แบบนี้เป็นการออกนอกร่างรึเปล่าป่าวครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย flyingflash, 13 กันยายน 2009.

1. flyingflash

flyingflash สมาชิกใหม่

13 กันยายน 2009
    คือ มันเกิดขึ้นมะคืนนี้เอง

จะหลับอยู่แล้ว แต่มันรู้สึกตื่นอ่ะ

ทั้งๆที่ปิดไฟพอลืมตาขึ้นมามันสว่างอ่ะครับ

แต่มันขยับตัวไม่ได้เลย มันหนักไปซะหมด

แล้วมันกะวูบไป และก็ตกใจตื่นกลางดึกพอตื่นขึ้นมา มันกะเหมือนเดิมไม่มีไรเปลื่ยนแปลงไม่สว่าง และยังขยับตัวได้

แบบนี้ใกล้จะเป็นการถอดจิตแล้วรึยังอ่ะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กันยายน 2009
  2. flyingflash

flyingflash สมาชิกใหม่

13 กันยายน 2009
    แล้วก็ลืมบอกไปครับ

คือตอนลืมตาขึ้นมามันเบลอๆ

มีแสงส่าวงจ้ามีสีฟ้าวงครอบสีม่วงไว้แล้วสีขาวก็วงรอบสีฟ้าไว้อีกที

แก้อีกทีคือมันเหมือนวงโลโก้เว็บนี้แหละครับ

รัศมีมันที่อยู่บนศรีษะพระโลโก้เว็บนี้ละครับ

แต่ผมเห็นอย่างนั้นอย่างเดียวและไม่เห็นอะไรเลยมากกว่านั้น

ต่อจากนั้นลองขยับตัวดูพบว่าขยับไม่ได้ผมจึง

มองดูขาตัวเองซึ่งขยับไม่ได้ครับแต่ผมรู้สึกว่าหัวผมนอนอยู่นะแล้วมันผงกขึ้นได้ไง

ผมก็งงเลยอ่ะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กันยายน 2009