แจ้งเตือนเรื่อง ฝนที่ตกโปรยปรายอยู่ตอนนี้ ไม่ใช่ ฝนตามฤดูกาล แต่เป็น ฝนนิรมิต

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย nilakarn, 20 พฤษภาคม 2017.

1. เกษม

เกษม ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต สมาชิก Premium ผู้สนับสนุนพิเศษ

22 พฤศจิกายน 2004
    ลูกไฟยักษ์ หมายถึง อุกกาบาต หรือ จรวดขีปนาวุธ ครับ

จะตกลงมาใส่ดินแดน พระพุทธศาสนา หมายถึง ประเทศไทย ใช่ใหมครับ

2. Rama bodhisattva

Rama bodhisattva Active Member

3 พฤศจิกายน 2016
    ถ้าสนใจลองเปิดอ่านดูนะครับ เพื่อจะได้เป็นการเตรียมตัวและเตรียมการสำหรับในอนาคตที่กำลังจะเกิดขึ้นข้างหน้าอันใกล้ ส่วนใครจะเชื่อหรือไม่เชื่อก็ไม่เป็นไร นั่นเป็นสิ่งที่บุคคลจะรับข้อมูล เป็นสิทธิส่วนบุคคลในการรับข่าวสารข้อมูล ผมหวังว่าจะเป็นประโยชน์กับบุคคลที่สนใจนะครับ ไม่มากก็น้อย

ไฟล์ที่แนบมา: