ใครมีมโนเเจ่มใส อภิญญา ลงutube ให้ดูหน่อยครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย somkiatfem, 22 กันยายน 2016.

1. somkiatfem

somkiatfem เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าเป็นอรหันต์ ผมไม่ขอให้ทำครับ ถ้ายังผมอยากดูครับ ถ้าผมทำได้ทำให้ดูละครับพวกเราๆไม่ใช้คนในวัดที่ใกล้พระเก่งๆจึงยากที่จะสัมผัส ใครสามารถช่วยเเสดงเป็นกำลังใจให้น้องๆด้วยเถิดครับ

ใครมีมโนเเจ่มใส บอกอนาคตให้ดูหน่อยครับ

มึใครมีอภิญญา ลงutube ให้ดูหน่อยครับ(จะสายฮาไม่ว่ากันครับ)