เสียงธรรม เสียงอ่าน นิทานฟังสบาย ชุดที่1

ในห้อง 'ประวัติและนิทานธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย maniamanias, 25 พฤษภาคม 2015.

1. maniamanias

maniamanias เป็นที่รู้จักกันดี

เสียงอ่าน นิทานฟังสบาย ชุดที่1

นำมาแจกให้ลองฟังดูค่ะ เป็นผลงานเสียงอ่านธรรมะชิ้นแรกค่ะ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะคะ ^-^

จัดทำขึ้นครั้งแรกเพื่อแจกผู้มาร่วมปฏิบัติธรรม ณ วัดตรีญาติ จ.ราชบุรีค่ะ เนื่องจากผุ้ที่มาค่อนข้างมีอายุมาก เลยไม่สามารถอ่านหนังสือได้สะดวก ดิฉันเลยอัดเสียงอ่านให้แทนค่ะ

แล้วพอดีคิดว่าไหนๆ ทำแล้วก็น่าจะลงเผื่อมีคนสนใจ แต่ติดเรื่องเน็ตช้าเลยไม่สามารถลงผ่านเสียที เลยใช้วิธีโหลดฝากไว้ที่ 4shared ค่ะ

สามารถโหลดฟรีได้ที่

นิทานฟังสบายชุดที่1 โดย maniamanias - 4shared