แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. พุฒครับ

พุฒครับ สมาชิกใหม่

ค่าดูเท่าไรครับ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีครับ ค่าดูผมคิดเป็นศาตร์ครับ
    รบกวนติดต่อโดยตรงทางโทรศัพท์จะสะดวกกว่าครับ

หากสนใจดูดวง
    ติดต่อได้ที่ เบอร์ 082-082-4900 ครับ

หากติดต่อช่องทางอื่นผมอาจจะไม่สะดวกครับ

3. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ได้นำค่าครูจากการดูดวงของทุกท่าน ทำบุญถวายสังฆทาน ณ วัดคลองทราย จ. ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ และบารมีของหลวงพ่อสมปรารถนา ขอให้ทุกท่านสมปรารถนาทั้ง การงาน การเงิน และความรัก

4. ได้ฤกษ์

สวัสดีปีใหม่ครับ
    เนื่องในโอกาสปีใหม่ ผมได้ร่วมบุญหล่อพระพุทธรูปทองคำกับหลวงปู่อุ่นหล้า ฐิตธัมโม
    เพื่อบรรจุไว้ในองค์พระเจดีย์พ่อแม่ครูอาจารย์หลวงตามหาบัว ญาณสัมปันโน วัดป่าบ้านตาด

ขอให้บุญกุศลนี้ ช่วยอำนวยอวยชัยให้ปี 2561 นี้เป็นปีทองของทุกท่านในทุกเรื่องที่ปรารถนาครับ

5. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ร่วมบริจาคช่วยเหลือผู้ป่วยติดเชื้อ HIV กับวัดพระบาทน้ำพุ สระบุรี

ขอบุญกุศลนี้ ขอให้ทุกท่านแข็งแรงทั้ง กาย ใจ ได้รับการช่วยเหลือทั้งทางโลกและทางธรรมครับ

6. ไชยา ไชโย

ไชยา ไชโย สมาชิกใหม่

7. toshirokung

toshirokung สมาชิกใหม่

พึ่งมีโอกาสได้ดูดวงเต็มรูปแบบกับน้องอ๊อดครั้งแรกเมื่อวานนี้ครับ
    ทักแม่นมาก
    อดีตแม่น ทั้งการเงินและอารมณ์
    ทักปัจจุบันก็แม่น ด้านเงินและความรัก และบุคลิกของคนที่เรารัก
    ส่วนอนาคตต้องรอลุ้นครับ โดยเฉะาะด้านความรักซึ่งอ๊อดทำนายไว้ได้ค่อนข้างดีมากเลยทีเดียว(สอดคล้องกับที่พระท่านหนึ่งได้ดูให้) และยังได้แนะนำข้อควรระวังที่ไม่ควรพูดไม่ควรทำไว้ด้วย แนะนำการทำบุญเสริมดวงให้ด้วยครับ

ความคืบหน้าผมจะมาอัปเดตให้อีกครั้งนะครับ

8. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับพี่ toshirokung หากสิ่งที่ทำนายไปเป็นประโยชน์ขอยกคุณงามความดีให้กับครูอาจารย์ครับ และขอให้พี่สมหวังกับสิ่งที่ตั้งใจครับ

9. Bunny in the moon

Bunny in the moon กระต่ายป่าในดงเมเปิ้ล

พอดีมีเรื่องค้างคาใจเลยเสริชหาหมอดูแม่นๆในพลังจิตดู เห็นหลายคนคอนเฟิร์มก็เลยลองดูสักหน่อย ค่าครูไม่แพง มีดู 3 แบบ จักรราศี 300 บาท ไพ่ยิปซี 300 บาท ไพ่กรีก 500 บาท เราเลือกดูแบบผสมคือจักรราศีและไพ่กรีก ... โดยส่วนตัวคิดว่ามีส่วนแม่นพอสมควร อย่างเหตุการณ์ปัจจุบันเช่นปกติเราไม่มีปัญหาเรื่องฮอร์โมนเลยแต่บังเอิญเดือนนั้นหมอให้เทคฮอร์โมนเพื่อเตรียมตั้งครรภ์ ซึ่งเรื่องนี้เรารู้แค่คนเดียว แต่อ.ดูจากจักรราศีแล้วบอกว่าเรามีปัญหาเรื่องฮอร์โมนผิดปกติ นอนไม่หลับ แล้วก็ปวดบ่า เราก็แปลกใจว่ารู้ได้ไงนี่? อ. บอกว่าเห็นในจักรราศีแต่ในขณะนั้นเรายังไม่ปวดบ่านะ แต่ก็คิดว่าแม่นเกิน 70% ก็ถือว่าคุ้มแล้ว ปรากฏว่าสองวันต่อมาปวดบ่าเฉยเลย แปลกมากๆค่ะ สรุปที่ทักมาเรื่องปัจจุบันแม่นหมดค่ะ ตอนนี้รอลุ้นเรื่องอนาคตอย่างเดียวเลยค่ะ

10. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับคุณ Bunny in the moon หากสิ่งใดที่เป็นประโยชน์หลังจากที่ดูดวงกันไป ขอยกคุณงามความเหล่านั้นให้กับครูอาจารย์ที่ประสิทธิ์ประสาทวิชามาให้ครับ
    และยินดีครับที่ได้เป็นกัลยาณมิตรกัน

