ปิดรับบริจาค เชิญร่วมทอดกฐินกับโครงการกฐินแสนกอง ปีที่ 12 พ.ศ. 2560

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 14 กรกฎาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Anlika Rattanamaneepan บุคคลทั่วไป

รวมบุญกฐินแสนกองด้วย 300 บาทค่ะ

2. ศุภญา จันทราทิพย์ บุคคลทั่วไป

สาธุๆๆ

3. อนัตตา ทุกขัง อนิจจัง บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญกฐินแสนกอง 100.- ค่ะ สาธุ

4. Surapha Boonthawornwat บุคคลทั่วไป

ขอโมทนาสาธุในบุญกับทุกท่านค่ะ

5. ยุ้ยจัง พรพรรณ บุคคลทั่วไป

สาธุ

6. สณพร ตรีปิฎก บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุคะ

7. Ma Mma บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุ

8. Poonsiri Lertrattanapaisan บุคคลทั่วไป

สาธุ โมทนาบุญครับ

9. Kai Nongwa บุคคลทั่วไป

สาธุสาธุสาธุอนุโมทามิ

10. BawDear Seethong บุคคลทั่วไป

ขอโมทนาสาธุด้วยทุกประการครับ

11. สริญญา สุวรรณกูฏ บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยนะคะ 300 บาท

12. วันทนีย์ เทพพรพิทักษ์ บุคคลทั่วไป

สาธุ อนุโมทามิ

13. กินอยู่พอเพียง แต่ไม่เพียงพอ บุคคลทั่วไป

สาธุๆ

14. เจ้าสั้วน้อย มหาชัย บุคคลทั่วไป

ขอโมทนาด้วยครับ สาธุครับ ขอผลบุญที่ข้าพเจ้าได้โมทนานี้ จงปกป้องคุ้มครองให้ไม่เจ็บไม่ป่วย เจริญในคุณงามความดี และ ปราศจากคนพาลด้วย เทอญ

15. Wachira Ratchathon บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญครับ

16. วรินรำไพ วัฒนะวิทย์ บุคคลทั่วไป

สาธุค่ะ

17. Maylady Indy Maylady บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยนะค่ะอนุโมทนาสาธุ สาธุ สาธุค่ะ

18. Weerakiat Wattanasuksopol บุคคลทั่วไป

อนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ

19. ชาญ สุทธินันท์ บุคคลทั่วไป

สาธุๆๆ

20. นิพนธ์ โรจนประดิษฐ์ บุคคลทั่วไป

สาธุ สาธุ สาธุ ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้