยแต่ละท่าน

เป็นอย่างไรบ้าง

ยายผีป่าเจ๊งไป

เล่น ๓๖ กับ ๓๘ และสามตัวเล่น ๓๘๖ ๓๘๕ (เลขกำลังวัน)

น่าโมโหไหมคะ

ถ้ามาทันนะคะ รับรองมีหนึ่งท่านที่ได้หวยจากดวงของเขา

งวดหน้าถ้าไม่เข็ด เข้ามาเอาเลขไปแทงให้กินเกลือต่างข้าวกันต่อนะคะ

20. joe29

joe29 เป็นที่รู้จักกันดี

ดีแล้วครับช่วยกันเตือนสติสมาชิก อนุโมนาบุญ เขาจะได้มี

ความเข้าใจจะได้ไม่หลงงมงายจนเกินไป

ขอบคุณครับ คุณยายผีป่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ตุลาคม 2009