แจกขุนแผนจินดามุณี สายพราย มวลสารพรายและเนื้อว่านหลากชนิด

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย oakjarrett, 3 กันยายน 2017.

1. oakjarrett

oakjarrett เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 มิถุนายน 2007
    แจกขุนแผนจินดามุณี มวลสารพรายและเนื้อว่านหลากชนิด ของดีของแรงราคาถูกที่ถูกหลงลืม แท้แกะออกจากซองเก่าจากวัดเลยนะครับ (ทิ้งไปเพราะซองเก่าเก็บเน่ามาก ๆ)

หลวงปู่เขียว เป็นศิษย์ของหลวงพ่อใหญ่ วัดระเว ยอดพระเกจิเมืองโคราชในอดีตศิษย์สายหลวงพ่อหมา วัดระเว เจ้าของพระปิดตาคลุกรักพิมพ์หูกระต่ายร่วมสมัยกับหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์ พุทธคุณเด่นด้านเมตตามหาเสน่ห์มหานิยม ประสบการณ์ดีครับ หลวงพ่อเขียวท่านก็เก่งทุก ๆ ด้าน ทั้งด้านเมตตามหานิยม การลงนะหน้าทอง ตำราพระลักษณ์หน้าทอง

พระขุนแผนจินดามุณี รุ่นนี้หลวงปู่เขียวจัดสร้าง ทั้งผสมมวลสารว่านหายากต่างๆกว่าร้อยชนิดที่โดดเด่นทางด้านเมตตามหานิยม ผสมน้ำมันพรายชั้นหนึ่งเจ็ดชนิด เป็นพระเครื่องที่สร้างเพื่อหวังผลทางเมตตามหาเสน่ห์และทางโภคทรัพย์เรียกเงินทองอย่างเอกอุจริง

พระเครื่องรางบางรุ่นของท่านมีหลวงพ่อดำ วัดสันติธรรม และปู่หมอนาค ร่วมเสกด้วย

ปัจจุบันหลวงปู่เขียวลาสิกขาเนื่องด้วยปัญหาสุขภาพครับ

ค่าจัดส่งองค์ละ 100 บาท ขอแจก 20 องค์แรกก่อน สนใจจองในกระทู้ พร้อมแจ้งจำนวน โอนเงินแล้ว inbox ชื่อที่อยู่แจ้งมาได้เลยนะครับ ส่วนเบอร์บัญชีมีให้เลือกโอนตามสะดวกดังนี้ครับ

BBL 9267029180
    KBank 7372243281
    SCB 2182277842
    PromptPay 090-9733949

Kanisorn V.