แค่ข่าวร้าย (วงพลอย) >>>Tanaong

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย tanaong2011, 7 กุมภาพันธ์ 2013.

1. tanaong2011

tanaong2011 เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2011
    ขนาดแค่ฮุค คุณมะลิปอยังประทับใจ
    มาโดนเอ๊ย! มาฟังเต็มๆในเพลงนี้
    ทั้งฮุค ทั้งอัฟเปอร์คัท ทั้งหมัดตรง 1-2
    แถมหมัดตัดลำตัวและ ปล้ำคลุกวงในอีก
    อิๆ ขอบคุณคุณมะลิปอมากครับ
    ขอให้มีความสุขกับเสียงเพลงนะครับ......

ไฟล์ที่แนบมา:

2. tanaong2011

tanaong2011 เป็นที่รู้จักกันดี

..........................................................................

3. tanaong2011

เอางั้นเลยนะเปิ้ล ถ้าพี่เป็นหัวหมู
    ก็เป็นหัวหมูที่หน้าตาดีที่สุดในโลกละจ้ะ

ใช่ๆ เป็นทำนองเพลงจีนที่อาเหลียงเคยร้องไว้
    อาเหลียงเคยเจอพี่เมื่อหลายปีก่อน
    มาจับมือพี่แล้วร้องไห้ขี้มูกโป่ง
    หลังจากนั้นก็หายหน้าไปจากวงการ

พี่ไม่อยากเจอหน้าพระเอกคนไหนอีกแล้วละ
    ณเดช ก็ติดต่อมาขอพบ พี่ก็ปฎิเสธไปตลอด......

เปิ้ลไปหายูทูปเพลงนี้มาได้ เก่งจัง..... ชอบเหมือนกันจ้ะ..

4. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

เออนะ..ว่าไปเราสองคนก้เข้าอกเข้าใจกันดีเนอะ
    เรามาสร้างปรากฎการณ์อะไรแปลกๆด้วยกันหน่อยก็ดีนะ น่าสนเหมือนกัน
    ผู้หญิงนี่ชอบใช้แต่ความรุนแรงจริงๆด้วย ตั้งอ๋องว่ามะ
    ว่าแต่อย่าเพิ่งบอกตั้งโอ๋ล่ะ ขอเวลาพี่เคลียร์อะไรอีกสักนิดนะที่รัก เอ๊ย น้องรัก อิอิ
    จะมีข่าวดีก็คราวนี้แหละ จุ๊บๆ
    :cool:

5. VeggieGuy

VeggieGuy เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007
    เพลงนี้ไม่บ่นสักหน่อยครับ
    นานแล้วที่ไม่ได้ฟังเพลงนี้
    เพราะมากครับ พลังเสียงเต็มที่ของท่านอ๋องเลย

เขายุเรา เขาก็คง...ปากเหม็นไป

6. tanaong2011

โลกจะแตก ฟ้าจะผ่าไม๊ละเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
    คุยกับพี่มิ๊ดแล้ว อยากหยิกตั้งโอ๋จัง 5555

ทุกวันนี้พี่มิ๊ดอยู่ติดบ้านทุกเสาร์อาทิตย์ใช่ไหม
    ไม่ได้อยู่ ติดคุก (ใจ)นะ
    ผู้คุมสาวท่าทางดุ ถือกระบองเดินไปเดินมา
    ถ้า(นช.มิ๊ด)เม้นท์ไม่ดี ตายยยยยยย.......

:boo::boo::boo:

7. tanaong2011

ขอบคุณ คุณวิกกี้มากครับ
    รู้สึกคุณวิกกี้อินมากเลยนะ
    อินกับเพลงและชีวิตจริงใช่ไหม

ขอให้ชีวิตจริง มีความรักที่สุขสมหวังนะครับ

8. sam_sbcc

sam_sbcc เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2008
    ข่าวดีกำลังจะมาครับ ....มาให้กำลังใจด้วยกับคนที่ได้รับอั่งเปา..อิอิ