แจกฟรี.!!! พระปิดตาเนื้อว่านโรยเกษา "หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร" วัดท้องไทร นครปฐม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 5 พฤศจิกายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. มินตรา55

มินตรา55 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 1 องค์ ค่ะ
    สุมิตรา รอดนำพา

2. bcbig_beam

bcbig_beam เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    ไม่ทราบว่าหมดหรือยัง
    ขอรับด้วย 1 องค์ครับ แล้วจะส่งซองไปครับ
    ชาตรี ช้างน้อย
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

3. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    ขอบูชาด้วย 1 องค์ครับ ส่งซองไปแล้ว ในซองมีพระหลวงพ่อลำไย ได้มาจากอาจารย์ตอนที่ไปอยู่เมืองกาญจน์ครับ ขอบคุณครับ

4. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    จดหมายที่ทำการส่งส่งมาขอรับพระปิดตาจาก คุณ อธิป ปานฟัก จ.จันทบุรี, จดหมายนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระปิดตาไปให้เรียบร้อยแล้ว ขอบารมีหลวงปู่อั๊บค้มครองคุณนะครับ / thaiput007@hotmail.com

5. ศักดิ์

ศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2005
    สาธุ สาธุ สาธุ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ไม่ทราบว่าจะมีบุญพอได้บูชาพระปิดตาหรือเปล่า ถ้ามีบุญกุศลพอ ผมขอบูชาด้วย1องค์ครับ พงษ์ศักดิ์ วรพจน์มาศ 11/148 การเคหะฯ ถ.อาจณรงค์ แขวง/เขตคลองเตย กรุงเทพฯ 10110....นโมพระโพธิสัตว์กวนอิม....

6. thaiput

- ท่านที่ยังไม่ได้รับพระปิดตา ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่ง วัดท้องไทร ก็เชิญส่งจดหมายมาขอรับพระพร้อมทำตามกติกาได้เลยครับ ของดีๆอย่างนี้ต่อไปจะหายากนะครับ / thaiput007@hotmail.com

7. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ได้แล้วเก็บรักษาให้ดีนะคับ หลวงปู่ท่านมีเมตตามาก ท่านใดว่างน่าหาเวลาไปกราบท่านนะคับไปช่วยกันทำบุญสร้างโรงเรียนกับหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บคุ้มครองทุกท่าน และขอบคุณพี่ออยที่ให้สิ่งมงคลควรค่าแก่การบูชากับพวกเรา

8. เมืองย่า

เมืองย่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณพี่ออย มากครับที่เอิ้อเฟื้อ แบ่งของดีๆให้พี่น้องได้มีไว้ใช้ แถมฟรีด้วย :)

9. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ขอด้วย 1 องค์ครับ
    เดี๋ยวส่งซองไปให้นะครับพี่ หรือว่าพี่จะส่งมาให้พร้อมกุมารดูดรกเลยครับ

10. witchy

witchy Active Member

17 พฤศจิกายน 2005
    อนุโมทนา ขอด้วย 1 องค์นะคะ จะรีบส่งซองไปค่ะ

พร

11. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระปิดตาจาก คุณ วศิน เมฆานิมิตดี จ.เชียงใหม่ กระผมได้รับจดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งพระปิดตาไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร คุ้มครองคุณและครอบครัวนะครับ / thaiput007@hotmail.com

12. hatamala

hatamala เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2005
    ขอรับด้วยครับ
    จักรพันธ์ ยาคู
    อาคารซี 7 ห้อง 813 หมู่บ้านธรรมศาสตร์เอเชี่ยนเกมส์
    มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
    ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120

ขออนุโมทนา แล้วผมจะส่งซองให้นะครับพี่

13. Manob

Manob เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 1 องค์คร้าบบบบพี่ออย ขอบคุณมากๆครับ

14. ศักดิ์

ศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2005
    ขอบคุณ อรรถพล นะครับ ได้รับพระเรียบร้อยครับเมื่อวันนี้ครับ(8/01/50) องค์พระสวยมากครับ.ขอบุญรักษาครับ...นโมพระโพธิสัตว์กวนอิม....

15. Thanyaluck

Thanyaluck เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2006
    ขออนุมทนาสาธุครับ _/\_ ผู้ให้ย่อมเป็นที่รักในทุกที่ทุกสถาน

16. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    ได้รับองค์พระแล้วครับ

ได้รับองค์พระแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ[b-wai][b-wai][b-wai]

17. thaiput

จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระปิดตาจาก คุณ พลากร ปิยะพันธ์ จ.พิษณุโลก, คุณ จักรพันธ์ ยาคู จ.ปทุมธานี, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระปิดตาไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

18. ลูกน้ำเค็ม

ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ไม่ทราบว่าพอมีเหลือบ้างไหมครับ ขอรับไว้บูชาด้วยครับ

19. กาญจนิกา

กาญจนิกา Active Member

ขออนุโมทนาสาธุ
    ขอรับ 1 องค์
    จะรีบส่งจม.ไปให้เลยนะคะ
    ขอขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ
    เจนจิรา

20. bcbig_beam

bcbig_beam เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    ผมได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ
    ขออนุโมทนาบุญกับคุณอรรถพลด้วยทุกประการนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้