ใครมีประสบการณ์เกี่ยวสีผึ้ง หลวงพ่อโป๊ะ วัดบ้านบิง ศรีสะเกษ เล่าให้ฟังบ้างครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย คุณบรรเจิด, 6 พฤศจิกายน 2010.

1. คุณบรรเจิด

คุณบรรเจิด เป็นที่รู้จักกันดี

ใครมีประสบการณ์เกี่ยวสีผึ้ง หลวงพ่อโป๊ะ วัดบ้านบิง ศรีสะเกษ เล่าให้ฟังบ้างครับ อยากได้ไว้บูชา แต่ยังหาไม่ได้ครับ เลยขอทราบประสบการณการใช้สีผึ้งของหลวงพ่อก่อน ขอบคุณครับ

2. DRW

DRW สมาชิกใหม่

น่าเกี่ยวกับเมตตาด้วยนะครับ
    รู้สึกว่าตลับที่บรรจุสีผึ้งหลวงปู่โป๊ะแล้วห้ามไม่ให้เปิดนะครับ