โลกของผึ้ง - เวอร์ชั่น น้องระริน คับผม

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย skygecht, 16 ตุลาคม 2007.

1. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เพลงนี้..เหมาะเเละเศร้ามากก พอรับรู้เรื่องราวว พี่กายจะเก็บเพลงนี้ไว้ฟังยามคิดถึงน้องระรินตลอดดไปคับ..ขอบคุงมากกที่ไห้โอกาศพี่กายได้วางเพลงนี้ไห้น้อง
    ....ขนลุกมากๆฟังเพลงนี้..................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤศจิกายน 2007
  2. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    จำได้ว่าเพลงนี้เราโพสวันเดียวกัน
    โลกของผึ้ง กับ เพียงสองเรา
    ซึ่งคนช่วยโพสเป็นคนเดียวกัน คือ สกาย
    เพราะเมย์กับน้องระรินตั้งกระทู้เพลงไม่ผ่านทั้งคู่
    แต่กายโพสของน้องโดยชื่อกาย
    โพสของเมย์โดยให้ล๊อกอินชื่อmaysa79แทน

วันนี้ได้ข่าวว่าน้องเสียแล้ว ใจหายมากค่ะ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องระรินด้วยนะคะ
    ขอให้น้องหลับเป็นสุขนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤศจิกายน 2007