เสด็จแม่ยั่วเมืองอ.หม่อมนิรนามไตรภูมิ/มหาเสน่ห์ โชคลาภ ค้าขาย./สมเด็จจิรดา น.สุดท้าย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chabay, 9 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

อัพเดทรายการคับ
    ขย่มตอ = ส้ม 4 เหลือง 2 ฟ้า 1 ดำ (หมด) ขาว 4 ชมพู 6 ม่วง 2 องค์ละ 750
    4-1 พิมใพ์หญ่ ชมพู 5 องค์ละ 750
    4-1 รุ่นแรกม่วง องค์ละ 1199
    4-1 รุ่นแรกสีแดง องค์ละ 1199 ราคานี้ ถึงสิ้นเดือน มิ ย คับ (2รายการนึ้สบทบทุนช่วยสร้างโบสเกือบ 50% คับ)
    หลวงปู่สรวงจิ๋ว 1 องค์ องค์ละ 1999
    หลวงพ่อวดเหล็กไหล 1 องค์ องค์ละ 750
    แม่ยั่วโลหะรุ่นแรก โทรถาม (หมด)

พระทุกองค์รับประกันแท้ตลอดชีพ เก๊เอามาคืนเต็มไม่มีเงื่อนไขคับ
    ทุกรายการช่วย ems 50 ด้วยนะคับ โอนเงินที่ 053-0-22790-9 kamolrat klaewkla ธนาคารกรุงเทพ บิ๊กซีติวานนท์ 088 619 6291
    ภาพหน้่ 1

2. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รีบๆ นะคับ มีจำนวนจำกัดคับผม

3. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ขย่มตอ = ส้ม 4 เหลือง 2 ฟ้า 1 ดำ (หมด) ขาว 4 ชมพู 6 ม่วง 2 องค์ละ 750
    4-1 พิมใพ์หญ่ ชมพู 5 องค์ละ 750
    4-1 รุ่นแรกสีแดง องค์ละ 1199 ราคานี้ ถึงสิ้นเดือน มิ ย คับ (2รายการนึ้สบทบทุนช่วยสร้างโบสเกือบ 50% คับ)

จากประสบการณ์ทั้งหมดทุกรุ่นที่ผ่านมาและมีคนบอกกล่าว รุ่นไหนแรงสุดครับ เห็นผลชัดเจน ไปเที่ยวยามราตรีไม่มีพลาด ผูกจิตผูกใจสุดๆ หวังผลได้ครับ กำลังตัดสินใจครับ

เอ่อ คือจะบอกว่าที่ตอบมาทาง PM ทั้งสองครั้ง ไม่มีตัวหนังสือขึ้นเลยครับ เลยไม่ทราบคำตอบครับ ไม่รู้ว่าเป้นที่อะไร มีแต่ข้อความของผมที่ถาม แต่ที่ตอบกลับมาไม่มีครับ รบกวนตอบอีกครั้งนะครับท่าน

4. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

ผม เฉยๆนะ เข้ามาดูของร้านนี้บ่อย ไม่ชอบ ไม่เห็นด้วย ก็ ไม่ยุ่งเท่านั้นเอง มันจะยากอะไรครับ ถ้าทำไม่ได้หรือความริษยามันมีมาก มาปรึกษาผมได้ครับ จะแนะนำวิธีท่องเวบอย่างเป็นสุขให้ เค้าส่วนเค้า เราส่วนเราดีมั้ยครับ ทุกท่าน palungjit.org เค้าเลิกทะเลาะกันนานแล้วครับ ไม่ชอบ เค้าก็ไม่ยุ่งไม่วุ่นวาย
    แล้วกฏของเวบก็ไม่เคยบอกนะครับว่า ห้ามเอารูป หลวงพ่อไปทำเป็น ดิสเพลย์ หลายท่านก็เอาครูบาอาจารย์ที่เค้าเคารพ มาทำกันเยอะไป ถ้าจะคิดว่าผมเข้าข้างเจ้าของร้านก็สุดแต่ใจ อย่าเที่ยวสงสัยในเจตนาคนอื่นเลย ถามตัวเองก่อนดีกว่าว่ามีเจตนาอะไร

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2012
  5. จันผา

จันผา สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2012
    เห็นด้วยๆ หลวงพ่อควรจะอยู่อย่างผู้ละซึ่งกิเลสตัณหา เอามาทำดิสเพลย์แล้วมาขายของแบบนี้ พิธีปลุกของที่พระเยอะแยะแบบนี้เจตนาคือมั่ว
    ดูเถิดลูกหลาน admin เวปพลังจิตทั้งหลาย ท่านปล่อยให้คนมาขายแบบนี้ทำไมลูกหลาน admin ต้องตื่นได้แล้ว

6. จันผา

ผมว่ามันแอบอ้างเกินไปครับ อยากปรามาสคนขายครับ คุณขายเจ้าแม่กวนอิมหรือคับถึงได้เอารูปพิธีนี้มาเกี่ยวด้วย เอาแม่อุมาแบบนี้มาทูลเกล้าถวาย ลูกหลาน adminเอ๋ย จงพิจารณาเถิด

7. จันผา

ผมเห็นด้วยกับคุณbabyheadอย่างแรงเลยครับ มาตั้งท่าว่าคนที่มองไม่เหมือนกับคุณว่าจัญไรมันไม่งามครับ ถ้าผมมองว่าไม่ดีงามแปลว่าผมจัญไร ถ้าคนอื่นมองว่าไม่เหมาะก็มาว่าเขาจัญไร มันแรงไปครับ ลบหลู่มนุษย์ด้วยกันไม่งามมากๆครับ ปิดไปเถอะครับกระทู้นี้ก่อนที่คนจัญไรจะมารุมประนามและเหยียดหยามคุณ คือผมก็ทนไม่ได้เหมือนกันครับ

8. จันผา

ผมไม่มีเจตนาไม่ดีหรือมาขัดอะไรผมก็ศึกษาอาจารย์เก่งๆมาเยอะเห็นแล้วอดไม่ได้ ผมเลยต้องพิสูจน์ ข้อมูลของคุณผิดมาก

เสด็จแม่อุมายั่วเมือง อ.หม่อม

แค่ชื่อคุณก็เรียกผิด เขาเรียกว่า เสด็จแม่ยั่วเมือง ผมไล่ดูข้อความคุณทีละตัวดีกว่า

เสด็จแม่อุมายั่วเมือง อาบน้ำมันว่านมหารัญจวนของอาจารย์หม่อม อิทธิคุณความแรงของของอาจารย์หม่อมนี้ นอกจากเรื่องเสน่ห์เต็มๆ แล้ว พุทธคุณยังครอบคลุมไปถึงความแคล้วคลาด ปลอดภัย มหาอุต ความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานอีกเสด็จแม่ยั่วเมืองไม่ ใช่เฉพาะเมตตาอย่างเดียว ทำมาค้าขายรุ่งเรือง ร่ำรวย อาจารย์หม่อมท่านอาบแม่ยั่วเมืองด้วยน้ำมันว่านมหารัญจวน แบบชุ่ม ชุ่ม น้ำมันว่านมหารัญจวนนั้น อ.หม่อม ท่านหุง และผสมด้วยวัตถุอาถรรพ์ทางเสน่ห์เมตตาหลายอย่าง อาทิ น้ำตาปลาพยูน ว่านมหามงคล 108 ว่านมหาเสน่ห์ 108 รากไม้มงคล และเสน่ห์ 108 ไม้กุ๊กไก่หลง ฯลฯ แผ่นทองคำเปลว สีผึ้ง อีกหลายๆ เกจิอาจารย์นับร้อยนับพันรูป การหุงน้ำมันว่านนั้น อาจารย์หม่อมใช้เวลานับเเรมเดือน สวดคาถาตลอดการหุง แล้วนำเหรียญเสด็จแม่ยั่วเมืองที่ปลุกเสกแล้วปลุกเสกอีกหลายวาระ หลายพิธีใหญ่ทางใต้ แช่ลงไปทิ้งไว้นับปี แล้วจึงนำออกมาแจกญาติโยม

ประโยคนี้ก็ไปก๊อปเขามา แต่ไส้ในคุณลืมเปลี่ยนชื่อที่ตั้งใหม่ของคุณเลยมีชื่อเดิมคือคำว่า เสด็จแม่ยั่วเมืองอยู่

เสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นใคร ? เป็นปางหนึ่งของพระแม่อุมาเทวี ซึ่งเกิดขึ้น ณ เวลาที่องค์ศิวะเทพได้ออกบวช บำเพ็ญพรต ในยามนั้นประชากรของโลกขาดแคลนอย่างสาหัส จึงมีการบนบานศาลกล่าวต่อแม่อุมาเทวี ท่านจึงอวตารมารเป็นเสด็จแม่ยั่วเมือง (ปางนี้เป็นปางที่มีเสน่ห์มหาเสน่ห์อย่างมากมายผู้ใดได้พบเห็นจะเกิดความ รัญจวนจนยั้งใจไว้ไม่อยู่ องค์พระศิวะเจ้าก็เช่นกัน เมื่อพบเห็นเสด็จแม่ยั่วเมืองมีความต้องการเสพสม จึงทำให้เกิดการสร้างมนุษย์โลกขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง ปางนี้เป็นปางลักษณะการบูชา "ศิวลึงค์" เสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นเครื่องรางที่ได้รับความนิยมอย่างมากในประเทศอินเดีย ฮ่องกง สิงค์โปร์ มาเลเซีย เป็นเครื่องรางที่ดีทางเสน่ห์เมตตา ดลจิต ดลใจ โชคลาภค้าขาย เรียกเงินเรียกทอง ป้องกันคุณไสยที่มากับลม ทั้งคุณมนุษย์ และอมนุษย์ เพื่อความสำเร็จในหน้าที่การงาน ผู้ที่บูชาเสด็จแม่ยั่วเมืองนี่ จะเป็นที่รักใคร่กับทุกๆ คนรอบข้าง อีกทั้งผู้หวังผล ทางการเรียกจิตและนิมิตดึงใจ ก็สามารถนำไปใช้ได้ เครื่องรางนี้เหมาะสำหรับเป็นเครื่องราง ในการเรียกจิต คนรัก ให้คิดถึง ถวิลหา ให้มาหา อยากมาพบเจอหน้าเรา การปลุกเสกและการหุงน้ำมันว่านมหารัญจวนนั้นทำกันในป่า ช่วงที่ปลุกเสกมีไก่ป่าฝูงหนึ่งหลงเข้าไปในพิธีพยายามหาทางออกจากสายสิญจ์ แต่ก็หาทางออกไม่ได้ ไก่ตัวผู้ก็ปี้ไก่ตัวเมียกลางปรัมพิธี ซึ่งเป็นที่น่าอัศจรรย์ใจมาก ผู้เข้าร่วมพิธีต่างทราบกันดี! นั่นย่อมเป็นเครื่องยืนยันได้อย่างแท้จริง ว่าเสด็จแม่ยั่วเมืองนั้นมหาเสน่ห์สุดๆ ใช้ได้ทุกเพศครับ

ท่อนนี้ก็ก๊อปมาแล้วเอามาแต่ง เจตนาคุณไม่ดี พูดจาแย่มากเวลาไปตอบ

เสด็จแม่ยั่วของ อ.หม่อมนั้น ไม่ต้องใช้คาถา ใช้อฐิฐานเอาพอคับ ท่านเสกมาดีแล้วคับ แล้วของท่านรุ่นไหน แรงเหมือนกันหมดคับ

ตรงนี้ก็เลียนแบบมาเน้นๆ

อยากรู้ อ.หม่อมคือ ใคร........!!!!!!!
    คำถามรู้ถ้าอยากรู้ ท่าลองไปเสริดหาดู ประวัติอ.หม่อม ผมไม่อยากพูดเดี๋ยวหาว่าโม้ รู้อย่างเดียวว่า ท่านเก่งกว่าพระบางองค์ พระจำนวนไม่น้อยเป็นลูกศิษย์ท่าน

ตรงนี้แย่มากครับ คุณเก่งแค่ไหนถึงรู้ว่า อ.หม่อมเก่งกว่าพระบางองค์ ผมว่าคุณปรามาสผ้าเหลืองแล้ว เวปพลังจิตเป็นเวปที่เกี่ยววกับพระ ข้อมูลแบบนี้รู้ถึงเบื้องบนเสร็จแน่ครับ คุณทำให้เรื่องอาจารย์หม่อมเสื่้อมเสียมากครับ เบื้องบนจะใช้หรือไม่ใช้ของอาจารย์หม่อมคุณก็แอบอ้างไม่ได้ เดี่ยววันนี้ผมจะเช็คเอาประวัติอาจารย์หม่อม

ถ้ายังอยากรู้อีกแนะนำ ท่านสายอีสานคือ หลวงปู่เกลี้ยง ศรีสะเกด ลูกศิษย์ สายอ.มั่นลองถามท่านดู ว่าอ.หม่อมเป็นไง

ตรงนี้ไปเอามาจากประวัติอาจารย์หม่อมมา
    หรือ สายใต้ ลองถามพ่อท่านนวลดู... แล้วท่านจะได้คำตอบจากพระอริยะสงฆ์
    หรือ ท่านใด มีคนใกล้ชิดทำงานในวัง เป็นมหาเล็กก็ได้ลองถามดุ อ.หม่อมเก่งไหมคับ คนในวัง.....ทุกท่านมาเป็นประธานพิธีให้เวลาเสก

ตรงนี้คุณแอบอ้างเบื้องสูงมากจนน่าเกลียดครับ ใครครับใกล้ชิด ใครครับมหาดเล็ก ใครครับคนในวัง วังไหนครับ ใครมาเป็นประธานพิธีครับ ผมเอาเรื่องคุณได้แน่ครับเรื่องนี้ไม่มีใครมาเป็นประธานหรอกครับ ภาพพิธีไปก๊อบมา เอามาปะต่อเรื่องไม่มีอะไรยืนยันชัดเจน ใครเขาจะเชื่อ

คำเตือน
    ผมเห็นหลายท่านละ ที่เคยมาพูดว่า คัยก็ไม่รู้มาสร้างอะรัย ทุเลศจัง อยากบอกทุกท่านว่า รูปแบบเสด็จแม่นั้น เป็นพระแม่อุมาแล้วก็มีศิวะลิงค์นะคับอย่างมองแบบจัญรัย คนจัญรัยก็คงมองแบบจัญรัย รูปแบบนี้มีมานับพันๆๆปีแล้วนะคับ

คุณเขียนได้ถ่อยมาก แย่มากในสายตาผม อย่ามาทำการค้าเลย ผมมองแล้วไม่ไปซื้อของคุณไม่เชื่อที่คุณบอกมา มันต้องจัญไรด้วยเหรอ

แนะนำ
    พระของท่าน อ.หม่อม ทุกอย่าง ท่านสร้างแจกนะคับ ไม่เคยมาเก็บตังชาวบ้าน แต่ส่วนมากแจกในวัง และทหารผู้เสียสละเพื่อชาติ ค่าพิธี อ.นิมนต์พระทีเป็นล้านๆๆนะคับ เงินส่วนตัวทั้งนั้น เพราะฉะนั้นมั่นจัยพุทธคูณเลย เจตนาสร้างดีคับ
    ท่านใดเห็นแล้วไม่ชอบก็อย่าได้ปรามาสนะคับ ท่านเป็นฆราวาสแต่ก็ทรงณาณมาก

*** ท่านใดข้องจัย สอบถามได้นะคับ **

ผมข้องใจมากครับ ตอบมาให้หมดครับ เขียนแนะนำได้ถ่อยมากครับ เหมือนรู้ล่วงหน้าว่าคนจะไม่ชอบรีบพูดไว้ก่อนเลย แต่ตอนนี้คุณกำลังอวดอ้าง อวดภูมิ อวดวัง อวดเบื้องสูง อวดพระบรม คุกนะครับ

พระทุกองค์รับประกันแท้ตลอดชีพ เก๊เอามาคืนเต็มไม่มีเงื่อนไขคับ
    ทุกรายการช่วย ems 50 ด้วยนะคับ โอนเงินที่ 053-0-22790-9 kamolrat klaewkla ธนาคารกรุงเทพ บิ๊กซีติวานนท์ 088-619 6291
    ไม่มีจองนะคับ ท่านใดสั่งแล้วโอนก็ได้เลยนะคับ เพราะของราคาถูกกว่าที่อื่นคับ

ของดีและถูกไม่มีในโลก คุณขายแพงใครจะซื้อคุณครับต้นทุนไม่มากก็ขายถูกองค์ละ 2บาทเจตนาผมไม่มีแอบแฝงแต่ทนไม่ไหวแอบอ้างมากแบบน่าเกลียด ช่วยอธิบายมาด้วยครับ ผมจะไปเช็คมหาดเล็กที่คุณว่าครับ แล้วตอนนี้ถ้าอาจารย์หม่อมเก่งจริงๆ ผมก็รู้แล้วว่าควรไปซื้อของอาจารย์ที่ไหน แต่ต้องไม่ใช่ที่นี่แน่ครับ

ผมขอโหวดให้กระทู้นี้ปิดครับ อ้างกษัตริย์แบบนี้คุกครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2012
  9. chabay

ก่อนเปิดประเด็นนะคับ ผมขอถามคุณก่อนว่าเจตนาคุณคือรับไม่ได้จริงๆๆ หรือ สมัครเพื่อมาด่าาผมโดยเฉพาะคับ หรือว่า ขายของอ.หม่อมเหมือนกันคับผมขายถูกกว่าคุณหรอคับ มันเสียลูกค้าเลยมาป่วนแบบนี้หรอคับ

10. chabay

มาเริ่มเลยนะคับ

ที่คุณว่าผมว่าเอาภาพพิธีเ้จาแม่กวานอิมมานะ ผมก็บอกแล้วว่าแสดงความเป็นตัวตนว่าท่านเสกจิงทุกๆๆครั้งมีพิธีจิงๆ และผมไม่เคยบอกว่าพิธีในรูปนั้นคือพิธี แม่ยั่วคับ

ที่ท่านบอกว่าผมก็อปขอมูลมานี่ คับผมผมก็อปมามันเป็นข้อมูลเบื้องต้นคนส่วนมากที่ปล่อยของ อ.หม่อมก็ก็อปมาจากเวปนั้นทั้งนั้นคับ อันนี้ถ้าผิดผมขออภัยด้วย

รื่องอ้างอิงเบื้องสูงนั้น ผมอาจใช้คำว่าทุกท่านนั้นคงผิดใช่ไหมคับ นั้นผมขออภัยและขอแก้ไขคับ แต่ ที่คุณบอกว่าไม่มีหลักฐาน ถ้าคุณมีคนที่ทำงานเป็นมหาดเล็กหรือในวัง ทหารเค้าก็รู้จัก อ. หม่อมสะส่วนมาก (ถ้าคุณจะบอกผมพูดมั่วจะเอาเรื่องเชิญเลยคับ)

ส่วนเรื่อง อ.หม่อมเก่งกว่าพระบางองค์นั้น ก็เป็นคำบอกเล่าของพระหลายๆท่านผมคุยมากับพระท่านที่ไปช่วยพิธีอ.หม่อม ท่านก็พูดแบบนี้หลายท่าน

11. chabay

แต่ที่ผมรับไม่ได้เลยคือ เรื่องรูปหลวงพ่อ ผมไม่อยากพูดและพูดไปหลายรอบแล้ว

อีกเรื่องคุณนี่มันโครตๆเลย คุณมาบอกว่าพิธีที่เสกของแล้วพระเยอะแบบนี้มันมั่ว โหๆๆๆๆ คุณเป็นคัยคับ มาบอกพิธีนี้มั่วๆๆ งั้นคนมาเสกก็มั่วๆ คนมาช่วยงานก็มั่วๆๆๆ คนมาเป็นประธานในพิธีให้ก็มั่วๆๆหรอ ท่านอย่ามาปรามาสเลยคับ อย่า่มาพูเลยว่าไม่เหมาะสม มีเจตานาอะไรก็บอกมา ช่างกล้าบอกพิธีมั่วๆๆ ผมรับไม่ได้

12. chabay

แล้ว้าใครเข้าใจการบูชาแม่อุมาแบบตันตระคงเข้าใจนะคับผมไม่เห็นว่ารูแแบบมันจะไม่เหมาะสมตรงไหนคับ เป็นรูปแบบที่มีมานานนับพันๆๆปี ไม่ได้มาทำเป็นเรื่องของใต้สะดือสักน่อย

มีอะไรค่องใจโทรมาถามได้นะคับ หรือนัดเจอได้ ถ้าเจตาดีจิงๆๆๆ แต่ผมคงว่าไม่หรอกมาจากเว็ปไหนหรอคับ คงขายของไม่ได้สินะคับเลยมาบ้าแบบนี้ อย่ามาป่วนกันเลยคับพี่น้องถ้าข่องใจมากโทรมาหาได้คับ ผมชอบแบบลูกผู้ชายคับ ไม่ชอบแบบหมารอบกัดคับ

13. chabay

ส่วนเรื่องทีมงานจะลบหรือไม่นั้น ผมไม่ขัดคล่องเอาตามทีมงานเห็นสมควรทีมงานพลังจิตเป็นผู้ใหญ่พอคับ และท่านคงมีความรู้พอเรื่องการบูชาแม่อุมาแบบนี้ และก็คิดว่าท่านทีมงานจะไม่ทำอะไรที่เป็น 2มาตราฐานคับ

14. chabay

หลวงปู่สรวงจิ๋ว 1 องค์ องค์ละ 1999
    หลวงพ่อวดเหล็กไหล 1 องค์ องค์ละ 750
    แม่ยั่วโลหะรุ่นแรก โทรถาม (หมด)

ทุกรายการช่วย ems 50 ด้วยนะคับ โอนเงินที่ 053-0-22790-9 kamolrat klaewkla ธนาคารกรุงเทพ บิ๊กซีติวานนท์ 088 619 6291
    ภาพหน้่ 1

15. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

ผมแนะนำตามนี้ครับคุณ chabay อย่าตอบโต้เลยครับ ทะเลาะไปไร้ประโยชน์ครับ รายได้ไม่เกิด :cool: ทำธุกิจของคุณต่อไปดีกว่าครับ หรือถ้าเห็นแล้ว รำคาญตาไม่รู้ว่าสามารถลบกระทู้เป็นบางกระทู้ได้หรือป่าว กระทู้จะได้ดูโล่งๆเรียบร้อยครับ อ่านง่ายสบายตาครับ ทำบ้านให้น่าอยู่ครับ อย่าไปเดือดดาลตาม รักษาความเป็นมืออาชีพไว้

ยังสงสัยครับ ว่าท่านที่อ้างว่า "มีอาจารย์เก่งๆแต่เห็นแล้วอดไม่ได้นี่" ไม่รู้อาจารย์ท่านเหล่านี้สั่งสอนลูกศิษย์ของตนยังไงเหมือนกัน อาจารย์ดี ศิษย์ดี คนดี เค้าไม่ตีใครหรอกครับ

16. คงคาราม

คงคาราม สมาชิกใหม่

ผมก็บูชา แม่ยั่วเมือง อยู่ ไม่เห็นจะเสียหายตรงไหน คนห้อยพระเป็นล้าน ยังโดนทุบตายคาบ้านมาแล้ว นุ ไฟฟ้า เคยได้อ่านข่าว ป่ะ คนแถวบ้านผมเองอ่ะ(ลูกสาวสวยมากเพื่อนผมสมัยเรียนด้วยกันด้วย) ยังตาย เอาไรมาก

17. chabay

ขอขอบพระคุณพวกพี่ๆมากเลยนะคับที่เข้าใจผมคับ จะพยายามทำตามที่พี่บอกเป็นมืออาชีพให้มากที่สุดคับ จะพยายามอดกลั้นกับพวกที่มาก่อกวนเพราะเรื่องทางธุรกิจและอื่นๆคับ และขอบคุณทุกpm ที่ส่งกำลังใจเข้ามานะคับ ขอบพระคุณคับ

18. chabay

ปิดเสด็จแม่ยั่วเมือง 4-1 สีแดง และ ขย่มตอสีขาวให้น้องสาวนอกเวปคับ

19. chabay

ขย่มตอ = ส้ม 4 เหลือง 2 ฟ้า 1 ดำ (หมด) ขาว 3 ชมพู 6 ม่วง 2 องค์ละ 750
    4-1 รุ่นแรกสีแดง องค์ละ 1199
    ราคานี้ ถึงสิ้นเดือน มิ ย คับ (2รายการนึ้สบทบทุนช่วยสร้างโบสเกือบ 50% คับ)

ภาพหน้่ 1<!-- google_ad_section_end -->

20. chabay

ปิดเสด็จแม่ยั่วสีฟ้าให้พี่นอกเวปคับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้