เสียงประหลาด

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย siwapongg, 15 มิถุนายน 2012.

1. siwapongg

siwapongg สมาชิก

14 มิถุนายน 2012
    ได้ยินเสียงเหมือนเด็กร้องละเมอขณะอ่านกระทู้ในอภิญญาxp

<hr style="color:#FFFFFF; background-color:#FFFFFF" size="1"> รบกวนถามหน่อยครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ผิดถูกอย่างไรขออภัยด้วย ผมได้มาเจอเว็บพลังจิตและมีความสนใจในเรื่องสมาธิ ขณะที่ผมนั่งอ่านข้อความในกระทู้ตอนตี3 ผมได้ยินเสียงเด็กผู้หญิงร้องเหมือนเด็กกำลังละเมอ ดังอยู่นาน และคิดว่าเป็นเสียงของลูกสาววัย7ขวบ ดังอยู่น่านสงสัยเลยเข้าไปดูในห้องปรากฏว่าลูกสาวหลับสนิท จึงถามลูกชายว่าน้องร้องหรือเปล่าและได้ยินเสียงอะไรมั้ย ลูกชายตอบว่า ไม่ ผมไม่เคยเจอเหตุการณ์แปลกๆแบบนี้ตอนที่ยังไม่หลับ และผมมาเจอเหตุการณ์นี้ตอนกำลังศึกษาเรีื่องสมาธิอยู่พอดี แต่ผมนั่งอ่านเฉยๆไม่ได้ทำสาธิ แต่ตั้งใจอ่านมาก ผมเจออะไรครับ และทำไม กรุณาช่วยไขข้อข้องใจสำหรับผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. บุรุษไร้เงา

บุรุษไร้เงา เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ยินทางหูด้านซ้ายหรือเปล่าครับ..

3. โฟร์0

โฟร์0 สมาชิก

5 มิถุนายน 2012
    รองสวดมนต์แผ่เมตตาให้เขาดูครับ