ใครทราบสถานที่แก้คุณไสยบ้าง

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย ใจร้อน, 10 กรกฎาคม 2011.

1. GhostHead

GhostHead เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2011
    วัดท่าขนุน และ วัดท่าซุง

2. น้องใหม่ 2008

น้องใหม่ 2008 เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2014
    หลายแล้ว ไปมามั้งหรือยัง โรงพยาบาลก็น่าไปสักครั้ง สองครั้ง

3. DRAKOY

DRAKOY เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2013
    ผมขอแจมด้วยคน ไม่รู้จะช่วยได้มั๊ยนะ แล้วก็ไม่รู้ว่าจะโดนลบมั๊ยด้วย ขอให้รีบจดบันทึกไว้นะ
    วิธ่ีการง่ายมาก ไปลอดโลงหลวงพ่อกวย ครูบาอาจารย์บางท่านยืนยันว่าของออก หายจากโรคด้วยแต่กรรมนี่แก้ไม่ได้นะ จะได้ตัดช้อยส์ไปว่าเกิดจากของหรือเกิดจากกรรม แต่จากกรรมก็บรรเทานะแต่ไม่หมด ถ้าของออกหายยังไงก็ขอให้หมั่นทำความดี เข้าวัดทำบุญรูปแบบต่างๆ ขอส่วนตัวนะเอาให้ครบทุกรูปแบบเลยเท่าที่ทำได้ ตามกำลังครับ ขอให้โชคดีครับ อ้อ หลวงพ่อท่านอยู่วัดบ้านแค หรือวัดโฆสิตาราม ต บางขุด อ สรรคบุรี จ ชัยนาท

4. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    สนับสนุนวิธีนี้ค่ะ ดิฉันใช้ได้ผล

5. รอใครบางคน

รอใครบางคน สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2017
    ตอนนี้คุณหายรึยังคะเราก็โดนเหมือนกันตอบโพสเราด้วยนะ

6. torphak

torphak เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ทำได้ด้วยตนเองโดยไม่ต้องพึ่งพาเงินทอง นั่งสมาธิเจริญสติ ให้จิตอยู่กับกายตลอดเวลา หากทำได้จริงไม่มีอะไร สิ่งใด จะมาอยู่แฝงในตัวเราได้แน่นอน บ้านของเราเราต้องอยู่ถ้าเราอยู่ก็ไล่คนอื่นออกไปค่ะ ใจต้องเด็ดเดี่ยวมั่นคง

7. DRAKOY

DRAKOY เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2013
    สรุปคุณใจร้อนดีขึ้นยังครับ นานแล้วเหมือนกัน ได้คืบหน้าไปถึงไหนแล้ว บอกกล่าวให้ทราบบ้างมั๊ยครับ