เชิญร่วมทำบุญเป็นเจ้าภาพบวชพระปฏิบัติธุดงค์ วัดท่าซุง ปิดรับ ๓ ก.พ. ๒๕๕๕

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย tamsak, 4 มกราคม 2012.

1. kit_por

kit_por เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอร่วมบุญเป็นเจ้าภาพบวชพระธุดงค์ค่ะ โอนเงินวันที่ 3 ก.พ. 55 เวลา 18.11 น. จำนวน 100 บาท และขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยค่ะ

2. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22
    ยอดเงินทำบุญร่วมเป็นเจ้าภาพบวชพระธุดงค์วัดท่าซุง ปี ๒๕๕๔ (ระหว่างวันที่ ๘ - ๑๖ ก.พ.๒๕๕๕) ณ วันที่ ๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ เวลาประมาณ ๑๖.๐๐ น. เป็นจำนวนเงิน ๑๑๓,๔๕๑.๓๘ บาท

ปิดรับการร่วมทำบุญแล้วครับ

ปีนี้มีผู้ที่สมัครบวชกับวัดท่าซุงโดยตรง จำนวน ๑๒๑ คน และที่สมัครผ่านโครงการของศูนย์ศิลปาชีพบางไทร จำนวน ๒๓๖ คน รวมทั้งสิ้น ๓๕๗ คน

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆ ท่านด้วยครับ

.

3. 99kansita

99kansita เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2009
    scan ใบโอนเงินส่งมาให้แล้วค่ะ วันนี้ เวลา 22.55 น. แต่ไม่แน่ใจว่าแนบได้ไหม ขอโมทนาบุญกับผู้บวชพระปฏิบัติธุดงส์ และ ผู้ร่วมงานในมหาบุญทุกๆ ท่านด้วยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา: