เรียนผู้ดูแลweb มีความผิดพลาดเกิดกับคุณNongyao3 ครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย pongio, 25 กันยายน 2013.

1. pongio

pongio เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    เนื่องจากผมตั้งกระทู้ไว้ที่นี้

http://palungjit.org/posts/8358592

ซึ่งมีเพื่อนสมาชิกเข้ามาร้องเรียนปัญหาในกระทู้ของผมที่ตั้ง ผมจึงนำปัญหานี้มาบอกต่อท่านครับ

2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

ติงก็เจอบ่อยค่ะ ทีแรกก็งงๆ
    หลังๆมาเข้าใจว่าเป็นเพราะระบบเว็บอาจผิดพลาดอะไรสักอย่าง
    กรุณาเรียนให้เพื่อนคุณทราบด้วยว่าหลายๆคนก็เจอเช่นกันค่ะ
    อย่าคิดมากเลยนะคะ

3. nongyao

nongyao เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขอขอบคุณมากนะคะที่แจ้งให้ทราบ ขอบคุณมากจริงๆค่ะ ขอให้กุศลส่งให้คุณมีความสุขมากๆนะคะ