แทนความคิดถึง~ ก๊อต คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนเลยคับ

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย heartsolo, 3 พฤศจิกายน 2007.

1. heartsolo

heartsolo เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    มะค่อยได้เข้ามาเท่าไร คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนเลยครับ อากาศเริ่มหนาวแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะครับ มิฉะนั้นเดี๋ยวจะเป็นหวัดแบบผม สองอาทิตย์แร้ว ยังมะหายเรย T-T สงสัยต้องฉีดยา งิงิ เจ็บมะน้อ .... อ่ะ เอาเพลงมาฝากครับ[music]http://www.hotlinkfiles.com/files/543442_rdb9o/Tan-.mp3]Tan-.mp3[/music]

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2007
  2. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    ขอบใจจ้า ดูแลสุขภาพด้วยละกันจ้า
    ไม่สบายก็ยังร้องเพลงมาฝากนะ
    แต่เน็ตพี่ท่าทางจะไม่ดี รอโหลดนานมากเลยเนี่ย

3. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะน้องเอก มาฟังด้วยคะ
    น้องๆในห้องคาราโอเกะอายุใกล้เคียงกันนะคะ

[b-hi] ​

4. Kob

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>kob*, skygecht </TD></TR></TBODY></TABLE>

มาฟังพร้อมกับน้องกาย แต่ทำไมโหลดนานจังคะ พี่กบยังไม่ได้ยินเลย

5. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    หายไปนาสนเรยนะคุงเอกเดี๋ยวนี้มะค่อยเข้าพลังจิตเรยย เเต่ขอบคุงคับมะลืมร้องเพลงมาไห้เราๆๆฟังกันนนน ขอบคุงค้าบบบบ

6. skygecht

เย้ย ไมกายเปิดมาได้ยินเรยละคับ อะ เเปลกกกกกก..

เปิดหน้ามาปุ๊ปได้ยินเรยอะ....

ใช่คับ ทุกคนที่บอร์มอายุไกล้เคียงกัน มะมี ป้า น้า อา ลุง ทวด อิอิ

มีเเต่ พี่กะ น้องง กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

7. skygecht

พี่กบ หวัดดีค้าบบ ไปเร็วมาเร็วนะค้าบบพี่กบบบ

มาทักเเป๊ปเดียว หายไปเเระ...

เหมือนนักร้องเรย มาลงเพลงเเร้วหายย ปลาอยไห้คนฟัง ฟังเเบบเหงาๆๆ

8. Kob

น้องกายพี่กบไม่ได้หายไปไหนคะ คือโหลดไปไว้ที่เครื่องแต่ว่า โหลดไม่สำเร็จคะ ได้ 500 กว่าเค เท่านั้นคะ

สงสัยเน็ตมีปัญหาคะ (((น้องเอก))) เอาไว้ดึกสงัด วิเวกๆๆ พี่กบจะมาโหลดไปฟังนะคะ อิอิ

พี่กบชอบฟังเพลงนี้อยู่แล้วคะ

9. skygecht

เเซวกันเล่นๆๆฮะพี่กบบบบบบบบบบบ

กายก็ชอบบเพลงสบายยยยยย เเบบนี้เเหละคับพี่กบ ฟังสบายเสียงเพราะๆๆ

10. heartsolo

heartsolo เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    อ่ะ หวัดดีคับ เพื่อนๆ พี่กบ คุณเมย์ คุณกาย ขอบคุณคับที่เข้ามาเม้นให้นะครับ พอดีผมไม่ค่อยสบายเลยลงเพลงไว้แล้วไปพักผ่อน มะได้มาเล่นกะเพื่อนๆ ต้องขออภัยด้วยนะครับ หุหุ แต่เอ๊ะ เพลงผมเปิดมาก็โหลดได้นะครับ ไม่ติดขัดอะไร เปงอารายหว่า ยังไงลองอีกรอบนะครับพี่ๆ กทม เริ่มอากาศเย็นๆ ที่เพื่อนๆอยู่ หนาวแล้วหรือยังครับ ลองมาบอกเล่ากันมั่งก็ดีนะครับ ^^

11. Kob

ไฟล์มันใหญ่คะน้องเอก สามเมคกว่า

เช้านี้เข้ามาฟัง ได้ยินบ้างเงียบบ้างคะ
    เน็ตพี่กบเป็น DSL ขององค์การฯคะ