11. ได้ฤกษ์

ที่ผ่านมา ผมนำค่าครูจากการดูดวงร่วมบูรณะ ห้องสุขาวัดแห่งหนึ่งในภาคอิสาน
    ขอบุญกุศลนี้ ขอให้ทุกท่านพ้นทุกข์ พ้นโศก พ้นปัญหาทั้ง การงาน การเงินและความรัก โดยทั่วกันครับ

12. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ
    ได้ร่วมทำบุญกับหลวงพ่อกัณหา สุขกาโม (วัดป่าทรัพย์ทวีธรรมาราม) กับโครงการสร้างโรงพยาบาล และอุปกรณ์การแพทย์ 4 ภาคของไทย

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่าน แข็งแรง ทั้งกายใจ คิดการใดสมความปรารถนาทั้งการงาน การเงิน และความรักครับ

13. มินนี่7989

มินนี่7989 สมาชิกใหม่

ขอบคุณอ.ได้ฤกษ์คะ
    ดูทีไรอ.ให้คำปรึกษาเยี่ยม
    ไม่ผิดหวังคะ..อ.ดูแม่นยำเหมือนเดิม
    บอกข้อดีข้อเสียในสิ่งที่เราต้องการรู้
    หากต้องการที่ปรึกษา อ.ของจริงค่ะ
    คอนเฟิร์มได้เลยคะ...ดูกันมายาวนานแล้วคะ

14. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับได้ร่วมบุญสร้างกุฎิพระภาวนา วัดป่าท่าสุด อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่
    กุฏิขนาดตามพระวินัยบัญญัติ ซึ่งเป็นการสร้างเพียงให้พอเหมาะสมณเพศในการพักภาวนา

ขอให้ทุกท่านให้มีกำลังกายและใจ ให้มีความร่มเย็นเป็นสุข คิดสิ่งใดให้สมปรารณาทุกประการ

15. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ คุณมินนี่7989 ดูกันมายาวนานจริงๆ
    หากสิ่งใดที่ทำนายไปแล้วมีประโยชน์ ขอยกคุณงามความดีให้กับครูอาจารย์ครับ
    ขอให้คุณมินนี่7989 มีความสุขสมหวัง ในสิ่งที่หวังครับ

16. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่าน นำไปร่วมบุญเพื่อจัดพิพม์หนังสือธรรมะเพื่อจ่ายแจก
    ขอบุญกุศลในธรรมทานนี้ ขอให้ทุกท่านเจริญก้าวหน้า มีความรอบรู้ให้การแก้ไขปัญหาชีวิตทุกๆด้าน

17. ambermin

ambermin สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2016
    ถ้าต้องการหมอดูแม่นๆ ก็ต้อง อ.ได้ฤกษ์ นั่นแหละค่ะ
    แม่นทุกเรื่องจริงๆ ส่วนใหญ่ที่ อ.ทักจะเป็นอนาคตแบบใกล้ๆเลย ดูไปไม่นานก็เกิดขึ้นจริง ไม่ใช่แบบต้องรอ 3ปี 5ปี ลืมพอดี
    โดยส่วนเราจะดูดวง+ไพ่กรีก ซึ่งโคฯแม่น ยิ่งไพ่กรีกของอาจารย์สร้างความทึ่งให้เราหลายครั้งมากค่ะ บางทีถามถึงความรู้สึก ของบุคคลที่3 ตอนแรกที่ไพ่ตอบเราก็แบบจะจิงหรอ เขาคิดงี้หรอ แต่พอเวลาผ่านไป ก็ทำให้เรารู้ว่าไพ่ตรงมากค่ะ และดีที่เราดูมาก่อนเลยวางตัวถูก ตามคำแนะนำของไพ่ อ.
    เราได้เบอ.อ.ได้ฤกษ์ จากการเซิท กรูเกิลค่ะ จนเจอในนี้ เลยอยากบอกต่อ เผื่อใครกำลังต้องการที่ปรึกษาดีๆ หรือกำลังมีปัญหา ต้องการตัดสินใจ แนะนำให้ลองดูดวงกับอาจารย์เลยค่ะ
    และถ้าเขาผ่านปัญหาไปได้เพราะมาเห็นข้อความนี้ของเรา เราก็เหมือนได้บุญไปด้วย จากการช่วยบอกต่อสิ่งนิดๆนี้
    บางทีการตัดสินใจทำอะไรเพียงนิดเดียว มันเปลี่ยนชีวิตได้เลยนะคะ

18. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ
    เนื่องในวันวาเลนไทน์ ขอให้ทุกท่านประสบผลสำเร็จกับความรักในทุกๆด้าน
    และเนื่องโอกาสตรุษจีน ปี2561 ขอให้ท่านประสบผลสำเร็จทั้งการเงิน การงาน รวยๆเฮงๆ สมหวังทุกประการ

19. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้มีโอกาสได้ไปทำบุญเนื่องในโอกาส ตรุษจีน ด้วยการร่วมทำบุญกระเบื้องเพื่อสร้างที่พักผู้ปฎิบัติธรรม ณ วัดคลองทราย จ.ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่านร่มเย็นเป็นสุข และสมหวังกับทุกสิ่งที่ต้องการครับ

20. ได้ฤกษ์

สำหรับผู้ที่ต้องการติดต่อดูดวงกับผมครับ
    ผมรับดูดวงทางโทรศัพท์ครับ

หากสนใจดูดวง
    ติดต่อได้ที่ เบอร์ 082-082-4900 ครับ

หากติดต่อช่องทางอื่นผมอาจจะไม่สะดวกครับ